Chùm ảnh khai trương chi nhánh Hỏa Châu Nghệ An tại Tp.Vinh

niemdamme202

Trung Sỹ
hôm nay tôi mua mặt vợt :
miếng gai dài 388D-1 lót 1.0mm với giá 260 000 vnđ tại chi nhánh ở vinh của CTy hỏa châu
trong khi đó quảng cáo thì giá là 190 000 vnđ
đề nghị hỏa châu kiểm tra lại -do quảng cáo sai hay bán sai - cảm ơn

Ông Dũng ơi.tết về bố trí làm chuyến ra Vinh giao lưu nha.hì.

kính gửi ct hỏa châu
các anh là người bán hàng là các VĐV giỏi nên các anh hiểu về mặt vợt hơn tôi- tôi chỉ năm mua it lần thôi nên chỉ hiểu thế này :
- mặt gai tôi không mua là : gai dài 388Dquattro lót 1.0mm gía 280 000 đ
-mặ gai tôi mua là : 388D-1 lót 1.0mm . ngoài bao bì phía trên có chữ 388D-1 dưới đó bên phải có hình quả bóng màu vàng và
dưới cùng có chữ dawei
-dù ai sai ai đúng tôi không đặt thành vấn đề mà chủ yếu là để rút kinh nghiệm thôi vì hỏa châu xưa nay làm ăn rất có uy tín nên tôi xác định chỉ là sơ suất thôi
chứ không phải cố tình . nếu hỏa châu thấy không phải xin được bỏ qua xin cảm ơn

Hỏa Châu xin chào anh dungkinh,

Ngay từ hôm trước, sau khi nhận được phản hồi của anh, Hỏa Châu đã kiểm tra lại dữ liệu tại Vinh và tại trụ sở chính. Kết quả là tại chi nhánh Vinh, Hỏa Châu mới chỉ đưa về 02 miếng 388D-1 quattro lót 1.0mm, giá 280k. Như vậy có nghĩa là trên giấy tờ, tại HC Vinh chưa có miếng 388D-1 lót 1.0 bản thường giá 190k.
Hỏa Châu phiền anh chụp ảnh miếng mút này và gửi lại cho HC theo địa chỉ prthanglt@gmail.com hoặc post trực tiếp tại topic này.
Việc làm này không nằm ngoài mục đích nâng cao hơn nữa chất lượng phục vụ của Hỏa Châu đặc biệt là tại các chi nhánh mới khai trương.

Nếu không phiền, anh cho Hỏa Châu xin số di động để tiện trao đổi.

Xin chân thành cám ơn sự hợp tác của anh.
Chúc anh dungkinh luôn mạnh khỏe và giữ mãi ngọn lửa đam mê của mình.

son_canloc

Đại Tá
kính gửi ct hỏa châu
các anh là người bán hàng là các VĐV giỏi nên các anh hiểu về mặt vợt hơn tôi- tôi chỉ năm mua it lần thôi nên chỉ hiểu thế này :
- mặt gai tôi không mua là : gai dài 388Dquattro lót 1.0mm gía 280 000 đ
-mặ gai tôi mua là : 388D-1 lót 1.0mm . ngoài bao bì phía trên có chữ 388D-1 dưới đó bên phải có hình quả bóng màu vàng và
dưới cùng có chữ dawei
-dù ai sai ai đúng tôi không đặt thành vấn đề mà chủ yếu là để rút kinh nghiệm thôi vì hỏa châu xưa nay làm ăn rất có uy tín nên tôi xác định chỉ là sơ suất thôi
chứ không phải cố tình . nếu hỏa châu thấy không phải xin được bỏ qua xin cảm ơn
Bác D ơi cho xin địa chỉ và thời gian thi đấu của các Bác với . E nhắm bia với mỡ (mút) nhìu rùi . Qua DĐ thấy B có món Xương 338d em muốn thử tý , vào HT kg đc dao lưu nhìu . Bác cho thời gian để bố con em Xuất hành cái , trình e thấp nhưng máu dao lưu và nhậu thui , có gì Bác ring ring cái . son_canloc 0988645513 . Thanks bác nhìu
0 nhìu rùi

bongduong06

Binh Nhì
Tôi đến chú Tùng mua cốt vợt Genote C giá 550k và lắp 2 mặt vợt Dawei 2008 và Inspirit Quattro 35 nhưng kết quả cây vợt quá nặng không sử dụng được.Về nhà tháo 2 mặt vợt ra lắp vào cốt(có trọng lượng nhẹ hơn) khác thấy cây vợt vẫn nặng.Như vậy là 2 mặt vợt này đều nặng hơn các mặt vợt thông thường.Các bạn tư vấn cho mình nên xử lý thế nào.Tôi xin cảm ơn trước.

Tôi đến chú Tùng mua cốt vợt Genote C giá 550k và lắp 2 mặt vợt Dawei 2008 và Inspirit Quattro 35 nhưng kết quả cây vợt quá nặng không sử dụng được.Về nhà tháo 2 mặt vợt ra lắp vào cốt(có trọng lượng nhẹ hơn) khác thấy cây vợt vẫn nặng.Như vậy là 2 mặt vợt này đều nặng hơn các mặt vợt thông thường.Các bạn tư vấn cho mình nên xử lý thế nào.Tôi xin cảm ơn trước.

Chào anh.
Dawei Genote C là cây vợt gỗ tốc độ cao nhưng khá nặng, trong những cây vợt gỗ phổ biến tại Việt Nam thì chỉ có Butterfly Mazunov là nặng hơn.
Đối với một số khách hàng muốn cây vợt đầm, nhanh và uy lực thì kết hợp hai mặt vợt như anh đã chọn không có vấn đề gì, tuy nhiên với những giơ đánh cần vợt nhẹ hơn để xoay sở thì nên chọn mặt vợt trung bình và nhẹ như Palio Macro Era,, Blitz Soft, Donic JO Gold, Acuda S3, Andro Hexer Plus, Plasma 430, Stiga Boost TC/TS, Yasaka Rakza 7 Soft...nhìn chung những mặt vợt này có giá thành tương đối cao so với mặt vợt Dawei. Có một số mặt vợt giá thành rẻ của Trung Quốc có trọng lượng nhẹ và mềm nhưng ở Việt Nam tương đối khó tìm vì bản thân những mặt như vậy có tốc độ rất thấp, không được thị trường ưa chuộng.

Trong tầm giá nhỉnh hơn anh có thể chọn một cặp mặt vợt Dawei UL 35 sẽ giảm được khoảng 5-6g cho cây vợt. Nếu chọn cặp Palio Macro Era 475 đánh phải và 425 đánh trái thì có thể giảm được 8-10g, nhưng giá thành cao hơn khá nhiều.

Nếu muốn tận dụng cặp mặt vợt anh đã mua, anh có thể gửi cả cây vợt về trụ sở chính của Hỏa Châu tại 101 Đại Cồ Việt, chúng tôi sẽ có phương án làm cây vợt nhẹ hơn theo ý của anh. Thời gian thực hiện khoảng 1 tuần.

Chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ Hỏa Châu.

bongduong06

Binh Nhì
Lại nói chuyện mình mua ở chú Tùng cốt vợt Genote C giá 550k và lắp 2 mặt vợt Dawei 2008, Inspirít nhưng rồi không sử dụng được vì nặng quá đành phải tháo 2 mặt vợt nói trên lắp vào cốt khác xài tạm.Hôm qua lại mang cái cốt Genote C đến chú tùng để tư vấn dùng loại mặt vợt phù hợp cốt này, và chú Tùng lắp cho mình 2 mặt Dawei 2008 và Yasaka hết tất cả 630k nữa.Khi sử dụng thấy về mặt trọng lượng có thể chấp nhận nhưng cảm giác cây vợt kềnh càng, mình dùng thước kiểm tra thấy chiều dày tổng cộng là 16 mm, riêng cốt dày 8 mm.So sánh các cây vợt khác có chiều dày tổng cộng từ 12-14mm là đẹp.Mình đề nghị chú Tùng đổi cho mình cốt Genote 350k mà không cần trả lại đồng nào cho mình hoặc thêm tiền lấy cây Genote 650k nhưng Chú Tùng chưa đồng ý, chú ấy nói sẽ báo cáo lại Hỏa châu.

bongduong06

Binh Nhì
Cũng cần nói thêm là chất lượng mặt vợt Dawei với giá tiền như vậy là tốt, nếu lắp vào cái cốt có trọng lượng khoảng 85g và chiều dày 6-6,5mm thì phù hợp.Mình đánh bóng cũng có thể nói là tạm được và đã sử dụng loại vợt nặng rồi nhưng vẫn phải nói rõ vậy và chú Tùng là vđv giỏi cũng công nhận là cốt vợt Genote C là dày quá, nhìn nó "kềnh càng" .Nhưng chỉ khi lắp mặt vợt vào rồi mới biết, còn khi ngắm riêng cái cốt thì lại thấy đẹp quá.

HaQuocLinh

Thượng Tá
Ngày mai em vào TP VINH cho em xin hỏi chỗ các anh chị có bán cốt KST sieg 2 tốc độ cán ST không ạ? em đang chơi 2 mặt gai rất cần mua cốt 2 tốc độ . Nếu có cho em biết với nhé em cần mua nhanh ạ.

Bình luận từ Facebook