Cho em hỏi cốt vợt nào thuần gỗ hay!!!

sonkotia

Đại Tá
em anh sơn cây cảnh mà :))
Chết chết chú cứ gọi vậy làm a e hiểu nhầm...a là nông dân...chú cứ gọi a là Sơn nông nghiệp... Vì a chơi các loại cây, ko chỉ mình cây cảnh, a chơi cả cây ăn quả, cây công nghiệp, cây thuốc Nam, thuốc Bắc, thảo mộc, thủy sinh.... Hic chỉ có cây ngón là a ko chơi thui.

Profess.medical

Đại Uý
Hiện nay e thấy có xu hướng quay lại sử dụng cốt vợt thuần gỗ, các bác cho em vài cái tên để e tham khảo! Thank các bác quan tâm!!!
Nittaku acoutic,Nittaku Large spear,khảng định là 2 cây vợt gỗ hay nhất của dòng nittaku.Bên cạnh đó có rose wood xo đánh cũng rất tuyệt bác ạ.

bóng bàn online

Đại Uý
+ Muốn chọn Quân sư bày binh bố trận, chỉ cần 1 trong 2 người Gia Cát Lượng hoặc Phượng Sồ; muốn chọn cỗ máy ghi bàn trong bóng đá hiện đại, chỉ cần chọn 1 trong 2 người Ronaldo hoặc Ibrahimovic; muốn chọn cốt thuần gỗ hay để công thủ toàn diện, chỉ cần chọn 1 trong 2 cốt Tenor hoặc Acoustic. Haha.
Và cuối cùng là phụ thuộc vào kỹ thuật của người chơi, đó mới là yếu tố cốt lõi nhất!!!
Bày binh bố trận trong Tam Quốc còn Quách Gia phò Tào Tháo nữa anh Đạt ơi!!! hehe

bóng bàn online

Đại Uý
Tiếc là ông này "toi" sớm.
Vâng anh, nhưng em thấy nhà Tư Mã lởm hơn, chiếm ngôi và đánh đông dẹp bắc. Mặc dù sợ mưu trí Gia Cát Lượng nhưng đợi Gia Cát Lượng trở về với cát bụi rồi mới đánh nhà Thục. Hihi, Sory chủ Topic tý nhé.
Còn bình về các cốt gỗ hay thì em thấy rất nhiều em hay ở nhiều phân khúc khác nhau. Có người thích Mazunov, có người thích PG7, TG rồi Long các loại, có người thích Stiga có người thích Avalox, Nitaku hay Darker và mới đây có thêm cả cốt gỗ của Cor, rồi thì có người thích cốt gỗ của bác An Còi. Chủ Topic muốn mua cốt gỗ trong tầm giá nào, nên đưa ra thì anh em sẽ tư vấn tốt hơn cho chủ Topic đc.

vcbshark

Đại Tá
Nếu @dokhoa33 thích Nittaku Tennor và Stiga VPS V thì chịu khó chạy lên Hà Nội, có vợt cho thử cảm giác

Nittaku Tennor nếu 04 Limba ngoài, lõi Tùng thì chắc cũng chỉ tương đương Ross của anh thôi vì của anh 7 gỗ 4 limba ngoài và lõi Kiri /chắc cũng tương đương Tùng
Stiga VPS V anh có một cây, chất lượng chắc cũng tạm, để thử cảm giác

Bình luận từ Facebook