Chúc mừng chú Long dao quoắm tham gia CLB BBC

long tay trái

Trung Uý
Hôm vừa rồi uống bia với Long và Hà XD ở Lào Cai. Thấy chú em ngày một phong độ thật là vui.

Từ Long Ngân Hàng đổi thành Long Dao Quắm....thấy độ sát thương cao hơn hẳn. :D
a Hoàng phải không???? hihi, e vẫn thế mà anh, hôm nào anh lên thì alo cho e nhé, e còn thu xếp để anh giao lưu vs mọi người trong clb

Duongapaco

Đại Tá
Chú Yên cháu khỏi rồi nhưng để sau giải công đoàn chú nhé vì đợt này cháu bận quá
Tuần này các chú cũng bận tiếp khách giao lưu rồi, tuần sau đấu giải Công đoàn tỉnh, như vậy phải đến cuối tháng 5 cháu nhỉ. Nhưng Chú chỉ sợ để lâu quá mọi người chê cười là mình chỉ chém gió thôi chứ nói đến thách đấu lại " Mũi lé ". Hjhj

long tay trái

Trung Uý
Tuần này các chú cũng bận tiếp khách giao lưu rồi, tuần sau đấu giải Công đoàn tỉnh, như vậy phải đến cuối tháng 5 cháu nhỉ. Nhưng Chú chỉ sợ để lâu quá mọi người chê cười là mình chỉ chém gió thôi chứ nói đến thách đấu lại " Mũi lé ". Hjhj
Chắc chắn rồi chú Yên, chú cháu mình đánh bb vì đam mê mà, cháu lại thích giao lưu học hỏi nữa nên chắc chắn sẽ đánh mà.Qua đợt này cho thoải mái thời gian thì đánh chú nhé, Thoả gấu nó hiểu cháu lắm nên không nghĩ j đâu ah

Dũng Gai

Moderator
Long Quắm quái lắm anh Yên nhé, chắc muốn Thỏa tụt nhuệ khí thì Long đánh đó.
Lữ Bố chửi Viên Thiệu tận 12h trưa anh em Lưu Bị ra oánh mới thắng đó anh.

Duongapaco

Đại Tá
Long Quắm quái lắm anh Yên nhé, chắc muốn Thỏa tụt nhuệ khí thì Long đánh đó.
Lữ Bố chửi Viên Thiệu tận 12h trưa anh em Lưu Bị ra oánh mới thắng đó anh.
Anh đoán được là sắp đến chung kết các cúp bóng đá Châu âu và giải vô địch bóng đá thế giới rồi, Thỏa thích xem bóng đá thức khuya xem bóng mệt mỏi, lúc đấy Long mới ra chiêu đấy cũng nên

Duongapaco

Đại Tá
Cháu vừa đi công tac hn về chú Yên ah, dạo này cháu ít chơi bb quá, nhưng bh về sẽ tập lại, hôm nào rảnh cháu sẽ xuống apatit giao lưu chú nhé
Các chú đang tập để đi thi đấu giải ngành, nếu cháu xuống thì alo nhé, dạo này toàn đánh bia thôi mỗi trận 5 chai vài ngày góp lại mấy anh em chú cháu lại ngồi với nhau chém gió cho vui ấy mà

long tay trái

Trung Uý
Các chú đang tập để đi thi đấu giải ngành, nếu cháu xuống thì alo nhé, dạo này toàn đánh bia thôi mỗi trận 5 chai vài ngày góp lại mấy anh em chú cháu lại ngồi với nhau chém gió cho vui ấy mà
Vâng thế chiều mai cháu xuống clb apatit chơi chú nhé, cháu xjn đóng góp vài chục chai vì dnay như không biết đánh bóng bàn rùi chú ah, sắp tới cháu cũng tham gia giải khối mà chẳng có ai tập cùng

Bình luận từ Facebook