Chảo lửa Cổ nhuế -Hoàng chiều nay

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều nay tại CLB thôn Hoàng-Cổ nhuế nóng như 1 chảo lửa ,các hảo thủ tứ xứ kéo về đông như trảy hội,nhiệt nóng hơn cả nhà thi đấu Trịnh Hoài Đức nơi đang diễn ra giải Hạng A toàn quốc Cup Sơn Xuân an.Bác Ba kích từ Quảng ninh ,Traucodon từ Phú thọ vè ,3 hảo thủ từ SG city ra rất nhiều cao thủ từ HN center tụ tập về.Rất nhiều trận tỉ thí căng thẳng đã diễn ra làm sôi động toàn khu vực Cổ nhuế

trin_hoa_an

Trung Uý
Chiều nay tại CLB thôn Hoàng-Cổ nhuế nóng như 1 chảo lửa ,các hảo thủ tứ xứ kéo về đông như trảy hội,nhiệt nóng hơn cả nhà thi đấu Trịnh Hoài Đức nơi đang diễn ra giải Hạng A toàn quốc Cup Sơn Xuân an.Bác Ba kích từ Quảng ninh ,Traucodon từ Phú thọ vè ,3 hảo thủ từ SG city ra rất nhiều cao thủ từ HN center tụ tập về.Rất nhiều trận tỉ thí căng thẳng đã diễn ra làm sôi động toàn khu vực Cổ nhuế

Trâucôđơn là em họ trâucôđộc hả chú Hà ;). Chú Post thêm ảnh đi nhé! anh em ở đó rất nhiệt tình hiếu khách. Nhiều lần mời nhưng lạnh quá cháu ngại đi.

Cho gửi lời hỏi thăm tới bác Dunglt, bác hoathuongthichgirl nhé chú! hehe Bia.

Dự đoán tình hình, bộ 3 nguyên tử từ Sài thành ra đi thanh thản. :rolleyes:

Looking to hearing from chiến báo của chú. ^^!

vanuc

Đại Tá

Hôm nay bác Sơn cũng điện cho em mời anh em đội D Chúc Sơn ra giao lưu, nhưng hôm nay anh em bận việc và ở xa quá nên không bố trí ra được. Thúy hot cũng về quê nên không đến được....... Có dịp mời các bác về Chúc Sơn chơi.............

ltdung

Trung Uý
Chiều qua CLB Cổ Nhuế- Hoàng rất vinh dự được đón tiếp các hảo thủ của Sài thành, bác Lương rượu ba kích, anh em nhà Dũng Trâu-codoc. Đã diễn ra khoảng gần 3 chục trận đấu rất rất căng thẳng, nhưng 1 số anh em vẫn còn nuối tiếc vì chưa được gặp nhau. Thôi hẹn các chú, các anh dịp khác vậy, chúc các anh chuyến Bắc tiến này vui vẻ, có nhiều sức khoẻ để anh em còn được giao lưu thi đấu.

ltdung

Trung Uý
Anh em chụp 1 kiểu làm kỷ niệm trước khi thi đấu:

Trận mở màn: Nam hoathuong gặp Cường anti:

Anh Cường anti với quả giao bóng sở trường làm Nam hoathuong rất bối rối:

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Bác Hà trưởng bản giao lưu với bác Khánh (Vô địch BV E năm 2012):

Dr. HongSon giao lưu với anh Xuân Ánh (1 trong những thành viên đầu tiên của CLB):

ltdung

Trung Uý
Bác Lương rươubakich giao lưu với anh Thường:

Phải công nhận bác Rượubakich cầm vợt tay trái đánh mặt gai công rất hay, trái phải như nhau:

ltdung

Trung Uý
Dũng trâu codoc giao lưu với Sơn viba:

Đôi này đánh rất cống hiến, tạo những pha bóng đẹp mắt cho khán giả:

ltdung

Trung Uý
Tối nay không biết bão đổ bộ vào đâu nhỉ? Đổ vào khu vực nào chắc tan hoang khu vực ấy thôi. Không biết hôm nào bão lại đổ bộ vào CLB Cổ nhuế- Hoàng nhỉ? Để anh em còn chuẩn bị đề phòng chứ không lại nát hàng như lời bác Hangruoi hôm trước nói.

Nexysahara

Trung Sỹ
Chiều nay tại CLB thôn Hoàng-Cổ nhuế nóng như 1 chảo lửa ,các hảo thủ tứ xứ kéo về đông như trảy hội,nhiệt nóng hơn cả nhà thi đấu Trịnh Hoài Đức nơi đang diễn ra giải Hạng A toàn quốc Cup Sơn Xuân an.Bác Ba kích từ Quảng ninh ,Traucodon từ Phú thọ vè ,3 hảo thủ từ SG city ra rất nhiều cao thủ từ HN center tụ tập về.Rất nhiều ha2tỉ thí căng thẳng đã diễn ra làm sôi động toàn khu vực Cổ nhuế

kg có ông chủ stiga à bác hà,hihihihihi

Nexysahara

Trung Sỹ
Anh em chụp 1 kiểu làm kỷ niệm trước khi thi đấu:

Trận mở màn: Nam hoathuong gặp Cường anti:

Anh Cường anti với quả giao bóng sở trường làm Nam hoathuong rất bối rối:

nhìn xa xa hình như vẫn chưa đổi cốt vợt hở
bác cường rượu 88

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trâucôđơn là em họ trâucôđộc hả chú Hà ;). Chú Post thêm ảnh đi nhé! anh em ở đó rất nhiệt tình hiếu khách. Nhiều lần mời nhưng lạnh quá cháu ngại đi.

Chính là e a ạ. Hôm t7 ra Cổ Nhuế - Hoàng bị oánh cho nát hàng. Hihi. Nhưng may vẫn vớt vát được mấy trận đem về làm quá ^^! Hôm đấy được mọi người CLB Cổ Nhuế - Hoàng tiếp nhiệt tình quá làm e quên cả đường về ^^!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Các bác giao lưu vui thế em ở gần đó mà không biết. Tiệc hụi hụi

A TrungSay thỉnh thoảng có chơi ở Yên Hòa phải k ạ? Hôm e lên đó chơi thấy bác gì cho thuê bàn bảo a cũng hay chơi ở đó. Hôm đó e chơi đc mỗi trận với a Dũng gì đó rồi lên Cổ Nhuế - Hoàng. Tiếc là k đc gặp a.

Bình luận từ Facebook