Chọn mút mới hay mút cũ để tập luyện?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mình trình gà chơi ở mấy nhà văn hóa ở Khương Trung, Khương Mai Thannh Xuân. Thỉnh thoảng giao lưu ở Trường Lê Quý Đôn Đống Đa.
Tưởng bạn gần mạn Phố bóng bàn khu Trần Quốc Hoàn thì dễ giao lưu.

donkihote

Binh Nhì
Tầm nát quá thì vất cmn đi, hoặc để các cụ chuyên chơi mút chuội, đánh cực ác, cực hiểm, trả giao bóng hay hơn mút mới!
Nếu tận dụng, khéo sử dụng keo, dầu, ... thì dùng chơi BH vẫn rất tốt với Ten chừng 500K, không đến nối thê thảm như chủ topic cường điệu lên thế đâu.
Ten chừng 500K 1 mặt thì mua ở đâu bác? Em khu Cầu Giấy

LongV

Thượng Tá
Ten 500K thì nát rồi bác. Thà bác mua mút mới 700K còn hơn. Bác mới đánh thì chỉ cần tránh kết hợp combo kiểu lệch pha quá thôi, kiểu như cốt mềm + mút rất mềm hoặc cốt cứng + mút rất cứng. Tóm lại ngân sách loanh quanh tầm 500-700K mình khuyên là không nên mua Ten :)

Trainee

Đại Tá
Giá mình đưa ra là ngưỡng đáy thì bạn đưa ra là ngưỡng trên :D
Giá đó thì phải để ý tìm trên chợ bóng bàn thôi, và như nói ở trước thì chủ yếu đánh BH; ngoài ra câu chuyện mình nói là cách đây gần 2 năm rồi, khi mà Covid là cái gì đó mơ hồ, đồ nội địa cũ sẵn và rẻ hơn giờ; khi đó mặt Ten chừng 950K là rất đẹp rồi!

donkihote

Binh Nhì
Ten 500K thì nát rồi bác. Thà bác mua mút mới 700K còn hơn. Bác mới đánh thì chỉ cần tránh kết hợp combo kiểu lệch pha quá thôi, kiểu như cốt mềm + mút rất mềm hoặc cốt cứng + mút rất cứng. Tóm lại ngân sách loanh quanh tầm 500-700K mình khuyên là không nên mua Ten :)
Thế nên mua mút mới là mút gì nếu ko nên mua Ten cũ dưới 700K bạn ơi

Bình luận từ Facebook