Chúc Tết Dr Hồng Sơn và mong một ngày anh hãy trở lại

thaythuydn

Đại Tá
Sang năm mới cầu chúc Dr Hong Sơn nhiều sức khoẻ ,vạn sự như ý ,sớm quên đi những bực bội đời thường để trở về với các ace trong bongban.org
Tôi không làm thống kê nhưng chắc chắn 99 phần trăm các thành viên trong mạng đều quý mến anh.
Như tôi đã từng tâm sự với anh :
" Một người bạn xấu cho ta sự cảnh giác,
Một người bạn tồi tệ cho ta một bài học,
Một người bạn tốt cho ta hạnh phúc
Một người bạn tuyệt vời cho ta kỷ niệm"

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Sang năm mới cầu chúc Dr Hong Sơn nhiều sức khoẻ ,vạn sự như ý ,sớm quên đi những bực bội đời thường để trở về với các ace trong bongban.org
Tôi không làm thống kê nhưng chắc chắn 99 phần trăm các thành viên trong mạng đều quý mến anh.
Như tôi đã từng tâm sự với anh :
" Một người bạn xấu cho ta sự cảnh giác,
Một người bạn tồi tệ cho ta một bài học,
Một người bạn tốt cho ta hạnh phúc
Một người bạn tuyệt vời cho ta một kỷ niệm"
"
Anh đã cho ta niềm tin trong tình yêu
Anh đã cho ta ngàn vạn lời thương yêu ...."(Một lời cuối cho anh Nguyễn Ánh 9)

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Người ta nói sống trên đời phải nhớ 4 chữ ĐỪNG :
" Đừng hứa khi đang vui,
Đừng quyết định khi đang buồn,
Đừng cười khi có người không vui,
Đung trả lời khi đang giận."
Dường như Dr Hồng Sơn đã quyết định giã từ bongban.org khi anh đang buồn
Tôi nghĩ ngày Tết ai cũng vui ,rất mong anh quyết định trở lại chứ đừng hứa

mebb0101

Trung Tá
[QUhãy="khanhcfc, post: 510666, member: 13232"]Mình chưa bao giờ gặp bác sơn này.... nhưng đọc bài của bác thấy quý bác rồi[/QUOTE]

A hãy rán thu xếp gặp chú Sơn 1 lần.gặp để biết sự vui vẻ nhiệt thành,gặp để biết tình người đằm thắm..và sẽ k bao giờ quên dc 1 người đầy tâm huyết với bóng bàn,hết lòng giúp đỡ a e với niềm đam mê và nhiệt huyết cháy bỏng lúc nào cũng canh cánh trong lòng bao noi lo toan cho thế hệ bóng bàn non trẻ tương lai..!..

backhand-ghost

Đại Tá
Chúc thầy năm mới nhiều sức khoẻ và ko dứt niềm đam mê chơi bóng.
"View attachment 39973 Anh đã cho ta niềm tin trong tình yêu
Anh đã cho ta ngàn vạn lời thương yêu ...."(Một lời cuối cho anh Nguyễn Ánh 9)
Để ý có một thứ ít khi ko ở bên cạnh thầy là...chiếc ba lô. Có cảm giác là lúc nào thầy cũng sẵn sàng lên đường để tìm hiểu một cái mặt gai dị, một lối chơi gai hiểm quái hay một người bạn cùng chung đam mê.
Còn anh @Drhongson thì có lẽ thầy ko phải lo, dù anh ấy có quay lại 4rum này hay ko cũng ko quá quan trọng vì ae đều biết chắc chắn một điều là sẽ chẳng bao giờ người đó hết đam mê và sự nhiệt huyết với trái banh nhựa cùng anh em chơi bóng.
Có lẽ em sẽ nhớ mãi kỷ niệm, khi 3h30 sáng anh gọi em để giục tham gia Hội người yêu thích BB trên FB. Sợ thật, đúng là con ma "lọ mọ" :)

thaythuydn

Đại Tá
[QUhãy="khanhcfc, post: 510666, member: 13232"]Mình chưa bao giờ gặp bác sơn này.... nhưng đọc bài của bác thấy quý bác rồi

A hãy rán thu xếp gặp chú Sơn 1 lần.gặp để biết sự vui vẻ nhiệt thành,gặp để biết tình người đằm thắm..và sẽ k bao giờ quên dc 1 người đầy tâm huyết với bóng bàn,hết lòng giúp đỡ a e với niềm đam mê và nhiệt huyết cháy bỏng lúc nào cũng canh cánh trong lòng bao noi lo toan cho thế hệ bóng bàn non trẻ tương lai..!..[/QUOTE]
Thật sự tôi đã khóc khi nghe tin Dr Hồng Sơn giã từ chúng ta

tuanpl

Thượng Sỹ
A hãy rán thu xếp gặp chú Sơn 1 lần.gặp để biết sự vui vẻ nhiệt thành,gặp để biết tình người đằm thắm..và sẽ k bao giờ quên dc 1 người đầy tâm huyết với bóng bàn,hết lòng giúp đỡ a e với niềm đam mê và nhiệt huyết cháy bỏng lúc nào cũng canh cánh trong lòng bao noi lo toan cho thế hệ bóng bàn non trẻ tương lai..!..
Thật sự tôi đã khóc khi nghe tin Dr Hồng Sơn giã từ chúng ta[/QUOTE]
Thầy nói nghe lạnh hết cả người....bác dr Hong Son vẫn xuất hiện thường xuyên trên Facebook mà thầy...

thaythuydn

Đại Tá
Mình mới vào facebook đây nên không biết chuyện đó Mình chỉ gặp Dr Hồng Sơn 2 lần nhưng đã thấy mình và anh đã hoà chung một độ dài sóng,ít nhất là trong lãnh vực bóng bàn .Hồi sau 75 mình có nghe một bản nhạc đỏ nói rằng "phải biết yêu thương và phải biết căm thù" .Nhưng Dr Hồng Sơn duong nhu duoc sanh ra để yêu thương het mọi người Mình nghĩ anh không thể giận ai đó quá một giờ đồng hồ .

Trắng Đen

Thượng Tá
Trên Fb, Đồng chí "Son Dang" giờ vui thú điền viên với cây cảnh, hoa, trái, rau củ quả, pet, kê,.... cũng như tu rít
Đồng chí ấy hoạt động cỡ cấp "Đại tướng" hoặc "Thống soái" org í trên các group Hội ~ nguời yêu thích bb, Hội bb đỉnh cao,... với cỡ 3000 quân :)

ruoubakich

Trung Tá
Mình mới vào facebook đây nên không biết chuyện đó Mình chỉ gặp Dr Hồng Sơn 2 lần nhưng đã thấy mình và anh đã hoà chung một độ dài sóng,ít nhất là trong lãnh vực bóng bàn .Hồi sau 75 mình có nghe một bản nhạc đỏ nói rằng "phải biết yêu thương và phải biết căm thù" .Nhưng Dr Hồng Sơn duong nhu duoc sanh ra để yêu thương het mọi người Mình nghĩ anh không thể giận ai đó quá một giờ đồng hồ .
Thỉnh thoảng tôi vẫn nt , Đt cho anh Sơn , anh rất vui khi chuyện trò với tôi , tôi nghĩ mọi người cũng vậy , chúng tôi còn hẹn nhau tháng 6 gặp mặt tại Sài Gòn và anh dẫn tôi đến gaio lưu vói anh Đến , anh Tiết ......
Còn việc viết bài cứ cho anh thêm thời gian ....Thầy Thụy a.( Nếu em đi ô tô sẽ ghé Đà Nẵng gặp thầy Và Bác Hung irac , năm ngoái đã nói chuyện với ancoi về thầy .

Amateu-pt

Trung Sỹ
Người ta nói sống trên đời phải nhớ 4 chữ ĐỪNG :
" Đừng hứa khi đang vui,
Đừng quyết định khi đang buồn,
Đừng cười khi có người không vui,
Đung trả lời khi đang giận."
Dường như Dr Hồng Sơn đã quyết định giã từ bongban.org khi anh đang buồn
Tôi nghĩ ngày Tết ai cũng vui ,rất mong anh quyết định trở lại chứ đừng hứaView attachment 39974
Mong một ngày đẹp trời được đón Drhongson trở lại !

thaythuydn

Đại Tá
Chúc thầy năm mới nhiều sức khoẻ và ko dứt niềm đam mê chơi bóng.

Để ý có một thứ ít khi ko ở bên cạnh thầy là...chiếc ba lô. Có cảm giác là lúc nào thầy cũng sẵn sàng lên đường để tìm hiểu một cái mặt gai dị, một lối chơi gai hiểm quái hay một người bạn cùng chung đam mê.
Còn anh @Drhongson thì có lẽ thầy ko phải lo, dù anh ấy có quay lại 4rum này hay ko cũng ko quá quan trọng vì ae đều biết chắc chắn một điều là sẽ chẳng bao giờ người đó hết đam mê và sự nhiệt huyết với trái banh nhựa cùng anh em chơi bóng.
Có lẽ em sẽ nhớ mãi kỷ niệm, khi 3h30 sáng anh gọi em để giục tham gia Hội người yêu thích BB trên FB. Sợ thật, đúng là con ma "lọ mọ" :)
Mình chỉ cần Dr Hồng Sơn hứa một điều là sẽ trở lại bongban.org một ngày nào đó lúc cảm thấy thuận lợi mà thôi
"Mai sau dù có bao giờ ...."(Kiều)

NTBB

Super Moderators
Nếu như ta ví NTBB và Backhand-ghost ,bachikho là cái đầu ,Dũng 9 là cái tay của Bongban.org thì ta có thể ví Dr Hồng Sơn như là trái tim của website chúng ta
Chào Thầy Thụy năm mới ! Xin kính chúc Thầy và gđ sức khỏe dồi dào và mọi sự như ý.
Còn về chuyện diễn đàn, Thầy ơi, với gần 20 ngàn thành viên thì phần đóng góp của mỗi người chỉ là rất nhỏ, không đáng kể gì. Nhưng rõ ràng nếu không có các thành viên thì ko thể thành một diễn đàn. Chỉ mong mỗi chúng ta hãy là một tế bào lành mạnh của cái cơ thể bongban.org này !. Thế là vui rồi Thầy ạ !

Bình luận từ Facebook