CLB - BE VAN ĐAN ( 181 Nguyễn Lương Bằng)

Sau một thời gian thư giãn giải lao, CLB Bế Văn Đàn ( 181 Nguyễn Lương Bằng ) đã được sửa sang, tu bổ về hệ thống ánh sáng, sân bãi, bàn tập, bàn thi đấu ... và đặc biệt khu vệ sinh rộng rãi thoáng mát, sạch sẽ phục vụ thay đổi trang phục cho các vận động viên trước và sau thi đấu. Ngày 11/11/2014 CLB chính thức hoạt động trở lại. Vậy kính mong các bác, các anh chị em khắp vùng gần xa đến ủng hộ CLB.
Tất cả hình ảnh sân bãi sẽ được đăng tải trên Fb

Xin trân trọng cảm ơn rất nhiều!

Last edited:

DucCat

Đại Tá
Sau một thời gian thư giãn giải lao, CLB Bế Văn Đàn ( 181 Nguyễn Lương Bằng ) đã được sửa sang, tu bổ về hệ thống ánh sáng, sân bãi, bàn tập, bàn thi đấu ... và đặc biệt khu vệ sinh rộng rãi thoáng mát, sạch sẽ phục vụ thay đổi trang phục cho các vận động viên trước và sau thi đấu. Ngày 11/11/2014 CLB chính thức hoạt động trở lại. Vậy kính mong các bác, các anh chị em khắp vùng gần xa đến ủng hộ CLB.
Tất cả hình ảnh sân bãi sẽ được đăng tải trên Fb

Xin trân trọng cảm ơn rất nhiều!
Đã lâu lắm rồi CLB không mở cửa rồi nhỉ!Mai tất cả anh em CLB Bế Văn Đàn đánh bóng bàn xong nhậu đi, để chúc mừng CLB mở cửa lại nào!

Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ CLB BVĐ. CLB xin đc mọi người góp ý và chỉ giáo

Attachments

1 MB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0
Hiện nay CLB BVD đã có đầy đủ cơ sở vật chất đặc biệt hệ thống ánh sáng đã đc khắc phục sửa chữa đảm bảo điệu kiện tập luyện cho các VĐV nghiệp dư cũng như đủ ĐK cho VĐV chuyên nghiệp tập luyện. CLB rất mong đc sự ủng hộ của các bạn ( ĐC 181 Nguyễn Lương Bằng đi thẳng 50m vào trường cơ sở BVĐ ) !

Bình luận từ Facebook