CLB Bóng bàn Thôn Viên- Cổ Nhuế

tuandat2006

Đại Uý
ok anh đợi chú để tiếp chiêu , anh thấy em đánh con timo zlc chắc là hay lắm vì quả gật của em cắn xoáy lắm anh phải tập trung hết sức mới kê được .

TrungcanCH

Trung Uý
thôn viên vào thì dễ chứ về thì hơi khó đấy a trung cận à. có nhiều người muốn ăn thịt a lắm!
Thịt mình thơm mà, nhưng mà Đức ơi "thịt" thơm thế thôi ăn khó lắm. Trung+Quyền đánh Đức + Bắc, đánh tại Thôn Viên vào một ngày đẹp trời nhé !

TrungcanCH

Trung Uý
tối nay e dẫn theo ông Quyền Rambo, Sơn con, Dân tiến đến Thôn Viên. rất mong gặp anh Tuấn và Đức+Bắc;), cô chú cùng các anh chị e.

SONCON

Binh Nhì
Timo boll chỉ hợp với em thôi anh tuấn ạ. Anh chỉ hợp với con treiber z thôi, anh muốn lên bóng nhanh nhất thì đưa timo boll cho em rồi em đưa con treiber z mà đánh :p

Chào cả nhà! Em là thành viên mới xin gia nhập và đánh giao lưu được không ạ?
Trình em thì còi thôi nhưng em không biết có bác nào nhận một trận đánh đồng banh 2 chai coca không nhỉ keke???!!!
Ai khớp lệnh thì vào đây nhận kèo cái để em biết mà còn vác con kiếm cùi vào đồ sát nhé kaka!!!!!!!!!!

Chú Đức à, dạo này anh thấy chú đánh hay đấy nhưng mà gặp anh là phải thả chứ mà ăn anh cái là em ngồi dự bị cả mùa giải luôn đấy nhé kaka!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook