CLB bóng bàn Nhà Quàn

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY HABEO NhÀ QUÀN ,
mến chúc bạn sinh nhật vui vẻ , thêm tuổi mới nhiều sung sướng thành công hạnh phúc
mãi say mê bóng bàn , gắn bó với diễn đàn nhé .
Thân.

Huy_Arc

Binh Nhì
:eek: Bác Drhongson thật là chu đáo! Chúc Hà Bèo sinh nhật vui sang tuổi mới đạt nhiều thành công và may mắn :D Chịu khó luyện bóng nhé hẹn hôm tới Huy qua kiếm vài nước thơm heeeee thèm BiaBiaBia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sinh nhật Hà bèo hay còn có nick name Hà "cầu tiêu" với quả giao bóng chứ danh

Trái là Phương "pha lồi" Quỷ sứ Nhà quàn ,giữa Hà bèo và cạnh là Sơn "điên"

Khách mời T7 được fan hâm mộ chụp ảnh cùng

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau những lần góp ý chỉnh sửa thì Hà "cầu tiêu" cũng tiến bộ để giao những quả chỉ có trên you tube..

Mấy chuyên gia nghiên cứu về bóng bàn trên thế giới còn mang cả đồ chuyên dụng tới ghi lại những hoạt động của CLB

ha_beobt

Trung Sỹ
Cám ơn Huy nhiều nhá. Hôm nào rảnh ra giao lưu nhé.
:eek: Bác Drhongson thật là chu đáo! Chúc Hà Bèo sinh nhật vui sang tuổi mới đạt nhiều thành công và may mắn :D Chịu khó luyện bóng nhé hẹn hôm tới Huy qua kiếm vài nước thơm heeeee thèm BiaBiaBia

ha_beobt

Trung Sỹ
Xin cám ơn Anh. Hôm rào rảnh anh em minh giao lưu nhé.
HAPPY BIRTH DAY HABEO NhÀ QUÀN ,
mến chúc bạn sinh nhật vui vẻ , thêm tuổi mới nhiều sung sướng thành công hạnh phúc
mãi say mê bóng bàn , gắn bó với diễn đàn nhé .
Thân.

ha_beobt

Trung Sỹ
Cám ơn Anh TS7 nhé. hôm trước anh sang em có hẹn đánh với Chủ nhiệm và phó chủ nhiệm rồi nên vẫn chưa đánh được với anh. hôm nào rảnh anh ra em xin 1 trận nhé. Thanks anh!

chủ tịch

Binh Nhì
Anh PV của tờ ESPN đến làm phóng sự và có bài phóng vấn với cao thủ Càn Long sẽ phát trên ESPN vào sáng 2-9, các AE nhớ theo dõi nhé.
Chúc mừng sinh nhật Hà ổi và anh Quân nhé, chúc riêng Hà ỏi sau bốc mộ 3 lần sẽ có trận đỉnh cao....

Hoan Cận

Trung Sỹ
Hay quá đi , ngày xưa ( tháng 7 năm ngoái ) mình mới vào chơi diễn đàn ,
được đọc mấy bài này , thấy sướng cái bụng quá , coi là áng văn hay nhất diễn đàn .
Lâu lâu lại moi ra đọc lại , nữa trước bài này bị mất , mình cứ lo lo , tiếc đứt ruột ,
may mà nay bác phục hồi được , cám ơn thật nhiều , cho em gởi lời cám ơn tác giả nữa nhé , bác Sơn điên.
Mê ly quá!!!!!Hôm nào e cũng phải vác quân La Khê lên nhà quàn cám ơn và đọ giáo với bác Sơn điên mới đc:D
Em quên, chắc phải mang nải chuối Tây to lên thắp hương nữa không thì ôm đầu máu chạy về chạy về không kịp thì gay.hihihi

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mê ly quá!!!!!Hôm nào e cũng phải vác quân La Khê lên nhà quàn cám ơn và đọ giáo với bác Sơn điên mới đc:D
Em quên, chắc phải mang nải chuối Tây to lên thắp hương nữa không thì ôm đầu máu chạy về chạy về không kịp thì gay.hihihi

Nho Mỹ và Táo tây nữa chú! CLB của chú hình như chưa bị đô hộ bao giờ nên trông mọi người có vẻ bình yên chym hót quá nhỉ!

sondien

Thượng Sỹ
Một số hình ảnh ae CLB Nhà Quàn tham gia giải Cúp báo Hà Nội mới lần thứ nhất;
A. Nghĩa (đeo kính - hạng D); Hoàng (C); Tùng NT (B); A. Ban (Chủ nhiệm CLB); Long "ma"; Quân "con"; bằng "kỹ thuật số";
;
Quân con - trận thi đấu đồng đội với CLB Đường sắt ( Dũng )

Hội ý - chỉ đạo

Bình luận từ Facebook