CLB Bóng Bàn- Trung tâm TDTT tp Nha Trang

thaythuydn

Đại Tá
Chúc clb Nha Trang ngày càng phát triển , anh em bóng bàn đi du lịch dài ngày có nơi đến giao lưu thì càng thú vị .
Tại sao ở Khánh hòa không ai đầu tư xây dựng một CLB BB chìm trên bải biển đẹp nhất hành tinh để khách du lịch giao lưu trước và sau tắm biển.Vì CHÌM dưới mặt đất nên không có gió.Mình đả thấy cách đây 20 năm tại Juan-Les Pins ,Côte D Azur.Củng thích thú lắm

thaythuydn

Đại Tá
Bac Vinh hinh nhu nay dinh cu tai My roi bac oi, con bac Trach thi nay suc khoe khong duoc tot.

Cách nay mấy chục năm mình có gặp anh Vinh gai tại CLB Cầu Vồng.Jeu anh dầu phản xoáy nhưng tấn công.Nay có lẻ đả định cư tại Mỷ.Anh Trạch thì sau này thỉnh thoảng về thăm bà con ,có ghé CLB BB Đà nẳng để giao lưu với anh em lảo tướng.Hiện nay ít chơi vì lý do sức khỏe.

vanuc

Đại Tá
Chúc CLB Bóng Bàn- Trung tâm TDTT tp Nha Trang ngày càng phát triển nhé. Chủ topic cho tý hình ảnh sinh hoạt, cảnh quan khu vực CLB Bóng Bàn- Trung tâm TDTT tp Nha Trang thì tốt quá nhỉ...........

xuanminhtt13

Binh Nhì
xin cho mình 1 vài địa điểm cụ thể hoặc nt qua số điện thoại 0933202955, mình mới tập chơi nên chỉ muốn có chỗ để tập đánh, cám ơn các bạn.
:):):)

Bình luận từ Facebook