Chúc mừng Câu Lạc Bộ bóng bàn Phố Lu

Duongapaco

Đại Tá
Kể từ ngày hôm nay được sự quan tâm của Admin và anh Dũng gai, CLB bóng bàn Phố Lu, Huyện Bảo Thắng đã có một trang diễn đàn riêng trong làng diễn đàn bóng bàn Lào Cai, đề nghị anh chị em bóng bàn Phố Lu tích cực viết bài, đưa tin về hoạt động của CLB nhé
Thay mặt CLB bóng bàn APT xin chân thành chúc anh chị em bóng bàn CLB Phố Lu luôn mạnh khỏe, công tác tốt, thường xuyên luyện tập bóng bàn và giao lưu với các CLB bóng bàn trong và ngoài tỉnh Lào Cai
Chúc CLB bóng bàn Phố Lu ngày càng phát triển

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Khả năng của chú Tuấn gà tre anh biết rồi, anh em Phố Lu chịu khó vào chém gió cho vui nhé ( Tuấn thông báo cho chú Hưu NMT Tằng Loỏng biết nhé )

Dũng Gai

Moderator
Chào anh em bóng bàn Bảo Thắng.
Thể theo nguyện vọng của người chơi và yêu thích môn bóng bàn Bảo Thắng, Dũng gai đã đề nghị Admin diễn đàn (Người quản trị diễn đàn cao nhất) thêm 2 box con nữa cho Lào Cai đó là: CLB Phố Lu và CLB Bảo Yên.
Hy vọng với 2 CLB này sẽ là nguồn động viên cho những người yêu thích môn bóng bàn trên 2 huyện Bảo Yên và Bảo Thắng tham gia như 1 sân chơi bổ ích. Tất cả niềm vui, các trận bóng bàn và các giải, giao lưu trên địa bàn 02 huyện đề nghị sẽ chia sẻ tại các CLB Phố Lu và Bảo Yên.
Hy vọng với 2 box con này ra đời, sẽ hội tụ những tay chém gió có hạng tại Lào Cai giống như bác Duongapaco và bác Gai Tây Bo đã và đang làm giúp phong trào bóng bàn Lào Cai vui, nhộn, đoàn kết, cao thượng.
Chúc CLB Phố LU phát triển nhanh như "Điện" chứ không như "LU".

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
CLB Phố Lu đã có từ lâu lắm rồi, nhưng chưa có trên diễn đàn bóng bàn, ở Phố Lu có nhiều tay vợt cao thủ như: Long " dao phay " sát thủ của các tay vợt giật năng khiếu, Tuấn " gà tre " cao thủ bóng phủi hạng nhất Lào Cai chỉ ưa đánh màu ( nếu đánh chơi như kiểu ăn thịt chó không có rượu ấy ) Hưu tay chiêu mỗi ngày cứ kiếm cho CLB vài chục nghìn vì thắng độ và một số các anh khác chơi cũng rất hay như bác Thuật, bác Nho... Mình đã có vài lần xuống Phố Lu giao lưu, ở đấy mọi người luôn thân thiện chan hòa và hiếu khách nhất là cái khoản bia rượu tiếp khách không biết lối về, hy vọng một ngày gần nhất lại được xuống CLB bóng bàn Phố Lu giao lưu với các anh các chị Phố Lu

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Gai Tabor xin chúc mừng CLB BB Phố Lu đã có Box trên diễn đàn bóng bàn Lào Cai. Rất mong được giao lưu học hỏi với những anh, em yêu thích môn bóng:"bóng không lông", Luôn được đọc và cùng được chia sẻ về về CLB Phố Lu trên diễn đàn.

Last edited:

duong_nguyen

Trung Sỹ
Chúc mừng CLB Bóng bàn Phố Lu nhé. Rất mong các chú, các bác, các anh chị em về giao lưu với CLB Bóng bàn Bảo Yên. Gửi riêng anh tuấn gà tre. Anh đã hứa là cầu nối để 2 clb giao lưu rồi đấy nhé.

tuangatre

Binh Nhì
Thay mặt anh em CLB bb Phố Lu xin đa tạ những lời chúc mừng cuả các Ae yêu mến CLB BB Phố Lu . Hen gặp tại Phố Lu một ngày gần nhất

Duongapaco

Đại Tá
Thay mặt anh em CLB bb Phố Lu xin đa tạ những lời chúc mừng cuả các Ae yêu mến CLB BB Phố Lu . Hen gặp tại Phố Lu một ngày gần nhất
Mọi người thấy Phố Lu có Box riêng vào chúc mừng mà chẳng thấy người Phố Lu nói gì trên Box của mình cả, thành ra khó nghĩ quá em ơi. Theo anh anh chị em ở Phố Lu có bài hay tin gì của CLB mình thì viết hay đưa tin cho mọi người cùng xem nhé. Một lần nữa anh chúc mừng CLB phố Lu, chúc CLB ngày càng phát triển

duong_nguyen

Trung Sỹ
Mọi người thấy Phố Lu có Box riêng vào chúc mừng mà chẳng thấy người Phố Lu nói gì trên Box của mình cả, thành ra khó nghĩ quá em ơi. Theo anh anh chị em ở Phố Lu có bài hay tin gì của CLB mình thì viết hay đưa tin cho mọi người cùng xem nhé. Một lần nữa anh chúc mừng CLB phố Lu, chúc CLB ngày càng phát triển
Chú Yên ạ. Tính của anh tuấn ít nói, thành thử ra thì ace trong clb cùng ít nói theo thôi ạ. Bóng bàn Phố Lu trình hơn nhiều so với Bảo yên chú ạ

binhyb

Moderator
Long " dao phay" có kiểu cầm vợt và lối đánh rất khác thường, nổi danh hàng chục năm nay rồi, ae yêu thích bb ai có dịp ghé qua Phố lu hãy gặp Tuấn gà tre va Long dao phay để giao lưu, thưởng thức bb cùng CLB bb Phố Lu.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Anh Tuấn sướng nhất Phố Lu.
Bóng hồng chúc rượu lu bù cho anh.
Anh vui đáp lại lòng thành.
Mong ngày gặp lại bóng hồng quanh bên.

Dũng Gai

Moderator
Anh Tuấn sướng nhất xới Phố Lu
Bao em xinh đẹp uống lu bù
Nhường em anh nhé, đừng ôm hết
Chớ đa mang quá "cụ thằng hai".

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Tuấn gà tre CLB BB Phố Lu và các bóng hồng Lào Cai

Úi giời ơi ! Các chị em Lào Cai từ bé bé xinh xắn đến ... sắp "xồn xồn" nhưng tươi tắn uống rượu đế, xúc miệng bằng Coca thế kia thì anh em Phố Lu "lu" là phải, "sáng" làm sao được !!!

Xin chúc BOX CLB Phố Lu luôn đông vui !

Bình luận từ Facebook