CLB Bóng Bàn Phú Thượng - Phường Phú Thượng - Quận Tây Hồ.

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Địa chỉ: Số 15, Phố Phú Gia, Đường An Dương Vương - Q. Tây Hồ - Hà Nội
Chủ nhiêm CLB: Anh Phú "gai". Tel : 0982309064
Giờ mở cửa: Từ 16h dến 21h hàng ngày trong tuần, riêng thứ bảy, chủ nhật và những ngày có khách đến giao lưu CLB mở cửa cả ngày.

CLB Bóng Bàn Phú Thượng nằm trong khuôn viên của Nhà Văn hóa phường Phú Thượng, quận Tây hồ. Clb gồm gần 50 thành viên sinh hoạt thường xuyên, ở đủ mọi lứa tuổi. Tuy tuổi đời và thời gian cầm vợt có khác nhau nhưng tất cả các thành viên đều có một điểm chung là tinh thần đoàn kết, hiếu khách và tình yêu, sự đam mê cháy bỏng với trái bóng nhựa.
Được sự quan tâm của UBND phường Phú thượng, lãnh đạo NVH phường Phú thượng và các nhà tài trợ, CLB BB Phú thượng với sự hợp nhất của ba CLB bóng bàn cụm II, III, IV đã chính thức khai trương vào ngày 12/8/2012. Hiện CLB có 4 bàn bóng đã đi vào hoạt động. CLB xin trân trọng thông báo và kính mời anh chị em xa gần đến giao lưu vui vẻ để chia sẻ niềm vui với trái bóng tròn và kết nối tình bạn. CLB rất hân hạnh được đón tiếp!!!!
Dưới đây là bản đồ chỉ dẫn địa điểm và một số hình ảnh của CLB.

Last edited:

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Bản đồ chỉ dẫn lối vào CLB
[/url]

malong1984

Binh Nhất
Bác Phú "gai" là ai thế ??? Ae cho xem mặt cái nào :cool:

Bác Phú gai là bác nhỏ người trẻ lâu trông có vẻ đẹp trai (trong ảnh đứng hàng 1 cầm bó hoa đứng cạnh bác kính râm - Sĩ 2 gai :)))
2 bác gai này đều thuộc hàng lợi hại hàng đầu của Phú Thượng đấy các bác ạ.

a Phú đánh gai trái gạt cực khéo, cắt xoáy nặng ngắn sát lưới ko hiểu tại sao gạt bụp cái ra góc bàn
chú Sĩ thì thuộc hàng đặc sản gai với 2 mặt gai cắt sấn nặng cả 2 bên trái phải + với công cả trái phải bằng gai (ko còn gì để nói về độ khéo và độ độc).

ae diễn đàn nên thử 2 món lạ miệng này xem thế nào, để được thưởng thức mời a e cứ tầm 5h chiều đến 8h tối qua clb PT số 15 phố Phú Gia, Tây Hồ, Hà Nội thèm Biathèm Bia

ppt1964

Binh Nhất
Bóng bàn Phú thượng

Bóng bàn là cái quái gì mà sao nhiều người điên vì nó đến thế nhỉ ?????? Ta vào chơi thử xem sao?
Thế mà thấm thoát đã hơn 10 năm rồi,từ khi là người ngoại đạo tôi đã trở thành kẻ cuồng tín của giáo phái này từ lúc nào ko hay nữa.
Nay nghĩ lại vẫn thấy tiếc là tại sao mình lại giở chứng muộn thế.
Tiện đây tôi xin tặng ae mấy bài thơ về bb sưu tầm dc của vdv bb Phú Thượng :

CHƠi BÓNG BÀN

Một bóng thênh thênh chạy khắp bàn
Quả từ từ tới quả bay sang
Trai luôn lựa thế lưng khom giật
Gái đã sẵn sàng vợt cắt ngang
Lúc kép bốn giò đan tíu tít
Khi đơn hai góc khép nhịp nhàng
Say sưa thế trận bàn nghiêng ngửa
Tạt thẳng vô lòng lúc hở hang.
TVC- 2000​

TÂM SỰ CỦA TRÁI BÓNG BÀN

Thân em là trái bóng bàn
Khi vàng khi trắng nhẹ nhàng thảnh thơi.
Giúp người rèn luyện vui chơi
Cuộc đời cũng đã một thời dọc ngang...

Việc em là ở trên bàn
Nhiều khi cũng bị lang thang ở ngoài.
Dở -hay là ở tay người
Còn do đầu óc mà trời phú cho

Vui-khi có bạn có ta
Một tay đâu vỗ được ra tiếng cười?
Lành còn đóng góp với đời
Vỡ hay bẹp rúm thì ôi-cũng là...

Nên em không dám kiêu sa!​
TVC-2011​

Last edited:

Hoan Cận

Trung Sỹ
Chúc mừng clb Phú Thượng có địa điểm mới!!!!!
Hôm nào rảnh ae clb La Khê sẽ đến giao lưu với các bác.Em là chuyên gia trị gai đây ạ.hihihi...

ppt1964

Binh Nhất
Chúc mừng clb Phú Thượng có địa điểm mới!!!!!
Hôm nào rảnh ae clb La Khê sẽ đến giao lưu với các bác.Em là chuyên gia trị gai đây ạ.hihihi...

Anh em Bao bì gửi lời hỏi thăm a Hoan đấy ạ .Hôm nào clb ổn định e sẽ liên lạc mời ae LaKhê đến a nhé. PT bây giờ có nhiều người để a đi dễ khó về rồi đấy a ạ.

Bình luận từ Facebook