CLB BBC Lào Cai: Hình ảnh các thành viên CLB BBC

Dũng Gai

Moderator
Chào các thành viên BBC!
Mình lập topic này lưu giữ và giới thiệu về các thành viên trong CLB BBC. Những "phóng viên" nào có ảnh sẽ giới thiệu ở trang này.
Lưu ý: Để tránh hiểu lầm, những bức ảnh nào mang tính chất "nhạy cảm", phóng viên nên tham khảo ý kiến chủ nhân trước khi đưa lên đây.:zingme43:

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Dũng ơi check giúp anh tí xem...tại làm sao mà anh cứ ol viết bài xong chưa kịp post thì nick anh lại bi out nhể????? mà tín hiệu mạng vẫn tốt?
Khả năng do trình duyệt của anh hoặc là lỗi diễn đàn, em cũng bị thế, thỉnh thoảng phải đăng ký lại tên và pass. Chuối thật, nick out là do cái đó đó anh.

Timoboll ZLC

Binh Nhất
với 1 clb mà Bia ( giao lưu chém gió ) chiếm lấy 1 nửa tiêu chí hoạt động của clb như BBC mà không có topic ảnh thì thật là 1 thiếu sót lớn , ý tưởng của chú Phong hay đấy :zingme70::zingme67:

cháu nghĩ ngoài những ảnh giao lưu và đánh bóng do đại diện clb post lên thì các thành viên cũng nên tự post ảnh cá nhân lên để mọi ng gần gũi nhau hơn , cháu xin mở đầu = 1 ảnh cháu uống sinh tố lúa mạch :zingme14: tại nơi-mà-ai-cũng-biết :zingme29:

có ai đoán được nhân vật áo đen mặc quần dài ở góc phải bức ảnh không ạ ? :zingme21:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Anh: Phạm Xuân Hằng - Chủ nhiệm CLB BBC
Đơn vị công tác: Công ty vật liệu xây dựng Lào Cai

Anh: Phan Duy Hạnh
Đơn vị Công tác: Hội Đồng nhân dân tỉnh Lào Cai

Bác: Nguyễn Duy Quang - Thành viên CLB

Anh: Nguyễn Đình Dũng
Đơn vị công tác: Sở văn hóa & du lịch tỉnh Lào Cai

Anh: Trần Minh Phương
Đơn vị công tác: Trung tâm tư vấn và thiết kế xây dựng

Anh: Nguyễn Văn Trung - thành viên CLB
(Người sử dụng duy nhất 01 mặt chuội được > 30 năm chưa thay)

Anh: Nguyễn Huy Chính - Bác sỹ

Đinh Thị Hồng
Đơn vị công tác: Trạm Khuyến nông TP Lào Cai

Đặng Hoàng Thanh
Đơn vị công tác: Trung tâm tư vấn thiết kế xây dựng

Vũ Thị Hoa
Đơn vị công tác: Trạm Thú y TP Lào Cai

Nguyễn Mạnh Hà
Đơn vị công tác:

Trần Hữu Khoa - Thành viên CLB

Mai Văn Đồng - Thành viên CLB

Anh: Vũ Sơn Hà

Phan Duy Dương
Cây vợt trẻ xuất sắc của CLB

Đào Liên Tiệp
Thành viên CLB

Lê Tân Phong
Đơn vị công tác: Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lào Cai

Phạm Văn Quyền
Thành viên CLB

Mạc Quốc Thái
Đơn vị công tác: Sở nội vụ

Last edited:

long tay trái

Trung Uý
Các chú các anh hướng dẫn hộ cháu Làm sao để đưa được ảnh lên ah
Cháu,em long yb xin ra mắt clb BBC và toàn thể các bác,các chú ae bóng bàn lc ah.

Duongapaco

Đại Tá
Các chú các anh hướng dẫn hộ cháu Làm sao để đưa được ảnh lên ah
Cháu,em long yb xin ra mắt clb BBC và toàn thể các bác,các chú ae bóng bàn lc ah.
Chào cháu Long YB nhé, chú Yên Apatit đây, cháu đã đi làm chưa ? chú rất vui khi thấy cháu đã hoà nhập với anh em bóng bàn CLB BBC Lào Cai. Chúc cháu công tác tốt, luyện tập bóng bàn thường xuyên nhé. Chú mạo muội góp ý cho cháu cách đưa ảnh lên nhé
I. Đăng ký photobucket
1. Từ goole mở trang photobucket
2. Chọn Signup
3. Nhập địa chỉ emai
4. Đăng ký tên mình
5. Mật khẩu: tên và số
6. Chọn ngày tháng năm sinh
7. Chọn male
8. Đánh số 10.000 vào khung 0 zipoode
9. Kéo mũi tên xanh sang phải
10. Bấm vào get Stared xong là ok
Khi đã lập xong ở trang photobucket thì làm như sau:
II. Cách úp ảnh lên diễn đàn BB
1. Mở trang photobucket. Com
2. Đánh tên mình đã đăng ký trên photobucket
3. Nhập mật khẩu đã đăng ký
4. Chọn: Upload
5. Chon: Browse fies
6. Chọn: ảnh để úp trên các ổ của máy
7. Úp xong bấm vào ảnh
8. Chọn IMoge - Sao chép
9. Mở diễn đàn nơi nào cần úp ảnh lên và dán vào là ok
Chúc cháu thành công nhé
Hôm nào rủ mấy anh em xuống APT giao lưu cháu nhé

long tay trái

Trung Uý
Chào cháu Long YB nhé, chú Yên Apatit đây, cháu đã đi làm chưa ? chú rất vui khi thấy cháu đã hoà nhập với anh em bóng bàn CLB BBC Lào Cai. Chúc cháu công tác tốt, luyện tập bóng bàn thường xuyên nhé. Chú mạo muội góp ý cho cháu cách đưa ảnh lên nhé
I. Đăng ký photobucket
1. Từ goole mở trang photobucket
2. Chọn Signup
3. Nhập địa chỉ emai
4. Đăng ký tên mình
5. Mật khẩu: tên và số
6. Chọn ngày tháng năm sinh
7. Chọn male
8. Đánh số 10.000 vào khung 0 zipoode
9. Kéo mũi tên xanh sang phải
10. Bấm vào get Stared xong là ok
Khi đã lập xong ở trang photobucket thì làm như sau:
II. Cách úp ảnh lên diễn đàn BB
1. Mở trang photobucket. Com
2. Đánh tên mình đã đăng ký trên photobucket
3. Nhập mật khẩu đã đăng ký
4. Chọn: Upload
5. Chon: Browse fies
6. Chọn: ảnh để úp trên các ổ của máy
7. Úp xong bấm vào ảnh
8. Chọn IMoge - Sao chép
9. Mở diễn đàn nơi nào cần úp ảnh lên và dán vào là ok
Chúc cháu thành công nhé
Hôm nào rủ mấy anh em xuống APT giao lưu cháu nhé[/quot Cháu chào chú Yên.cháu sáng thứ 2 bắt đầu nhận công tác ah.cháu cảm ơn chú đã hướng dẫn cụ thể về việc cháu hỏi.cháu cũng mới lên đây làm việc và học tập.mọi thứ còn nhiều khó khăn mong các chú các bác các anh giúp đỡ tạo điều kiện.hôm qua Thỏa bảo lên chơi cháu có bảo mời chú nhưng chú bận ah.hẹn chú một ngày gần nhất ah.cháu được vào clb BBC luyện tập cùng mọi người trên này vui lắm.mọi người thân thiện và tạo đk cho cháu.hj vọng sớm cùng ae clb BBC giao lưu với clb APT ah

Duongapaco

Đại Tá
Hôm qua Thoả cũng nói chuyện với chú là lên trên đấy chơi nhưng chú bận có việc nhà vả lại chú mới bán xe rồi chưa mua được xe khác nên không có phương tiện đi xa, hẹn cháu dịp khác nhé
Dạo này CLB BBC ít người vào diễn đàn đưa tin những hình ảnh hoạt động của CLB, bây giờ có cháu hy vọng cháu sẽ thường xuyên viết bài và đưa tin nhé

long tay trái

Trung Uý
Hôm qua Thoả cũng nói chuyện với chú là lên trên đấy chơi nhưng chú bận có việc nhà vả lại chú mới bán xe rồi chưa mua được xe khác nên không có phương tiện đi xa, hẹn cháu dịp khác nhé
Dạo này CLB BBC ít người vào diễn đàn đưa tin những hình ảnh hoạt động của CLB, bây giờ có cháu hy vọng cháu sẽ thường xuyên viết bài và đưa tin nhé
Dạ vâng cháu sẽ cố gắng.hi vọng lên đây làm việc công tác lại hợp đất lc như thỏa mà trình bb lại tiến bộ thêm ah.hẹn sớm gặp lại chú

binhyb

Moderator
Sao mãi không thấy cháu Long yên bái ( Long dũng km7) gửi cho Bác qua f Video trận ở NHNoN YB tuần trước nhỉ?

binhyb

Moderator
Hình như tuần vừa qua 2 CLB: BBC và APT có tổ chức cử vđv thi đấu giữa 2 đội của BBC và APT? Sao không thấy ae nào thông tin kết quả thi đấu nhỉ?

Bình luận từ Facebook