Chia tay diễn đàn , ra đi thanh thản

Thảo luận trong 'Sinh nhật Diễn đàn' bắt đầu bởi Drhongson, 16 Tháng chín 2014.

Lượt xem: 8,801

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Vo Va

Vo Va Trung Uý

Mua vợt ngày:
    3 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    208
    Em ít vào nên cũng không để ý diễn đafn thay đổi giao diện, nhưng việc thay đổi giao diện rất dễ bị Hack, nhất là người hack lại là người am hiểu cấu trúc data của diễn đàn vì khi thay đổi gia diện mới sẽ tạo ra nhiều lỗ hổng giữa giao diện mới và data cũ.

NTBB and Hungtq like this.
  2. meoluoitmb

meoluoitmb Đại Tá

Mua vợt ngày:
    11 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    9,864
    --------
    Em nói thật bác đừng giận chứ cỡ như bác mà bỏ diễn đàn bọn e xin thưa rằng cũng chẳng quan tâm. Nhưng cách giải thích việc xoá bài viết của bác ktt e không phục.còn việc bác nói anh em trong bqt chưa thông tỏ về kỹ thuật thì các bác chính là những người có lỗi khi chính các bác là những nguoi làm quản lý.

NTBB, tibhar_vn, thanglong78 and 4 others like this.
  3. boll_boll

boll_boll Moderator

Mua vợt ngày:
    29 Tháng sáu 2012
    Đường bóng:
    877
    Mọi người chắc hẳn rất thắc mắc vì ai đã xóa những bài viết trong topic TÂM SỰ CỦA MA CAO, để giải đáp thắc mắc đó thì em có vô check thì biết được hầu hết những bài đó được anh hiepasc xóa.
    [​IMG]Untitled by ManLee411, on Flickr
    Bản thân em cũng không biết đc nội dung những bài viết đó là gì, tuy nhiên có lẽ cũng hay ho lắm nên MOD hiepasc phải can thiệp. Cũng có lẽ do có gì đó khó nói nên anh hiepasc không dám nhận mình đã xóa. Mong anh vào đây chia sẽ để mọi người đc sáng tỏ.

Last edited: 17 Tháng chín 2014
    NTBB, Trainee, atnguyen23 and 7 others like this.
  4. Hungtq

Hungtq Administrator

Mua vợt ngày:
    10 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    875
    Bác cứ thoải mái nêu quan điểm của bác trong phạm vi nội quy của diễn đàn thì tôi chả thể giận bác được.
    Còn việc xóa bài thì bản thân tôi không xóa và cũng có bài trong thớt ấy bị xóa nên tôi không có trách nhiệm phải giải thích.

NTBB, Trainee and meoluoitmb like this.
  5. Red Arc

Red Arc Đại Tá

Mua vợt ngày:
    2 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    3,757
    Thiết nghĩ hiện tại chúng ta cũng không cần thiết phải ngồi đây mổ xẻ, phân tích nguyên do tại sao, ai sai ai đúng trong việc này nữa. Thôi thì hãy để anh Drhongson chia tay diễn đàn một cách nhẹ nhàng, vì một người như anh khi đã nói chắc chắn sẽ thực hiện. Hãy tôn trọng quyết định của anh ấy và nếu có thể, hãy giúp anh ấy như những lời anh đã mong mỏi ở trên.

6. lamtq

lamtq Đại Tá

Mua vợt ngày:
    29 Tháng sáu 2012
    Đường bóng:
    8,959
    e thì chả biết chuyện gì nhưng luôn tôn trọng quyết định của a, 1 ng a lớn tuổi và chân tình ngoài đời
    nhưng a ơi a sống lại mà sửa giùm e cái đoạn bôi đỏ cái đã. sáng này vào FB mới thây nhiều ng đọc mắt trước mắt sau ko hiểu lại bảo e "chửi" a như vậy đòi thuê GH giết e kìa, hết cả hồn, lạy bác quay về sửa giùm e

NTBB, Red Arc and Hungtq like this.
  7. dung.vima

dung.vima Moderator

Mua vợt ngày:
    29 Tháng sáu 2012
    Đường bóng:
    2,236
    Mình xin mọi người !!!
    Đừng tranh cãi nữa !!!
    Đây không phải topic để bàn luận Đúng hay Sai.

Xin mọi người hãy quan tâm đến cảm giác, TÔN TRỌNG Ý KIẾN của chú Sơn một chút. Chú Sơn muốn " Thanh thản ", về nghỉ ngơi điền viên sau một quãng thời gian mệt nhoài cống hiến !

Xin phép anh Thuận admin, các Smod, Mod; dung.vima xin phép khoá topic này tại đây. Về vấn đề xoá bài sẽ đc Ban Quản trị chuyển qua topic khác để kiểm tra & kiểm điểm lại.

Thanks all !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.