Chúc mừng sinh nhật anh Hòa Pilot Hội trưởng ZLC& Friends và em Chíp Xinh

Huy_Arc

Binh Nhì
Happy birthday hội trưởng:D! Anh sinh nhật vui vẻ nhé;) chúc mọi điều tốt lành nhất sẽ đến với anh cùng gia đình! Chúc anh luôn khỏe để có thật nhiều đóng góp cho "bongban.org" và "Hội ZLC& Friends";)
Hello Chíp xinh! ;) Chúc em luôn xinh tuơi yêu đời;) học tập đạt kết quả tốt và nhiều niềm vui trong cuộc sống! Chúc hạnh phúc và sức khỏe ;)

vanuc

Đại Tá
Chúc mừng sinh nhật anh Hòa Pilot Hội trưởng ZLC& Friends và em Chíp Xinh nhé, chúc mọi người vui vẻ...................

pilot power

Trung Sỹ
Cám ơn anh chị em hội Zlc&Fs. Và các thành viên diễn đàn. Thật là vui với những lời chúc của anh chi em. Xin chúc toàn thể anh chị em mạnh khỏe và nhiều niềm vui. Thân

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY , thêm tuổi mới nhiều vui sướng thành công hạnh phúc
và mãi đam mê bóng bàn nhé các bạn thân yêu .

pilot power

Trung Sỹ
Rất cám ơn anh chị em hội bóng bàn ZLC&Fs và các thành viên diễn đàn đãng nhớ đến sinh nhật của mình và chíp xinh. Chúc sức khỏe mọi người và chúc anh chị em hội bóng bàn ZLC&Fs phát triển hơn nữa. Có nhiều thành viên tích cực trong hội. Thân

pilot power

Trung Sỹ
Con gái cưng của hội trưởng mừng sinh nhật bố .
Phạm Ngô Kỳ Duyên

[video=youtube_share;r7CIpxj-va4]http://youtu.be/r7CIpxj-va4[/video]

Last edited:
Chúc mừng sinh nhật chú Hòa Pilot Hội trưởng ZLC& Friends và Chip xinh(đã xinh lại còn đàn Piano hay với thích chứ hihi)
PS:Gọi chú Hòa cho chuẩn vì con gái chú chắc chỉ kém cháu vài tuổi thôi,có gì thì để cháu làm con rể :x rồi gia nhập hội ZLC nha chú :eek:

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Híc..híc...Bác Hòa....híc...ác lắm!
có con gái lớn thế mà k nói với a e 1 tiếng!Thôi từ h gọi chú Hòa đê ^^
(a Hòa cho ý kiến ạ...)

chip xinh

Binh Nhì
Em cảm ơn mọi người đã nhớ tới ngày sinh nhật của anh Hòa và em. Chúc mọi người có dồi dào sức khỏe, đầy ắp tiếng cười và luôn đam mê với trái bóng nhựa ờ

Drhongson

Đại Tá
Em cảm ơn mọi người đã nhớ tới ngày sinh nhật của anh Hòa và em. Chúc mọi người có dồi dào sức khỏe, đầy ắp tiếng cười và luôn đam mê với trái bóng nhựa ờ
Chip ơi, chú chúc chung 2 người rồi , nhưng nghe mấy BOY trẻ kia khen cháu nức nở quá ,
nên chú phải chúc riêng cháu thêm 1 tí
Mến chúc Chip luôn trẻ đẹp xinh tươi ngoan hiền vui sướng bên bàn bóng và trong cuộc sống.
Và luôn là Chip xinh khả ái trong lòng mọi người và trong tim 1 người may mắn nào đó ... nhé .

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
Em xin chúc mừng sinh nhật anh Hòa hội trưởng hội ZLC& Friends và cô bé chjpxinh.chúc anh vui vẻ,không gặp điều buồn tẻ,công việc xuôn xẻ,luôn luôn tươi trẻ,bóng bàn sẽ phat huy nhưng lối đánh mới mẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
chúc Chjp luôn vui tươi thỏa mãn ước mơ bay cao bay xa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

pilot power

Trung Sỹ
Con gái cưng của hội trưởng mừng sinh nhật bố .
Phạm Ngô Kỳ Duyên

[video=youtube_share;r7CIpxj-va4]http://youtu.be/r7CIpxj-va4[/video]

Xin cám ơn những lời chúc tốt đẹp của anh chị em thành viên diễn đàn. Chúc anh chị em thành viên bóng bàn mạnh khỏe nhiều niềm vui lên trình bóng. Thân

Bình luận từ Facebook