Clb bb thành vinh tỔng kẾt nĂm 2012 - Đón xuân quí tỴ 2013

thanhcy

Binh Nhì
Chào bạn xuanthuybb: Sáng nay vào diễn đàn thấy bạn đưa vài hình ảnh về clb Thành Vinh tổ chức tổng kết năm 2012 và đón xuân Quý Tỵ thấy hoành tráng quá. Rất vui và chúc mừng clb Thành Vinh, chắc phần tổng kết một năm hoạt động của clb và phương hướng hoạt động năm 2013 đã được các thành viên trong clb nhất trí "cả 2 tay rồi". Nhìn qua hình ảnh tôi cũng thấy được phần nào sự đam mê mà các tín đồ yêu trái bóng nhựa khi đã yêu đến nó thì không thể bỏ nó được. Hiện nay ở HN đang thành lập hội bóng bàn xứ Nghệ để kết nối giao lưu những người con xa quê hương qua đó cũng hiểu thêm về cuộc sống và tình yêu đối với nơi mình được sinh ra và lớn lên, rất mong một ngày nào đó được giao lưu BB với clb Thành Vinh.

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Cảm ơn anh Thanhcy đã luôn quan tâm đến pt bb của tỉnh nhà .Tết này nếu về thăm quê mong anh bớt chút thời jan ghé CLB THÀNH VINH làm vài trận jao lưu dể ace T.V mở rộng tầm mắt nhé .

nguyensonNA

Trung Uý
Cảm ơn anh Thanhcy đã luôn quan tâm đến pt bb của tỉnh nhà .Tết này nếu về thăm quê mong anh bớt chút thời jan ghé CLB THÀNH VINH làm vài trận jao lưu dể ace T.V mở rộng tầm mắt nhé .
Clb nhà mình chơi đến ngày bao nhiêu thì nghỉ ạ? Và ra tết bắt đầu chơi từ ngày bao nhiêu ạ? Địa chỉ ở đâu Tp.Vinh ạ?

thanhcy

Binh Nhì
Tiếc quá bạn xuanthuybb ơi. Tết nay tôi không về quê ăn tết được, nếu có dịp chắc chắn tôi sẽ ghé clb chơi, còn trình bóng của tôi thuộc dạng hạng gà mà lại "gà què", chứ không học hỏi được gì ở tôi đâu!!! nhưng được cái chụi khó nộp bia và giao lưu cho vui thôi, chào bạn.

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Clb nhà mình chơi đến ngày bao nhiêu thì nghỉ ạ? Và ra tết bắt đầu chơi từ ngày bao nhiêu ạ? Địa chỉ ở đâu Tp.Vinh ạ?

Kể cả ngày 01 tết cũng đã có người đến chơi rồi vì vậy bạn có thể đến bất cứ lúc nào vì chủ nhà rất mến khách và sẵn sàng tiếp bạn ( nếu trình bạn cao thì khỏi phải nói nhưng trình thấp thì chuẩn bị ít " xiền "để nạp bia ....

nguyensonNA

Trung Uý
Kể cả ngày 01 tết cũng đã có người đến chơi rồi vì vậy bạn có thể đến bất cứ lúc nào vì chủ nhà rất mến khách và sẵn sàng tiếp bạn ( nếu trình bạn cao thì khỏi phải nói nhưng trình thấp thì chuẩn bị ít " xiền "để nạp bia ....
Ô sa Kê ạ. Tưởng phải chuẩn bị nhiều chứ ít thì vô văn tư ạ. Mà địa chỉ chỗ nào vậy chị?

haitanqd

Thượng Tá

-------------------------------
Toàn một màu xanh, báo hiệu tín hiệu một mùa xuân " Rau nhiều sức sống" - " ăn rau uống bia ko cần thuốc " . Màu xanh của những điều ước: Của khát vọng, của hoài bão, của đợi chờ , ... của những điều ko thể sẽ biến thành điều có thể để hi vọng CLB Thành Vinh sẽ mãi đi vào ký ức của những người con Xứ Nghệ xa quê sớm mong ngày trở về sum họp có chung nỗi niềm đam mê " Bóng tròn lăn ngược tận đáy tâm hồn "
Chúc mừng CLB Thành Vinh ko ngừng PT & lớn mạnh!
Bia!
THTQD./.

xuanthuybb

Thượng Sỹ
-------------------------------
Toàn một màu xanh, báo hiệu tín hiệu một mùa xuân " Rau nhiều sức sống" - " ăn rau uống bia ko cần thuốc " . Màu xanh của những điều ước: Của khát vọng, của hoài bão, của đợi chờ , ... của những điều ko thể sẽ biến thành điều có thể để hi vọng CLB Thành Vinh sẽ mãi đi vào ký ức của những người con Xứ Nghệ xa quê sớm mong ngày trở về sum họp có chung nỗi niềm đam mê " Bóng tròn lăn ngược tận đáy tâm hồn "
Chúc mừng CLB Thành Vinh ko ngừng PT & lớn mạnh!
Bia!
THTQD./.
Chú Haitanqd nói thế nào ấy chứ " lẩu k rau làm sao gọi lẩu " ....mà toàn là hải sản tươi sống biển đông cả đấy. Kết thúc một năm cũ để đón chào một năm mới thì phải hoành tráng một tí .CLB THÀNH VINH toàn là dân" chịu ăn chịu chơi " đâu có thể qua loa đại khái được .
Chú haitanqd khi nào về quê thử ghé vào một lần cho biết

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Bà chị dạo này vẫn tổ chức cho a e thịt nhau kinh đấy
Ra riêng e về Vinh nhớ nhậu tý gà bóp nhé

Chuyện nhỏ như con thỏ Thắng râu ơi .Lâu rùi có thấy chú ghé đâu ,chỉ sợ chú đòi hỏi cao siêu ở rừng sâu núi cao chứ gà thì quá đơn jản .

haitanqd

Thượng Tá
Chú Haitanqd nói thế nào ấy chứ " lẩu k rau làm sao gọi lẩu " ....mà toàn là hải sản tươi sống biển đông cả đấy. Kết thúc một năm cũ để đón chào một năm mới thì phải hoành tráng một tí .CLB THÀNH VINH toàn là dân" chịu ăn chịu chơi " đâu có thể qua loa đại khái được .
Chú haitanqd khi nào về quê thử ghé vào một lần cho biết
----------------------
OK. Có dịp về quê sẽ ghé CLB Thành Vinh tiếp kiếm nộp bia với mọi người trong CLB .
lẩu k rau làm sao gọi lẩu
Rau k có làm sao thành lẩu
Nhưng mà!
" Lão có râu " đâu phải là già
" Lão có râu " chỉ để phân biệt
Lẩu có rau ngon hơn tất cả
...
Chúc CLB Thành Vinh luôn nóng hổi như nồi lẩu. Chúc cô giáo XuanthuyBB tràn đầy sức khỏe và chăm mài kiếm để có dịp học trò THTQD được tiếp kiếm ./.

Bình luận từ Facebook