Chúc ACE hội ZLC năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc tràn đầy niềm tin.

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Năm mới e chúc toàn thể đại gia đình ZLC 1 cuộc sống khỏe,tràn đầy niềm vui và luôn may mắn trong cuộc sống và công việc!
Hi vọng rằng hội ta sẽ mãi đoàn kết,vững mạnh và là mái nhà để a e sẻ chia,trút hết phiền muộn lo toan,có những giây phút thảnh thơi đc cháy cùng niềm đam mê trái bóng nhỏ!

Drhongson

Đại Tá
[video=youtube;BQEIVGo-wZQ]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=BQEIVGo-wZQ[/video]
CLIP tuyệt vời , cám ơn bác Docmaorrg , nếu tiện thì xin phép bác cho mình mang clip này sang trang chúc mừng nhé bác .
HAPPY NEW YEAR HỘI ZLC quý mến .

Last edited by a moderator:

Huy_Arc

Binh Nhì
CLIP tuyệt vời , cám ơn bác Docmaorrg , nếu tiện thì xin phép bác cho mình mang clip này sang trang chúc mừng nhé bác .
HAPPY NEW YEAR HỘI ZLC quý mến .
Anh Docmaorrg dễ tính mà :eek: bác Sơn mang sang đâu cũng được ah, Chúc bác "Drhongson" năm mới sức khỏe!

Huy_Arc

Binh Nhì
:eek:.+""-.,_,.-""+.
; #"-.Happy_.-"#
*'+. New +"+*
+-.Year.-+
"-._.-"
"-..-*"-..2013.-*"-..-"
Mừng năm mới hội ZLC & Fiend cùng toàn thể ACE yêu bóng bàn :eek:BiaBiaBia
Cung chúc tân niên,
Sức khỏe vô biên, thành công liên miên,
hạnh phúc triền miên, túi luôn đầy tiền,
sung sướng như tiên.Chúc mừng năm mới.

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ
Chúc mừng năm mới tới toàn thể ACE trên diễn đàn. Chúc các thành viên hội ZLC&FS sức khỏe và gắn bó với nhau. Thân

vanuc

Đại Tá
Chúc anh chị em năm nay phấn đấu thành lập một đến hai đội tham gia giải diễn đàn thường xuyên trong năm đạt giải cao và liên tục phát triển............

Bình luận từ Facebook