Chia tay diễn đàn , ra đi thanh thản

Status
Không mở trả lời sau này.

Vo Va

Trung Uý
Đúng đấy bạn.
Sau đợt thay đổi giao diện, các chức năng của Mod thay đổi theo và bên kỹ thuật cũng chưa phổ biến lại.
Rất nhiều thành viên trong BQT chưa thành thạo các kỹ năng mới và đây cũng là nguyên nhân làm chậm việc xử lý các vi phạm dẫn đến tình trạng gần như buông lỏng như hiện nay.

@ Phungducthang: cám ơn góp ý của bác!
Em ít vào nên cũng không để ý diễn đafn thay đổi giao diện, nhưng việc thay đổi giao diện rất dễ bị Hack, nhất là người hack lại là người am hiểu cấu trúc data của diễn đàn vì khi thay đổi gia diện mới sẽ tạo ra nhiều lỗ hổng giữa giao diện mới và data cũ.

meoluoitmb

Đại Tá
Ai đó bỏ đi có thể em sẽ không quan tâm. Nhưng với anh Sơn thì em hoàn toàn đồng ý với bạn langngoi
Với em, sự ra đi của anh là sự rời bỏ vị trí và em mong anh nghĩ lại

@ All: Hungtq cũng bất ngờ với việc ai đó xóa các bài viết ở thớt của Ma Cao mà bản thân Hungtq là Smod cũng chưa tìm thấy dấu vết.
Không rõ đây là lỗi kỹ thuật hay là một sự một trục trặc nào đó ?!
--------
Em nói thật bác đừng giận chứ cỡ như bác mà bỏ diễn đàn bọn e xin thưa rằng cũng chẳng quan tâm. Nhưng cách giải thích việc xoá bài viết của bác ktt e không phục.còn việc bác nói anh em trong bqt chưa thông tỏ về kỹ thuật thì các bác chính là những người có lỗi khi chính các bác là những nguoi làm quản lý.

boll_boll

Moderator
Mọi người chắc hẳn rất thắc mắc vì ai đã xóa những bài viết trong topic TÂM SỰ CỦA MA CAO, để giải đáp thắc mắc đó thì em có vô check thì biết được hầu hết những bài đó được anh hiepasc xóa.
Untitled by ManLee411, on Flickr
Bản thân em cũng không biết đc nội dung những bài viết đó là gì, tuy nhiên có lẽ cũng hay ho lắm nên MOD hiepasc phải can thiệp. Cũng có lẽ do có gì đó khó nói nên anh hiepasc không dám nhận mình đã xóa. Mong anh vào đây chia sẽ để mọi người đc sáng tỏ.

Last edited:

Hungtq

Administrator
--------
Em nói thật bác đừng giận chứ cỡ như bác mà bỏ diễn đàn bọn e xin thưa rằng cũng chẳng quan tâm. Nhưng cách giải thích việc xoá bài viết của bác ktt e không phục.còn việc bác nói anh em trong bqt chưa thông tỏ về kỹ thuật thì các bác chính là những người có lỗi khi chính các bác là những nguoi làm quản lý.

Bác cứ thoải mái nêu quan điểm của bác trong phạm vi nội quy của diễn đàn thì tôi chả thể giận bác được.
Còn việc xóa bài thì bản thân tôi không xóa và cũng có bài trong thớt ấy bị xóa nên tôi không có trách nhiệm phải giải thích.

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Kính gởi bác ADMIN cùng anh chị em thân quý........
........
3_ Bắt đầu từ 22h đêm 16/9/2014 này , mình sẽ không bàn tán khen chê hay nhắc tới bất kỳ chuyện gì của diễn đàn ,không liên can tới bất kỳ thành viên nào nữa , nên cũng rất mong là cũng KHÔNG CÓ BẤT CỨ AI nhắc tới tên mình kẻo mình lại phải nhảy mũi tội nghiệp .
.

Thiết nghĩ hiện tại chúng ta cũng không cần thiết phải ngồi đây mổ xẻ, phân tích nguyên do tại sao, ai sai ai đúng trong việc này nữa. Thôi thì hãy để anh Drhongson chia tay diễn đàn một cách nhẹ nhàng, vì một người như anh khi đã nói chắc chắn sẽ thực hiện. Hãy tôn trọng quyết định của anh ấy và nếu có thể, hãy giúp anh ấy như những lời anh đã mong mỏi ở trên.

lamtq

Đại Tá
Kính gởi bác ADMIN cùng anh chị em thân quý .
Mấy năm trước mình tình cờ gõ Google mới đươc biết và đăng ký sinh hoạt ở diễn đàn Bongban.org này .
Trải qua bao thăng trầm cùng nhau chia sẻ buồn vui , quen biết bao bạn tốt khắp nơi nơi cùng niềm đam mê bóng bàn , nhiều lúc tưởng chừng như việc của diễn đàn còn choán nhiều thời gian hơn cả
<< sự nghiệp chính >> của mình vậy .
Mình cứ như 1 con ma xó , không bỏ qua bất cứ 1 chủ đề nào của diễn đàn , mừng vui khi có những anh em tích cực có nhiều bài viết hay , nhiều hoạt động tốt thúc đẩy phong trào , tổ chức đươc nhiều giải đấu hay khắp nơi nơi , phẫn nộ khi có những phần tử thô tục vào chửi bới ngậu xị ... mà mình thì sống trong 1 môi trường từ nhỏ tới giờ không 1 tiếng nói tục chửi thề , nên rất chi là dị ứng .

Nhưng đúng là mỗi thời mỗi khác , thời gian gần đây diễn đàn biến đổi chóng mặt quá ,
khi có nhiều phong cách văn hóa mới mẻ xâm nhập ... mình theo không kịp , các MIN MOD lại phà hơi thở âm tính lãnh khốc rờn rợn tóc gáy ... nên mình thấy đúng là thời điểm để chia tay .

Có mấy việc chót mình cần << bàn giao >> , kính nhờ bác ADMIN xử lý giúp
1_ Với người sống thì sao cũng được , nhưng với người đã khuất thì rất nên trân trọng ,
rất mong bác ADMIN quan tâm tới QUỸ ĐOÀN CHÂU , tránh tình trạng đánh trống bỏ dùi
như bấy lâu nay , tội cho bác ấy lắm .
2_Cái Nick này của mình là do ADMIN làm cho , nay hết xài , mình không tự xóa nick được ,
vậy nhờ bác ADMIN band nick giúp ( coi như << TRẢ LẠI NICK >>) .
3_ Bắt đầu từ 22h đêm 16/9/2014 này , mình sẽ không bàn tán khen chê hay nhắc tới bất kỳ chuyện gì của diễn đàn ,không liên can tới bất kỳ thành viên nào nữa , nên cũng rất mong là cũng KHÔNG CÓ BẤT CỨ AI nhắc tới tên mình kẻo mình lại phải nhảy mũi tội nghiệp .
4_ Mình đã gởi bưu điện trao lại bác ADMIN mấy vật gồm
Mấy cái ÁO DIỄN ĐÀN + KỶ NIỆM CHƯƠNG THÀNH VIÊN DANH DỰ + kỷ niệm chương ĐÀ NẴNG OPEN ... tất cả đều còn mới nguyên , để dành trao bạn khác .

Vậy là XONG HẾT MỌI CHUYỆN , mình chia tay thanh thản .
Nói ngắn gọn như bạn Lâm Tq từng bảo << Ông lượn nhanh đi cho nước nó trong >> hhihi .
Xin chào bác ADMIN cùng anh em thân quý .

( Khi bác ADMIN Band Nick Dr HongSon thì bài viết rườm rà này cũng tự động biến mất , đỡ rối mắt mọi người , SORRY ) . XIN HẾT Ạ .
e thì chả biết chuyện gì nhưng luôn tôn trọng quyết định của a, 1 ng a lớn tuổi và chân tình ngoài đời
nhưng a ơi a sống lại mà sửa giùm e cái đoạn bôi đỏ cái đã. sáng này vào FB mới thây nhiều ng đọc mắt trước mắt sau ko hiểu lại bảo e "chửi" a như vậy đòi thuê GH giết e kìa, hết cả hồn, lạy bác quay về sửa giùm e

dung.vima

Moderator
Mình xin mọi người !!!
Đừng tranh cãi nữa !!!
Đây không phải topic để bàn luận Đúng hay Sai.

Xin mọi người hãy quan tâm đến cảm giác, TÔN TRỌNG Ý KIẾN của chú Sơn một chút. Chú Sơn muốn " Thanh thản ", về nghỉ ngơi điền viên sau một quãng thời gian mệt nhoài cống hiến !

Xin phép anh Thuận admin, các Smod, Mod; dung.vima xin phép khoá topic này tại đây. Về vấn đề xoá bài sẽ đc Ban Quản trị chuyển qua topic khác để kiểm tra & kiểm điểm lại.

Thanks all !

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook