Chào Dũng gai Lào Cai

Gai Tabor

Thượng Sỹ
GaiTabor mới tập lên diễn đàn bóng bàn của Lào Cai, Cảm thấy các bài viết chém gió của Dũng gai thật là lợi hại, tạo cho các cao thủ bóng bàn phải suy ngẫm, ngày đêm mài rùi kinh sử , khổ luyện các "miếng võ "để chống chọi với các cao thủ bóng bàn CLB BBC. điểm qua các cao thủ của BBC thì các CLB khác cũng phải kính nể, không biết khi nào mới giám " so găng" với CLB BBC. Nếu có cuộc giao lưu với chúng tôi thì các cao thủ nhẹ tay nhé, để chúng tôi còn biết lối về nhà. Hôm xem trận giiao tranh tứ hổ: Yên+Hà ( APT) và Chính +Khao (BBC). đã để lại cho anh em chúng tôi hy vọng một ngày nào đó cũng được giao lưu cùng với CLB BBC. chúc CLB BBC luôn luôn phát triển và là điểm giao lưu cho những người yêu môn bóng bàn. Hẹn ngày giao lưu cùng Dũng gai.

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
GaiTabor mới tập lên diễn đàn bóng bàn của Lào Cai, Cảm thấy các bài viết chém gió của Dũng gai thật là lợi hại, tạo cho các cao thủ bóng bàn phải suy ngẫm, ngày đêm mài rùi kinh sử , khổ luyện các "miếng võ "để chống chọi với các cao thủ bóng bàn CLB BBC. điểm qua các cao thủ của BBC thì các CLB khác cũng phải kính nể, không biết khi nào mới giám " so găng" với CLB BBC. Nếu có cuộc giao lưu với chúng tôi thì các cao thủ nhẹ tay nhé, để chúng tôi còn biết lối về nhà. Hôm xem trận giiao tranh tứ hổ: Yên+Hà ( APT) và Chính +Khao (BBC). đã để lại cho anh em chúng tôi hy vọng một ngày nào đó cũng được giao lưu cùng với CLB BBC. chúc CLB BBC luôn luôn phát triển và là điểm giao lưu cho những người yêu môn bóng bàn. Hẹn ngày giao lưu cùng Dũng gai.
Vâng, cảm ơn bạn đã động viên Dũng Gai. Sau Tết bận và rượu nhiều, chém ko mạnh, mong các anh, chị, em thông cảm.

Duongapaco

Đại Tá
Bạn Gai Tabor sinh hoạt ở CLB nào thế nhỉ ? thực ra ở Lào Cai hiện nay có nhiều CLB Bóng bàn nhưng chỉ có 2 CLB là: BBC và APT là mạnh và tương đối quy củ, tập trung nhiều hảo thủ bóng bàn nhất Lào Cai, mời bạn xem bài: RƯỢU THỊT CHÓ CHÉM GIÓ LUẬN ANH HÙNG của Dũng gai viết trên trang DĐ bóng bàn Lào Cai thì sẽ biết thêm thông tin nhé. Nặm mới chúc bạn luôn khỏe, hạnh phúc, chăm chỉ tập luyện bóng bàn và có điều kiện mời bạn đến thăm và giao lưu với ACE CLB APT nhé

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Trên diễn đàn bóng bàn thấy caothusapa có hỏi : Cao thủ gai Lào Cai là ai ? và cho hayi đã được giao lưu với Dũng gai tại Sapa rồi. lời văn trên diễn đàn làm cho các cao thủ: Vinh, Dũng,Yên, Hà,Gội, Nam, Vân..... phải suy nghĩ. theo tôi Dũng gai nên tổ chức có cuộc giao lưu tại Sa pa để thẩm định câu hỏi trên. Chúc Dũng gai thành công.

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Trên diễn đàn bóng bàn thấy caothusapa có hỏi : Cao thủ gai Lào Cai là ai ? và cho hayi đã được giao lưu với Dũng gai tại Sapa rồi. lời văn trên diễn đàn làm cho các cao thủ: Vinh, Dũng,Yên, Hà,Gội, Nam, Vân..... phải suy nghĩ. theo tôi Dũng gai nên tổ chức có cuộc giao lưu tại Sa pa để thẩm định câu hỏi trên. Chúc Dũng gai thành công.
Hì, giao lưu tại Sa Pa sẽ có rất nhiều yếu tố bác ợ. Em đã nói với 1 vài thành viên trên đó là củng cố CLB ổn định: ban hành quy chế, cơ chế tài chính và nếu có thể sẽ mua khoảng 2 bàn mới từ nguồn xã hội hóa các thành viên. Hiện tại bàn trên Sa Pa độ nảy còn kém khó mà đánh hay và chuẩn được bác ợ. Thêm nữa, ko khí Sa Pa loãng, bóng bay như lá bàng rơi. Nếu ko thích nghi sẽ rất khó chiến. Sau này CLB Sa Pa ổn điịnh thì việc giao lưu sẽ thuận tiện hơn. Bác cứ chờ nhé, nhưng cũng lâu lâu đấy. APT có tiemf lực làm việc gì cũng dễ, các CLB khác thì chỉ trông mong vào sự nhiệt tình đóng góp của các thành viên thôi.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Thơ Dũng gai:
'Bác Gai Tay Bo ít làm thơ
Hoa, Hồng ngóng đợi đến thẫn thờ
Sinh nhật mong Bác vui vẻ nhé
Đêm về cao hứng Bác xuất thơ.
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC GAI TAY BO.''

Xin trân thành cảm ơn lời chúc nhân ngày sinh nhật của Gai Tabor. Chúc Dũng gai tiếp tục tạo thêm nhiều cuộc giao lưu giữa các đôi nam tại Lào Cai. Chúc phong trào bóng bàn tình nhà nhiều khởi sắc. Và không quyên chúc cho gia đình Dũng gai luôn hạnh phúc và thành đạt trong công tác.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Áo đã gửi rồi Dũng gai ơi.
Đúng là thơ phú độ chín rồi.
Đàm đạo vui cùng thơ chém gió.
Cuộc sống ta cùng chung gấc mơ./.

Dũng Gai

Moderator
Áo đã gửi rồi Dũng gai ơi.
Đúng là thơ phú độ chín rồi.
Đàm đạo vui cùng thơ chém gió.
Cuộc sống ta cùng chung gấc mơ./.
Em rất cảm ơn bác Tay Bo
Chém thơ, "bật" gió tựa lò xo
Áo đẹp đang trên đường gửi đến
Thi nhân nổi hứng, thích là "cho".

Duongapaco

Đại Tá
Dũng gai vợ đẻ con rồi
Lòng dạ bồi hồi nhớ bóng, nhớ em
Ai nói đến bóng cũng thèm
Nhưng anh không dám vì còn trông con

Dũng Gai

Moderator
Dũng gai vợ đẻ con rồi
Lòng dạ bồi hồi nhớ bóng, nhớ em
Ai nói đến bóng cũng thèm
Nhưng anh không dám vì còn trông con

Em vừa có tí thằng Ku
Cộng thêm công việc lu bù mệt ghê
Về nhà giặt tã tay tê
Chiều em vẫn cố, chẳng chê bóng bàn.
Cảm ơn bác đã hỏi han
Động viên em lúc muôn vàn khó khăn.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Thân gửi Dũng Gai:

Đọc thơ, đọc mãi, đọc hoài.
Mong Dũng viết tiếp những bài thơ hay?
Vịt đồng, thịt chó, men say.
Lợi nuôi không cám mỗi ngày lớn nhanh.
Cao thủ cứ chạy vòng quanh.
Giao lưu để biết trình người, trình ta.
Để rồi cùng cất lời ca.
Tình yêu trái bóng, giao hòa bên nhau.

3-9-2013

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Thân gửi Dũng Gai:

Đọc thơ, đọc mãi, độc hoài.
Mong Dũng viết tiếp những bài thơ hay?
Vịt đồng, thịt chó, men say.
Lợi nuôi không cám mỗi ngày lớn nhanh.
Cao thủ cứ chạy vòng quanh.
Giao lưu để biết trình người, trình ta.
Để rồi cùng cất lời ca.
Tình yêu trái bóng, giao hòa bên nhau.

3-9-2013
Cảm ơn bác đã động viên
Ai chẳng thích có bạn hiền và thơ
Thơ bác Gai, thật lửng lơ
Làm bao em nữ ngẩn ngơ đợi chờ.

Dũng Gai

Moderator
Em khoái cái huy chương bạc đôi nam hơn anh Yên à. Còn đồng đội Nam đánh phong độ thế thì chẳng có bất ngờ gì cả.

Duongapaco

Đại Tá
Em khoái cái huy chương bạc đôi nam hơn anh Yên à. Còn đồng đội Nam đánh phong độ thế thì chẳng có bất ngờ gì cả.
Công nhận đôi Dũng Giang cặp đôi quá hay, vòng bảng chén cả đôi Bình Lô + Hưng Ronando. Lúc trao huy chương giải đôi nam em không lên nhận ( Hà nhận thay ) vì thế không có ảnh của em tiếc quá

Dũng Gai

Moderator
Em biết, lúc đó em vội về Phòng làm việc ký văn bản. Thích nhận giải lắm anh nhưng công việc nó bắt mình phải thế. Ka ka.
Nghĩa là em thấy giải đôi giá trị hơn giải đồng đội ở những trận gặp đôi khoai khoai chứ ko phải em đề nghị anh up ảnh đôi nam nhận giải anh nhé. Còn trận đồng đội với APT thì em ko nói vì em biết kiểu gì Vinh Gai cũng ăn 2 trận, nó mong manh cho đội em quá, em ko quan tâm.

Bình luận từ Facebook