Toàn quốc @chaunguyen....

thinhnguyen

Đại Tá
Close...

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Tune roi ma van gia 300k ha bac
....
Ko thấy đường hay ko biết đọc chử?
Tune hay ko tune thì có mất giá trị gì hả?
Ko mua thì đừng nhảm ở đây. Nếu có mới như vậy mua cho 320k cho khỏi xạo l ở đây.
Mày có ngon thì xuống đây tao tặng luôn. Hay cho có dịp tao lên tp tao đem tới chổ tặng cho ôn thần.

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Chủ thớt hơi quá lời rồi đây.mình cũng thấy bạn chê hàng của người khác vậy
.....
Cũng tuỳ thôi bạn,, Mình cũng chỉ nói mắc rẻ để mua thôi còn cái thằng này nó với mình nhiều phen rồi. nhưng đối với thằng châunguyen này mình chửi thẳng thôi.

thinhnguyen

Đại Tá
Kaka....anhthinh có thay mat chua ma biet
.....
Ở đất tp thì tìm một người rất khó và cũng rất dễ. Chẳng có gì phải lăng tăng.... mày mua bán với ai và sdt thế nào thì sẽ tìm ra thôi.
Thích thì sẽ cho người tìm liền.

lamtq

Đại Tá
Tune roi ma van gia 300k ha bac
Chu chaunguyen rat thik cmt kiểu dìm hàng rồi nghe chửi:rolleyes::eek:
.....
Ở đất tp thì tìm một người rất khó và cũng rất dễ. Chẳng có gì phải lăng tăng.... mày mua bán với ai và sdt thế nào thì sẽ tìm ra thôi.
Thích thì sẽ cho người tìm liền.
Thinhnguyen mới sáng ra căng dzữ dzậy e. Nếu bjt cu chaunguyen ntn rồi thì bỏ cmn qa. Sáng ra căng quá cũng ko hay:p

thinhnguyen

Đại Tá
Cmt van lay hang deu deu a Thinh. Gia dung thi lay thoi. Binh thuong anh. Neu chat gia thi a pai ban o Metro thi e mien mac ca.
.........
Cmt thế nào chả quan trọng... quan trọng là thích nghe chửi thì phải? Đã nhiều lần rồi nhé... ko nói nhiều. Cảm thấy mắc hsy rẻ thì mọi người mặc cả thôi. Ai bán cũng muốn đc giá. Ai mua cũng muốn rẻ.
Nhưng kiểu cmt này thì éo chửi mới lạ. Mút tàu ai mà chả tune? Đa phần là thế.... cực nhất là khâu tune mút.
@chaunguyen : làm phiền lần cuối... đừng vào topic của tôi quậy phá nhé. ( dù có bán rẻ, hay thế nào cũng ko gd với u.) Thanks...

Jerry

Thượng Sỹ
....
Ko thấy đường hay ko biết đọc chử?
Tune hay ko tune thì có mất giá trị gì hả?
Ko mua thì đừng nhảm ở đây. Nếu có mới như vậy mua cho 320k cho khỏi xạo l ở đây.
Mày có ngon thì xuống đây tao tặng luôn. Hay cho có dịp tao lên tp tao đem tới chổ tặng cho ôn thần.
Anh Thinh nong qua, chieu thu 3 tuan sau e ve Cao Lanh day, co tang em mieng mut ko de em biet em ghe lay nho. Em la em dam ve day

Jerry

Thượng Sỹ
Noi' choi thoi anh, co' mua thi em gui anh tune dum chu ai dau lay mut cua anh chi, thu ba em ve Cao Lanh choi, xong thu tu sang ve Sa dec an dam hoi :)

Last edited:

Bình luận từ Facebook