china trials for wtttc 2016

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
mình nghĩ FDZ không phải kị rơ mà là FZD chưa có độ quái như ZJK mặc dù tầm vóc của anh ấy không phải bàn cãi nữa. Giải Trial WTTTC 2016 lần này FZD thua hầu hết các đại ca ZJK, ML, XX. Một số giải World Tour, FZD từng thắng ZJK, nhưng giải lớn thì chưa thấy thắng ZJK.
Cầu mong ZJK không bị chấn thương. Trận chung kết trong mơ ZJK vs ML sẽ vô cùng hấp dẫn!:)
Xem ZJK đánh thật tuyệt vời, như là một người hoàn toàn khác của năm 2015 ( sau giải WTTC 2015)
Giải này để tuyển chọn đội hình đánh giải đồng đội thế giới năm sau ở Malay chứ ko phải chọn đi đánh Olympic đâu anh. Theo quy định, các quốc gia có VĐV nằm trong tốp 10 thế giới không cử quá ba VĐV tham dự. Tương tự từ hạng 11 đến 20 thế giới, mỗi quốc gia không cử quá hai VĐV đến Olympic. Từ hạng 21 trở về sau, mỗi quốc gia được cử một VĐV cho đến khi ban tổ chức chọn đủ 36 tay vợt ở hai nội dung đơn nam và đơn nữ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Lạy các hồn
Thằng nào cũng là china hết
......
Quân china, chúng dag làm khó phó phát ngôn viên của chúng ta kia kìa
Nếu em không nhầm thì dân Việt hiện tại chả còn cái gì là của Người Việt Mường nữa ạ, trừ TÂM HỒN, TỔ TIÊN và TIẾNG NÓI (dù trong đó đến hơn 60% là từ/âm Hán Việt)

Em thì thấy YÊU NƯỚC LÀ LÀM CHO NÓ GIẦU VÀ MẠNH, TRÊN MỌI LĨNH VỰC, GIỐNG NHƯ THẰNG ĐT BÌNH NÓ NÓI "MÈO ĐEN MÈO TRẮNG MIỄN LÀ BẮT ĐƯỢC CHUỘT":p:p:p:p:p:p

Chia sẻ vui thôi ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A cung thay nhung bong o giua ban , ZJK hay danh hut bong. :(
Lối đánh FH của ZJK thì điểm bóng rơi ở góc rộng căn bóng cực khó, ngu ý của em. Bóng rơi tại các điểm chết hẹp, kiểu đánh của ZJK phát huy tác dụng lớn, do góc bóng hẹp lại, dễ căn, ngược với các cú FH lưng bóng dùng lườn

nvdu574

Thượng Tá
Nếu em không nhầm thì dân Việt hiện tại chả còn cái gì là của Người Việt Mường nữa ạ, trừ TÂM HỒN, TỔ TIÊN và TIẾNG NÓI (dù trong đó đến hơn 60% là từ/âm Hán Việt)

Em thì thấy YÊU NƯỚC LÀ LÀM CHO NÓ GIẦU VÀ MẠNH, TRÊN MỌI LĨNH VỰC, GIỐNG NHƯ THẰNG ĐT BÌNH NÓ NÓI "MÈO ĐEN MÈO TRẮNG MIỄN LÀ BẮT ĐƯỢC CHUỘT":p:p:p:p:p:p

Chia sẻ vui thôi ạ
Chú dũng cảm đấy, nhưng vẫn chưa động chữ lào thì cũng giống vậy thôi...
Không công khai vẫn chỉ là bí mật

Giật Ra Ngoài

Đại Tá

Bác có thể bày tỏ yêu nước bằng cách không đánh mút Tàu, chuyển sang ăn thịt kho tiêu thay cho thịt kho Tàu:D

dung.vima

Moderator
Thế mếu nào toàn gái đi xem bóng bàn vs chụp ảnh. Mà gái toàn fan của zjk bảo sao không win. Mỗi win point của zjk gái nó mới vỗ tay

pkhuyenthoai

Đại Tá
Vẫn chưa đạt mức ổn định như trước đây.
Xem kỹ tất cả các trận trong đợt Trials này, thấy rõ là ZJK đã hồi phục lại đòn phải bao gồm counter, giật móc xoáy, đối giật, đờ mi, tăng lực nhưng đều là ở góc thuận tay. Còn khi đánh phải ở góc né sâu hoặc vị trí giữa bàn thì vẫn còn lỗi tương đối (đợt này ZJK mất điểm cực nhiều ở vị trí này khi đánh FH).
Hi vọng là sắp tới Zhang sẽ tiếp tục hồi phục để việc xoay trở nhịp nhàng hơn, ổn định hơn. Tấn công ổn định ở mọi góc khi đánh phải, đánh trái chính xác với độ khó cao như trước cùng với khả năng phòng ngự gần bàn lỳ lợm, ZJK lại vô đối ^\^
Bác này có tầm nhìn đáng nể thật, mình không thể nhận ra những điểm đó.

gaumeo

Đại Tá

Chia sẻ vui thôi ạ
Mèo đen mèo trắng như bác nói là nguyên lý cơ bản của tư bản đa sở hữu rồi bác ạ. Chả hiểu sao tay đấy dịch bậy ra tiếng Tàu thì được tôn vinh như thần thánh.

wikpt

Trung Uý
Mèo đen mèo trắng như bác nói là nguyên lý cơ bản của tư bản đa sở hữu rồi bác ạ. Chả hiểu sao tay đấy dịch bậy ra tiếng Tàu thì được tôn vinh như thần thánh.
Người ta hoan nghênh kẻ từ chỗ tối bước ra sáng đấy thôi, từ tầng 100 lên đến tầng 150 bác cũng chỉ cao thêm ít nhiều, còn em từ dưới ruộng bước lên đường lộ là đã phát triển lên 1 tầm cao mới rồi đấy.:p

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Vẫn chưa đạt mức ổn định như trước đây.
Xem kỹ tất cả các trận trong đợt Trials này, thấy rõ là ZJK đã hồi phục lại đòn phải bao gồm counter, giật móc xoáy, đối giật, đờ mi, tăng lực nhưng đều là ở góc thuận tay. Còn khi đánh phải ở góc né sâu hoặc vị trí giữa bàn thì vẫn còn lỗi tương đối (đợt này ZJK mất điểm cực nhiều ở vị trí này khi đánh FH).
Hi vọng là sắp tới Zhang sẽ tiếp tục hồi phục để việc xoay trở nhịp nhàng hơn, ổn định hơn. Tấn công ổn định ở mọi góc khi đánh phải, đánh trái chính xác với độ khó cao như trước cùng với khả năng phòng ngự gần bàn lỳ lợm, ZJK lại vô đối ^\^
Quả Counter là đặc sản của Zhang Jike, ở WTTC 2015 vừa rồi trừ trận BK đơn nam ra thì hắn vẫn làm rất tốt, nhất là ở trận loại Mizutani.
Còn lại đúng như bro nói, không hiểu sao quả đánh góc né của Zhang tự nhiên mất hẳn đi độ nhạy và hiệu quả luôn, rõ ràng trước đây hắn né là đối phương sẽ chết đến 90%, không chết thì ăn ngay quả counter attack ngay sau đó.

MrTèo2015

Đại Uý
Ặc mấy pha đôi công bóng bay nhanh kinh khủng, có khi nào hắn đập bóng vào sân nhà rồi nảy qua bên kia mà trọng tài ko thấy ko nhỉ. Em mà đánh vs bọn này em mặc quần jean áo bông, mặt thì đeo mặt nạ siu nhân (nhựa dày) đầu đội nón bh, ko thì hắn đập cho bầm mình bầm mặt hết.

Bình luận từ Facebook