CLB BBC Lào Cai: Hình ảnh các thành viên CLB BBC

ruoubakich

Trung Tá
Có phải Admin diễn đàn bóng bàn Tống Ngọc Thuận ko hả, săn anh để trả nợ giang hồ 2 năm trước? Anh sẵn sàng. Số anh ở dưới chữ ký nhé. Lên đi, Gái Lào Cai xinh lắm.
Có anh thay Thuận . Thứ 3 08/09 đến BBC sân nhà của chú để anh học hỏi nhé . Nhớ không bạn .

nguyenminh

Đại Uý
Có anh thay Thuận . Thứ 3 08/09 đến BBC sân nhà của chú để anh học hỏi nhé . Nhớ không bạn .
GỬI CLB BÓNG BÀN BBC
Nhớ các bạn nhiều quá mong được đóncác bạn tiếp tại Tiên Yên cùng CLB APT Mọi người vẫn đơi vẫn trờ thu xếp nhé nhớ có cả anh Phong đi để Tiên Yên hầu rượu Chào những người bạn thân thiết của Tiên Yên

ruoubakich

Trung Tá
Chào ông Minh và các bạn BBC . Tôi đang ở SaPa . Chiều nay giao lưu với chủ nhà thua hết nên hơi buồn . Chiều mai xuống Lào Cai gỡ . Mời ace đến CLB Apatit giao lưu , Dũng gai nhớ đến mình học hỏi chút nhé .

Duongapaco

Đại Tá
Chào ông Minh và các bạn BBC . Tôi đang ở SaPa . Chiều nay giao lưu với chủ nhà thua hết nên hơi buồn . Chiều mai xuống Lào Cai gỡ . Mời ace đến CLB Apatit giao lưu , Dũng gai nhớ đến mình học hỏi chút nhé .
Bây giờ ít người vào diễn đàn lắm anh Lương à, anh có chương trình gì thì đăng trên Facebook mọi người sẽ nhận được tin ngay. Sa Pa chỉ có anh Đắc Trung chơi tốt thôi mà sao anh thua nhiều thế ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
GỬI CLB BÓNG BÀN BBC
Nhớ các bạn nhiều quá mong được đóncác bạn tiếp tại Tiên Yên cùng CLB APT Mọi người vẫn đơi vẫn trờ thu xếp nhé nhớ có cả anh Phong đi để Tiên Yên hầu rượu Chào những người bạn thân thiết của Tiên Yên

Chào Anh Minh! Xin thứ lỗi vì đã hẹn các anh mà vẫn chưa tổ chức đi được, có lẽ phải lùi lại đến dịp hè năm tớí thôi anh ạ.

ruoubakich

Trung Tá

May quá chiều nay đánh lại với các hảo thủ SAPA nhưng không thua trận nào .
Cảm ơn bác Trung và các bạn . Hẹn gặp lại

ruoubakich

Trung Tá
Chiều 10/09 sau nhiều cuộc hẹn hò , 15h30 bakich và gaitabor có mặt tai BBC lúc đó chưa có ai , hai ae đi thưởng thức bia tươi Lào Cai tại 398 Ngô Quyền và xem đóng gạch nhưng rất tiếc chỉ được uống bia . Do ô nhiễm môi trường nê đã chuyển đi nơi khác .
Chờ đến 17h chiều mới thấy Khao bia , Quyền , Biên đến , còn các hảo thủ khác nghe bakich đến , người không dám đi , người đến CLB vội vang tháo lui .
Bakich đành đánh 4 trận may không thua và trả được món nợ lần trước thua Khao bia 2-3 . Lần này thắng 3-1 . Lai nói Khao bia là một sát thủ diệt gai có tiếng . Anh đã từng cắp vợt đi khắp lục tỉnh phía Bắc để tiêu diệt các gai thủ .
Kết thúc về nhà anh Dũng gai ăn tiệc . Anh chuẩn bị quá nhiều thứ ngon nhưng sức chứa có hạn .
Xin cảm ơn a Dũng và các ace BBC đã cho tôi một buổi giao lưu vui vẻ và một bữa tối đầy ấn tượng

nguyenminh

Đại Uý
GỬI CLB BÓNG BÀN BBC LÀO CAI
Nhiều lúc nhớ các bạn nên vào mạng xem mong có tin của các bạn nhưng ít có thông tin quá . các bạn chịu khó chém gió đi cho bọn mình đỡ nhớ vậy nhé hẹn gặp lại nhớ các bạn nhiều

Dũng Gai

Moderator
GỬI CLB BÓNG BÀN BBC LÀO CAI
Nhiều lúc nhớ các bạn nên vào mạng xem mong có tin của các bạn nhưng ít có thông tin quá . các bạn chịu khó chém gió đi cho bọn mình đỡ nhớ vậy nhé hẹn gặp lại nhớ các bạn nhiều
Lâu lắm rồi ko vô đây chém gió. Bây h dùng faceboook tiện hơn bác Minh?

Bình luận từ Facebook