CLB bóng bàn Dũng Cửu - Đống Đa

oldamultat

Trung Sỹ
Năm mới đã về, chúc CLB Dũng Cửu - Đoàn Kết năm mới làm ăn phát đạt, thu hút đông hảo thủ bóng bàn. Chúc thày giáo Dũng mạnh khỏe, hạnh phúc và ngày càng đông học sinh. Chúc chuyên gia tư vấn, bán hàng năm nay buôn bán đắt hàng.

AndroCS7

Đại Tá
Chúc a Dũng năm mới luôn vui khỏe, thuận lợi trong mọi việc, CLB luôn là điểm đến yêu thích của ae bóng bàn HN. Hôm nào khai xuân lấy ngày pm e nhé :)

Dũng Cửu

Đại Tá
CLB Dũng Cửu sẽ mở cửa đầu xuân vào 16h chiều mùng 4 tết (ngày 13-2-2013) Vậy kính mong ACE đến tham gia,giao lưu và thi đấu đầu xuân!
Chủ nhiệm CLB
Dũng Cửu

Last edited:

trung2409

Trung Uý
CLB Dũng Cửu sẽ mở cửa đầu xuân vào 16h chiều mùng 4 tết (ngày 13-2-2013) Vậy kính mong ACE đến tham gia,giao lưu và thi đấu đầu xuân!
Chủ nhiệm CLB
Dũng Cửu
hợ, có mở hàng trước ko dũng 9. chúc CLB của Dũng 9 ngày càng đông vui...

hoangminhhau

Trung Uý
Chúc CLB năm mới ngày càng phát triển, thu hút nhiều thành viên tham gia sinh hoạt.... tổ chức được nhiều buổi giao lưu bổ ích cho anh em bóng bàn. Chúc chủ CLB thành công trong công việc giảng dạy cũng như tư vấn, giám sát chất lượng...!

toantrang01088189

Đại Uý
Hôm nay mua mặt H3 neo xong Dũng đánh thế làm sao mình theo kịp.Đúng là mới luyện BB được 6 tháng đứa em ở Intienbo ít giao lưu gặp Dũng thấy đúng là cao thủ...Thằng em nó cũng biết Dũng đó, thế mà anh ko biết:D nó học ở intienbo bằng tuổi Dũng luôn:D
Chúc CBL năm mới càng ngày càng phát triển...

AndroCS7

Đại Tá
Hôm nay mua mặt H3 neo xong Dũng đánh thế làm sao mình theo kịp.Đúng là mới luyện BB được 6 tháng đứa em ở Intienbo ít giao lưu gặp Dũng thấy đúng là cao thủ...Thằng em nó cũng biết Dũng đó, thế mà anh ko biết:D nó học ở intienbo bằng tuổi Dũng luôn:D

a Toàn đến mà ko alo em đến cùng :D

toantrang01088189

Đại Uý
Hehe.Chú ở tận Ngã tư sở.Mà anh chỉ tranh thủ qua thôi mua mặt H3 mà.Chứ A và Dũng đánh hơn 13h chiều mà.Giờ đó có mỗi 2 A E.hihi thế chú hôm nào khai vợt đó:D

Dũng Cửu

Đại Tá

hi hi t trận đầu anh chưa quen lối đánh em thôi,trận sau anh quen nhịp là em chấp anh 6 bóng sẽ rất khó:D:D

Last edited:

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc mừng sinh nhật Dũng. Chúc em mãi vui, khỏe, hạnh phúc. Chúc em luôn thành công trên con đường đã chọn. Chúc trung tâm huấn luyện Dũng Cửu đông học viên và có nhiều học viên giỏi. Chúc CLB Dũng Cửu ngày càng phát triển.

xxmanxx

Binh Nhất
muốn qua sinh hoạt và luyện tập mà hơi xa nhà nên ngại. a Dũng cửu cho e hỏi là qua sinh hoạt, và tập luyện thì thủ tục và chi phí ntn ah?

Bình luận từ Facebook