Chương trình dự đoán đội vô địch !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Giải đã chính thức khởi tranh ! mời các bạn tham gia dự đoán đội vô địch ! giá trị giải thưởng sẽ là ! 1 áo đấu bóng bàn cho người có dự đoán chính xác nhất, và nhanh nhất ! :zingme14:

Hienkon_thoha

Thượng Sỹ
Giải đã chính thức khởi tranh ! mời các bạn tham gia dự đoán đội vô địch ! giá trị giải thưởng sẽ là ! 1 áo đấu bóng bàn cho người có dự đoán chính xác nhất, và nhanh nhất ! :zingme14:

cháu xin dự đoán đội YNA vô đich.

Phongha

Binh Nhì
2 cua khả năng vô địch cao nhất lên đến gần 25%, em dự là 2 cua vô địch, hehe 1 hay 2 cũng được

Dự đoán mà cũng ko tin tưởng thì..........!!!đội nào vô địch cũng ko quan trọng , quan trọng la tinh thần thể thao vô địch : sự tự tin , lòng quyết tâm để vượt qua chính mình. Sư phụ vẫn bảo ae mình : nếu có thua nhưng phải để cho đối phương nể.Tất cả ae Hai cua đều vô địch, tinh thần thể thao vô địch ......và chúng ta là những người chiến thắng....!!!

chungbn

Binh Nhì
Dự đoán mà cũng ko tin tưởng thì..........!!!đội nào vô địch cũng ko quan trọng , quan trọng la tinh thần thể thao vô địch : sự tự tin , lòng quyết tâm để vượt qua chính mình. Sư phụ vẫn bảo ae mình : nếu có thua nhưng phải để cho đối phương nể.Tất cả ae Hai cua đều vô địch, tinh thần thể thao vô địch ......và chúng ta là những người chiến thắng....!!!

Anh Phong tinh thần giống em đấy

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Tạm dẫn đầu vòng 1 đội Giang Nam II, nhì Đội Yên Mẫn , Suối Hoa ,... đội YNA thi đấu lùi lại 1 tuần chưa có kết quả ! các dự đoán còn rất khó đoán định !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Kết quả dự đoán đang sai bét ! chương trình dự đoán kéo dài cho đến hết ngày 15 tháng 11 năm 2013 !

Thể lệ : Dự đoán đúng 3 đội Nhất, Nhì, Ba ! nếu trùng thì tính theo thời gian ! ai dự đoán sớm hơn sẽ giành chiến thắng !
Phần thưởng : Một áo đấu + Kỷ niệm chương Bắc Ninh Premiership 2013 !

hunghuong

Thượng Sỹ
Đại ca hiệp yên tâm sau luot trận này e sẽ dự đoóan cho. Đội e ko đồng ý cho suối hoa hoõan đâu. nếu có hoõan chỉ hoõan 1 ngày thôi vì các tuần khác đội xóm đồng ko có đủ người đánh đâu

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đại ca hiệp yên tâm sau luot trận này e sẽ dự đoóan cho. Đội e ko đồng ý cho suối hoa hoõan đâu. nếu có hoõan chỉ hoõan 1 ngày thôi vì các tuần khác đội xóm đồng ko có đủ người đánh đâu

Việc này không phải do em, hay đội em quyết định ! mà giải quyết theo điều lệ ! và quyền quyết định sẽ được BTC định đoạt ! Chúc 2 đội có thỏa thuận hợp tình hợp lý ! vì tinh thần chung !

hunghuong

Thượng Sỹ
Nhưng đội em chắc chắn ko cho hoãn đâu nếu có thì chỉ vào ngày hôm sau là phai đánh . E cũng đọc rồi muốn xin hoãn phải đc sự đồng y của đối thủ. A hiệp phải hiểu là lượt trận cuối rồi nên sẽ k. Cho hoãn như thế đâu cùng lắm là vào ngày hôm sau đanh

Bình luận từ Facebook