CLB BBC Lào Cai: Tập hợp các trận giao lưu

Dũng Gai

Moderator
Topic này sẽ cập nhật các trận giao lưu giữa CLB BBC với các anh, chị, em và các vận động viên bóng bàn ngoài CLB.:zingme12:

Duongapaco

Đại Tá
Dùng ơi, trong tuần này vào buổi chiều anh sẽ đưa Admin Tống Đức Thuận lên thăm và thi đấu với anh chị em CLB BBC nhé, lúc nào thống nhất được với Thuận về thời gian lên đấy anh sẽ alô cho em

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Mr Thuận đi SaPa chưa về kịp, anh thống nhất với Thuận rồi: Chiều mai anh sẽ đưa Thuận lên chơi với anh em BBC vài trận xong Thuận đi tàu về xuôi chuyến 7h 30 PM em nhé

Duongapaco

Đại Tá
Thuận chơi mặt mút thôi, Thuận có đủ hai càng nhưng chưa được sắc lắm, hôm trước mới lên nhưng có lẽ mệt và chưa quen sân bài, ánh sáng nên thua anh, hôm nay có khi đấu lại anh thua mất ( Thuận cỡ như Việt APT )

Dũng Gai

Moderator
Thuận chơi mặt mút thôi, Thuận có đủ hai càng nhưng chưa được sắc lắm, hôm trước mới lên nhưng có lẽ mệt và chưa quen sân bài, ánh sáng nên thua anh, hôm nay có khi đấu lại anh thua mất ( Thuận cỡ như Việt APT )
Em thích hàng kiểu này lắm, chiều nay sẽ có đôi Yên + Thuận gặp Dũng +Biên anh thấy thú vị ko?

Dũng Gai

Moderator
Anh em CLB BBC chuẩn bị tinh thần tiếp đón anh Thuận Admin diễn đàn này nhé. Chiều nay anh Thuận sẽ cùng anh Yên APT lên BBC giao lưu.

Dũng Gai

Moderator
OK em, khoảng 16 h 30 PM bọn anh có mặt đấy
Vâng, em sẽ về sớm hơn để còn chuẩn bị đi Lạng Sơn, muốn kéo dài thời gian ngắm thằng cu nhà em chút, em đi em khá nhớ nó. Đánh xong mời các anh đi uống bia + cơm rang được ko anh Yên? Em biết anh Thuận đi Tàu sớm.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay vợ chồng Dũng Sương Sài Gòn sẽ lên CLB BBC thi đấu giao lưu với anh chị em BBC, đề nghị Vợ chồng Phong Hồng tiếp vợ chồng Dũng Sương và thi đấu vài trận đơn nữ xem kết quả như thế nào, em nhớ mang máy ảnh ra chụp mấy kiểu để đăng lên diễn đàn cho mọi người chiêm ngưỡng nhé

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Sau trận thi đấu giao lưu bóng bàn, CLB BBC đã có buổi giao lưu bia với vợ chồng Dũng Sương để giới thiệu về bia cỏ Lào Cai

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chiều nay Đôi vợ chồng Dũng Sương đã lên CLB BBC giao lưu. Do vội về để cổ vũ cho con gái trong trận bán kết tối nay nên không thi đấu giao lưu được nhiều, kết quả một số trận đấu như sau:
Dũng(SG) - Hà (BBC): 3 - 1
Sương (SG) - Hồng (BBC) 2 - 1
Đôi vợ chồng Dũng Sương - Phong Hồng: 2 - 3
Sương - Hoa: 2 - 3
Yên Dũng - Ngọc Dũng:
Và còn một số trận đấu giao lưu với anh em ở Yên Bái mình chưa cập nhập được tỉ số

Sau khi thua đôi vợ chồng Phong Hồng Đôi Dũng Sương đã hẹn gặp lại lượt về tại TPHCM. Anh Dũng có chia sẻ là rất tiếc vì chưa thi đấu được với nhiều anh em ở CLB BBC do quỹ thời gian quá ít.

Last edited:

Bình luận từ Facebook