China xâm chiếm lãnh thổ Việt Nam sẻ làm gì ?

o3ma

Đại Tá
Thôi O3ma à, mình có chửi um lên thì cũng anh em mình nghe thôi. Chúng ta còn lùi và còn lún nhiều nữa...
Hơn 11h đói rồi, chắc cũng ra ngoài kiếm hàng cơm Tàu nào ăn cho ngon - bổ - rẻ, chiều lấy sức "chửi" Tàu tiếp.
E là chúa thích cái món thịt kho tàu. Thế mới ác, món này khó bài trừ quá.

chaunguyen

Đại Tá
Nha ta rừng vàng biển bạc.... mà có thấy ta khai thác đâu. Không làm thì người khác làm thôi.
hehe, Vì ta ăn quá nên bóng bàn cũng khó phát triển các bác thấy sao???

son_canloc

Đại Tá
Nha ta rừng vàng biển bạc.... mà có thấy ta khai thác đâu. Không làm thì người khác làm thôi.
hehe, Vì ta ăn quá nên bóng bàn cũng khó phát triển các bác thấy sao???

Hihi , nhà ta rừng vàng biển bạc để dành bạn ơi . Vì ; Gổ thì ta khai thác của Lào anh em thoải mái . Còn Cá thì cần gì ra biển cho nguy hiểm , vào các tiệm mát xa , karao ... Cá ve quá nhiều chất lượng đạt chuẩn từ địa phương tới trung ương đều có

MaLong_nd

Trung Uý
TỔ quốc gọi-chúng ta trả lời!!! cứ gọi nhập ngũ là em đi oánh cho bọn nó biết chứ cứ thấy mình "hiền" nó bắt nạt. mỗi tội đi biển thì hơi say sóng nhưng đi nhiều chắc sẽ quen, cứ thấy lấp ló thằng Tầu khựa là em rút súng bắn bỏ liền

meorubi

Trung Uý

Mark V

Đại Uý
lại được cái bác MarkV nữa, bác có biết MarkV sản xuất ở đâu không mà bác lại lất cái "a vá tà" là MarkV vậy?

-Mark V là cái "nít nem" chứ đét phải là " À vá tà"
-"nít nem" này đẻ ra trước cái "tô pít" nên em cũng đét hiểu ý bác là giề!
-tại sao em lấy cái " nít nem" này đét phải việc của bác!

Có vài bác quan tâm nhiệt tình đến vấn đè chính trị nhuwng em thiết nghĩ diễn đàn này không phải chỗ thích hợp cho các bác giãi bày nhiệt huyết
Hãy thể hiện tinh thần dân Việt một cách cò ý nghĩa và thiết thực hơn là văng nước bọt sang người bên cạnh
Em lượn đi làm vài bóng đây
Chúc vui

wikpt

Trung Uý
Có vài bác quan tâm nhiệt tình đến vấn đè chính trị nhuwng em thiết nghĩ diễn đàn này không phải chỗ thích hợp cho các bác giãi bày nhiệt huyết
Hãy thể hiện tinh thần dân Việt một cách cò ý nghĩa và thiết thực hơn là văng nước bọt sang người bên cạnh
Em lượn đi làm vài bóng đây
Chúc vui
Quả thật khi đọc comment của bạn mình có cảm giác bị nước bọt văng vào người. Đây không phải là diễn đàn chuyên về chính trị, nhưng rõ ràng vấn đề dân tộc, quốc gia nguy ngập như hiện nay là chuyện của cả dân tộc, nào phải là chuyện của riêng ai, hay không phải là việc của riêng của một ai? Việc các bạn ham bóng bàn thể hiện việc quan tâm về chính trị, về số phận dân tộc mình, tương lai bản thân mình ở chỗ vui chơi thường xuyên của họ(cụ thể là trên diễn đàn này) mình thấy chẳng có gì là "không thích hợp" cả, ngoài ra 1 vài bạn nói đùa mấy câu cũng đâu có thấy gì là đại ngôn, quá đáng, "anh hùng bàn phím" đâu mà bạn miệt thị họ "văng nước bọt sang người bên cạnh"?????????? Bạn có nghĩ bạn trí tuệ hơn người nhiều lắm không khi mà bạn lên giọng khuyên bảo mọi người "Hãy thể hiện tinh thần dân Việt một cách cò ý nghĩa và thiết thực hơn là văng nước bọt sang người bên cạnh"?????.
Mình vẫn tin rằng bạn là người biết suy nghĩ, không dám nói rằng bạn ngạo mạn quá, nhưng mình nghĩ bạn nên tôn trọng mọi người hơn.
Chúc mọi người vui vẻ.

Bình luận từ Facebook