CLB Bóng bàn Thôn Viên- Cổ Nhuế

ltdung

Trung Uý
Chào mừng sự kiện trang phục mới của CLB, CLB đã mời CLB Miêu Nha tới giao hữu hôm CN (ngày 21/4/2013).
Một số hình ảnh CLB thôn Viên giao lưu với CLB Miêu Nha:
Vinh tay trái đánh với Sơn Miêu Nha:

Chú Thịnh bưởi (người ở phía xa)

Last edited:

Sobat

Trung Uý
CLB Thôn Viên bây giờ bớt đi một bàn rồi hay sao? giờ chỉ trông thấy 1 bàn? Trông Đội hình trẻ khoẻ này chẳng mấy chốc lại chén được Thôn Hoàng.

Sobat

Trung Uý
clb này có anh long ở hải dương tham gia sinh hoạt phải không bác
Hôm qua bác hỏi ở Thôn Hoàng, nay bác lại Hỏi ở Thôn Viên, Long đánh cho Đội Thôn Hoàng Cổ Nhuế, Đội đứng thứ tự số 14 trang 10 thì phải ở mục danh sách đăng ký Pre 2013. À mà bác ở HD hay sao ý nhỉ có đánh cho Đội nào không? Hôm nào vào 374 Trần CUng giao lưu với Long.

cuong_ars

Trung Sỹ
CLB Thôn Viên bây giờ bớt đi một bàn rồi hay sao? giờ chỉ trông thấy 1 bàn? Trông Đội hình trẻ khoẻ này chẳng mấy chốc lại chén được Thôn Hoàng.

A Kiều!

Hôm vừa rồi CLB Thôn Viên giao hữu với CLB Miêu Nha, CLB mượn chìa khóa của Thôn, kê thêm bàn sang phòng bên cạnh để đánh được thoải mái và rộng rãi hơn. Em vẫn mong rằng CLB Thôn Viên cố gắng hơn để kết hợp với Thôn Hoàng xây dựng liên minh để tạo ra phong trào của xà Cổ Nhuế cũng như của bóng bàn cả nước Việt Nam anh Ah

A Kiều!

Hôm vừa rồi CLB Thôn Viên giao hữu với CLB Miêu Nha, CLB mượn chìa khóa của Thôn, kê thêm bàn sang phòng bên cạnh để đánh được thoải mái và rộng rãi hơn. Em vẫn mong rằng CLB Thôn Viên cố gắng hơn để kết hợp với Thôn Hoàng xây dựng liên minh để tạo ra phong trào của xà Cổ Nhuế cũng như của bóng bàn cả nước Việt Nam anh Ah

Anh chỉ được cái nói đúng thôi hihi!!! Anh chịu khó luyện tập đi nhé, khi nào em ra kiểm tra trình độ đấy haha!!!!!!!!

cuong_ars

Trung Sỹ
Anh chỉ được cái nói đúng thôi hihi!!! Anh chịu khó luyện tập đi nhé, khi nào em ra kiểm tra trình độ đấy haha!!!!!!!!

Thầy thông cảm, tính tôi thế, phong trào bb Cổ nhuế đang lên thì hùa theo thôi chứ trình bb, bia cũng kém nhưng tính ham vui và thích giao lưu. Kim chỉ nam là: Chơi bb để giữ sức khỏe, để được giao lưu và được chia sẻ thôi.

Thầy thông cảm, tính tôi thế, phong trào bb Cổ nhuế đang lên thì hùa theo thôi chứ trình bb, bia cũng kém nhưng tính ham vui và thích giao lưu. Kim chỉ nam là: Chơi bb để giữ sức khỏe, để được giao lưu và được chia sẻ thôi.

Anh với anh Dũng là 2 nhân tố để thúc đẩy phong trào bóng bàn Cổ Nhuế tích cực nhất đấy ạ! hai anh cứ thế mà phát huy anh nhé!!!!!!!!!!!

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day bạn Cuong-ars , chúc bạn sinh nhật vui vẻ , chơi bóng lên tay , đắm say bóng bàn ,
tiếp tục có nhiều tin bài chia sẻ với anh em diễn đàn nhé .
Thân .

Sobat

Trung Uý
Tội lỗi, tội lỗi quá Bác Sơn tận ở đâu bác biết sinh nhật của chú anh em gặp nhau luôn mà không biết gì, may mà chưa sang ngày mới.
- Nhân dịp sinh nhật chúc chú vui, trẻ khoẻ đặc biệt mỗi tháng lên được 1 bóng luôn nhiệt tình, tâm huyết cùng AE CLB.

cuong_ars

Trung Sỹ
Happy Birth Day bạn Cuong-ars , chúc bạn sinh nhật vui vẻ , chơi bóng lên tay , đắm say bóng bàn ,
tiếp tục có nhiều tin bài chia sẻ với anh em diễn đàn nhé .
Thân .

Chào anh Sơn!

Cám ơn anh nhiều nhiều. Thể thao gắn kết tất cả chúng ta lại, đưa chúng ta gặp nhau và rồi chúng ta thành bạn với nhau. Em chơi bb ở thôn Hoàng và chơi thân với anh Dũng, anh Hướng (các anh ấy đã gặp anh rồi), em cũng được CLB kể về anh nhiều, và cũng rất ngưỡng mộ anh, hôm trước anh ra Hà nội và vào CLb chơi nhưng em về quê nên không gặp được. Chắc rồi em cũng sẽ có dịp gặp và giao lưu vớ anh.

Trân trọng cám ơn!

cuong_ars

Trung Sỹ
Tội lỗi, tội lỗi quá Bác Sơn tận ở đâu bác biết sinh nhật của chú anh em gặp nhau luôn mà không biết gì, may mà chưa sang ngày mới.
- Nhân dịp sinh nhật chúc chú vui, trẻ khoẻ đặc biệt mỗi tháng lên được 1 bóng luôn nhiệt tình, tâm huyết cùng AE CLB.

Anh Kiều ơi!

Tuổi nhiều rồi nói đến sinh nhật làm gì cho buồn, thêm 1 tuổi là cơ hội được đánh bóng bàn ít đi, khả năng chơi bóng lại càng khó đi lên, cứ tình hình này khi nào em mới thắng được anh đây.

Thanks

ruoubakich

Trung Tá
Từ ngày hòa thượng vào nam Cổ Nhuế im ắng quá , nhapmon cả Đào , Dũng , Kiều ..... đâu rồi ? Tháng sau mình đến còn chỗ chơi không ?

Sobat

Trung Uý
Từ ngày hòa thượng vào nam Cổ Nhuế im ắng quá , nhapmon cả Đào , Dũng , Kiều ..... đâu rồi ? Tháng sau mình đến còn chỗ chơi không ?
Bác Lương vào nhầm chỗ rồi, bác vào Các CLB Hà Nội sau đó vào CLB Cổ Nhuế Hoàng lúc nào cũng sôi nổi.

Bình luận từ Facebook