Chính thức phân phối độc quyền thương hiệu Song Ngư - Double Fish tại Việt Nam

songngu

Binh Nhì
Thương hiệu bóng bàn Song Ngư - Double Fish đã chính thức có Đại diện phân phối độc quyền tại Việt Nam.

songngu

Binh Nhì
Mình đang xin danh sách các cửa hàng phân phối sản phẩm để gửi lên cho mọi người tham khảo. Anh em chờ chút nhé.

TuanHai

Thượng Sỹ
Mình đang xin danh sách các cửa hàng phân phối sản phẩm để gửi lên cho mọi người tham khảo. Anh em chờ chút nhé.

Mình đang cần mua 1 bàn bóng bàn đây, bạn đưa thông tin lên sớm nhé. Nếu hợp lý mình sẽ lấy 1 cái

akira

Binh Nhất
bó tay bác này :zingme54:
cứ làm như ai giành mất chỗ đăng bài ấy :zingme2: lấy đủ thông tin rồi đưa lên có phải hay hơn ko.

songngu

Binh Nhì
Hiện tại trong Nam đang có các cửa hàng ở Quận 1, Quận Phú Nhuận, Quận Tân Bình, Quận 7, Thành phố Phan Thiết, Thị xã La Gi, Thành phố Bà Rịa, Thành phố Vũng Tàu, Thị Trấn Phú Mỹ.
Một số cửa hàng lớn có sẵn mẫu mặt bàn để bạn có thể nhìn rõ chất liệu gỗ và lớp sơn.
Bạn ở khu vực nào để mình hỏi danh sách các cửa hàng khu vực gần đấy. (trao đổi qua forum hoặc phone 0915.97.88.96)
Về mẫu mã kiểu dáng và giá thành, bạn tham khảo trên trang web www.mofico.com.vn
Trang web này có đăng tải đầy đủ về các sản phẩm chính hãng của Song Ngư đang có tại Việt Nam. Các sản phẩm không có trên trang web là các sản phẩm nhái hoặc các sản phẩm tự mua lẻ về.
Giá trên trang web là giá trung cho toàn hệ thống phân phối tại Việt Nam. Giá bán lẻ tại các cửa hàng có thể giao động quanh mức giá này.

Bình luận từ Facebook