Clb Bb Bình Minh của Bích Vân Huế một chiều đông

Mình nghĩ các ace ở Clb chơi gai Superblock thì nén cử một thành viên xuống TP tu nghiệp bơi TT Anh B một tuần Còn chơi đẹp thì đem xe xuống rước Thầy lên Đà lạt
Tụi em vốn là dân nghiệp dư, chơi bb vì sức khỏe là chính...đam mê cũng lớn nhưng công việc lại bề bộn! cho nên dù rất muốn nhưng khó có thể thu xếp được thời gian đi tu nghiệp thầy ạ!

thaythuydn

Đại Tá
Tụi em vốn là dân nghiệp dư, chơi bb vì sức khỏe là chính...đam mê cũng lớn nhưng công việc lại bề bộn! cho nên dù rất muốn nhưng khó có thể thu xếp được thời gian đi tu nghiệp thầy ạ!
Vâng các bạn có lý do của các bạn Nhưng theo mình nghĩ nhân dịp các bạn đi công tác thì dành ra khoảng 2 giờ thoi thì cơ may bạn lãnh hội sẽ rất lớn Có thể nói các bạn tự tập 10 năm chưa bằng Mình vào đây dự hội nghị quốc tế 2 ngày Tranh thủ giờ rãnh như tối nay trao đổi tiếp kỷ thuật gai BH và gai tấn công FH
Nếu các bạn lo làm ăn quá thì hẹn một ngày mình sẽ lên giao lưu và thử truyền đạt những điều sư phụ TTAnh B truyền đạt cho mình

thaythuydn

Đại Tá
Xuân sắp đến

Muôn hoa đua nở nhiều hương sắc
Chưa phải xuân sang đã thấy vui

Thanh thản ngắm nhìn những hoa tươi
Thấy mình như trẻ lại với đời....
Rất tiếc tối hôm đó vội vả quá và không có số phone của Dũng &Linh nên không gọi đến giao lưu được Trước khi lên clb Bình Mình thì mình có đến clb Bà Triệu Nhưng không thấy Ngọc Anh dù anh hẹn gặp mình ,nhưng vì họp đột xuất nên không gặp được ?Mình không gặp Dũng &Linh ở đây để xem thử mình lăn trên sàn thi đấu hay Dũng &Linh lăn đây.Thôi dịp khác Hai bạn làm thơ hay quá.

Bình luận từ Facebook