Cho em hỏi cốt vợt nào thuần gỗ hay!!!

tosiosHD

Đại Tá
Hiện nay e thấy có xu hướng quay lại sử dụng cốt vợt thuần gỗ, các bác cho em vài cái tên để e tham khảo! Thank các bác quan tâm!!!
+ Mình đã từng chơi Tenor của Nittaku và vẫn nhớ như in cái cảm giác Tenor của nó. Nó là 1 cốt thuần gỗ cực hay. Hiện nay mình đang trải nghiệm NA (Acoustic) cũng tương đối hay. Nhưng vẫn nhăm nhe tìm lại Tenor bạn ạ! 1 phiếu bầu cho Tenor!

hungtv2002

Đại Tá
Cốt gỗ hay nhất phải nói đến cốt energy kỳ diệu (magic energy), bản thân cái tên đã nói lên tất cả, cốt 5 lớp, lớp ngoài Limba, độ dầy 6,2 mm, cảm gác hơi rung, bám xoáy, cán ST. giá hạt dẻ, 200k. Nguồn HC, số lượng 2 cái. Bạn nào quan tâm thì đáp gạch.
ơ hơ...hay nhất mà sao có 200k, bác có PR quá không? Có cây fl không bác?

xenu

Trung Uý
Cốt gỗ hay nhất phải nói đến cốt energy kỳ diệu (magic energy), bản thân cái tên đã nói lên tất cả, cốt 5 lớp, lớp ngoài Limba, độ dầy 6,2 mm, cảm gác hơi rung, bám xoáy, cán ST. giá hạt dẻ, 200k. Nguồn HC, số lượng 2 cái. Bạn nào quan tâm thì đáp gạch.
Phải bác nói chơi a e k vậy?. Nếu k bác cho ít ảnh nào.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Hiện nay e thấy có xu hướng quay lại sử dụng cốt vợt thuần gỗ, các bác cho em vài cái tên để e tham khảo! Thank các bác quan tâm!!!
Bác cư làm một em như của em mà đánh

Bình luận từ Facebook