Chung kết Giải bóng bàn đỉnh cao VN 2017

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Trận đạt quỳnh hay nhất. Quỳnh đánh rất kỹ . Mấy ván sau tụt do ko theo kịp tốc độ xử lý bóng của đạt
Trận BK , vì là trận 2 trong 1 buổi , nên Quỳnh có dầu hiệu hết Pin . Nếu BK mà đánh vào trận đầu thì chưa chắc . Q mấy lần vươn lên dẫn trước , có cơ hội kết thúc các séc . Nhìn thấy Q rât quyết tâm , nhưng Pin yếu rồi thì không dám tăng công suất , dể dẫn đến PIN YẾU TẮT MÁY . đáng tiếc . Q & Q giờ đánh U là hợp thôi .

Giật Không Xoáy

Thượng Sỹ
Chung kết bóng bàn đỉnh cao Xóm Nghèo
2017 :D:D
Bong ban.jpg

duclm80

Trung Uý
Set 6, Quỳnh nghĩ đạt bị tâm lý nên chủ động dứt điểm ko đánh bền nữa, chỉ nhăm nhăm táng 1 phát nên lỗi nhiều.
Sang set 7 trở về lối đánh cũ thì tụt rồi, công với đạt đang sung nên ko đánh được.

duclm80

Trung Uý
Trận BK , vì là trận 2 trong 1 buổi , nên Quỳnh có dầu hiệu hết Pin . Nếu BK mà đánh vào trận đầu thì chưa chắc . Q mấy lần vươn lên dẫn trước , có cơ hội kết thúc các séc . Nhìn thấy Q rât quyết tâm , nhưng Pin yếu rồi thì không dám tăng công suất , dể dẫn đến PIN YẾU TẮT MÁY . đáng tiếc . Q & Q giờ đánh U là hợp thôi .
Quỳnh đánh ác quá mà đạt nó bắt phải đánh bền nên thua thôi. Set 6 chuẩn bị chân để giật thì đạt giao cho không đánh được, cứ chuẩn bị ốp thì đạt nó đánh điểm rơi đít bàn.
Hôm đó e xem e đoán là 2 vđv này đánh từ 10h 30 em đoán phải 12 h mới xong thế mà đánh đến hơn 12h.
hiện tại, VN vẫn chỉ có Quỳnh là có cú giật phải hay nhất (Ngồi xem nghe pặc một phát rất thích), đánh đòn liên hoàn hay nhất (như lập trình: Giao dài - đè phản công; Giao ngắn cong nặng là giật) - mỗi cái trái kém.
theo tôi nên để Q test VĐV lên tuyển VN. Nếu ko đủ người thì gọi Quỳnh vào.

nhuan-anti

Trung Sỹ
Tôi xem ko biết mọi người có để ý thấy Đạt tung bóng ko thẳng đứng theo luật mà giật về sau quá nhiều ko, đồng thời người che bóng đố trọng tài lật điểm nhìn thấy bóng?

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Tôi xem ko biết mọi người có để ý thấy Đạt tung bóng ko thẳng đứng theo luật mà giật về sau quá nhiều ko, đồng thời người che bóng đố trọng tài lật điểm nhìn thấy bóng?
Trọng tài có phải là người đỡ giao bóng đâu mà yêu cầu phải nhìn thấy , làm gì có thỏa mãn yêu cầu cả 2 TT đều nhìn thấy ... Giả sử 2 TT nhìn thấy , thì khán giả @nhuan-anti lại kg nhìn thấy ...;););) ...:D hóa ra Đạt bố láo quá .

hungvotdoc

Thượng Tá
Tôi thấy thế là được rồi, làm gì có ai tung được thẳng đứng đâu bác. Miễn là trước khi tung bóng được đặt trên lòng bàn tay mở ngửa là được. Còn hình như luật là cấm che đối phương chứ không phải che trọng tài bác ạ!

Bình luận từ Facebook