Chú ý. Tin bão khẩn cấp đổ bộ Sài Thành

Red Arc

Đại Tá
Theo nguồn tin từ Ban phòng chống lụt bão TW thì ngay sau siêu bão Haiyan, sẽ tiếp tục thêm một cơn bão lớn nữa săp đổ bộ vào Sài Thành. Cơn bão mang tên "song sát"....theo tín hiệu vệ tinh thì hiện nay tâm bão đang ở Quảng Ninh, đặc biệt đây là cơn bão đầu tiên có đến ... 2 tâm bão, và đang có tốc độ di chuyển của một chiếc xe lu...:zingme14:. Dự kiến khoảng một tuần nữa sẽ tiếp cận khu vực TP. HCM.... Nên anh em còn nhiều thời gian lập phương án chống bão.

Hay tin bão, cư dân làng bb TPHCM đã thành lập nhanh ban phòng chống bão, trưởng ban là anh Chu Hoài Anh Michip đã họp anh em và thành lập hai chốt chặn: Hồ Anh Triết & Lâm Chí Hùng. Thời gian vừa qua thì Triết gai có thành tích khá ấn tượng, lập nhiều chiến tích oanh liệt nên được đặc cách lãnh ấn tiên phong. kế tiếp là quái kiệt Hùng Block với chiêu thức đặc dị cũng được trao trọng trách... hy vọng hai chốt này sẽ khống chế và ngăn chặn siêu bão, giảm thiểu tối đa thiệt hại cho anh em Sài Thành.

Đợi bão thôi.....!

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Còn anh em nào muốn chung tay chống bão thì chuẩn bị nhé. Sẽ có dữ liệu cập nhật thời gian và các địa điểm cơn bão sẽ đi qua.....

XeLu3b@nh

Đại Tá
Bác red arc Thành lập các chốt, ban bệ thế nào thì siêu bão cũng cho đất Sài ngập lụt thôi...kakaa...dự kiến red arc sẽ là nạn nhân đầu tiên của siêu bão...bia:zingme29:

Red Arc

Đại Tá
Bão đến rồi xem chừng hung hãn quá
Những "hai tâm" quyết "tàn phá" đất Sài
Đã lập xong thành lũy lắm chông gai
Đợi bão đến....cho chạy dài về biển

Dẫu biết rằng phút đương đầu nguy hiểm
Vẫn một lòng quyết tử chiến một phen
Giữ vững Thành Nam với cuộc sống êm đềm
Sài Gòn hỡi ta cùng em đợi bão !

Last edited:

thuongtihar

Thượng Sỹ
Hai cao thủ này bị em đến tận xới oánh cho toét đít thua từ Cẩm Phả thua đến thủ đô, chiều mai ko biết có nên qua đó ghé thăm kiếm ít bia với mấy con mực khô không nữa ....Chẹp chẹp chẹp

meoluoitmb

Đại Tá
Để xem bão này mạnh tới đâu! Hôm nào bố trí FBI giao lưu với 2 cao thủ này cho vui Sơn nhé!!!

Hay rồi đây? Xem ra chuyến đi này sẽ gặp nhiều chông gai đây, hệ thống chống bão có vẻ như rất hiện đại và tối tân.

Red Arc

Đại Tá
Kakaka, nghe chừng sức gió hơi suy yếu rồi. Anh em nào khoái món thịt mèo thì đăng kí chia thịt ở đây nhé. Số lượng có hạn, ưu tiên đăng kí trước. Cập nhật anh Nghĩa fbi vào danh sách đầu tiên. Hihihi

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Kakaka, nghe chừng sức gió hơi suy yếu rồi. Anh em nào khoái món thịt mèo thì đăng kí chia thịt ở đây nhé. Số lượng có hạn, ưu tiên đăng kí trước. Cập nhật anh Nghĩa fbi vào danh sách đầu tiên. Hihihi

Anh cũng xin một vé và ae CLb HHT vào danh sách trống bão ,nghe e kêu gọi a cũng ớn hết cả gai óc ,kinh thật :zingme55::zingme44:
Cố lên bà con ơi!

XeLu3b@nh

Đại Tá

Xẻ Thịt mèo thì đc chứ xe lu thì ko xẻ đc đâu:)).... sức gió còn nguyên...với siêu bão cấp 18....

XeLu3b@nh

Đại Tá

Xẻ Thịt mèo thì đc chứ xe lu thì ko xẻ đc đâu:)).... sức gió còn nguyên...với siêu bão cấp 18....

Drhongson

Đại Tá
Đôi bạn cùng tiến Trần Quang Hưng _ Đinh Xuân Thắng kiêng khem chuẩn vị thể lực chinh chiến để
mỗi ngày qua vài xới ,mỗi bữa xơi vài tướng nhé...

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook