Câu Lạc Bộ những người chơi Vợt Dọc

Vo Va

Trung Uý
Tks Vo Va, còn ảnh thằng bạn anh ở cty em nữa nhé

Vâng, sau khi về công ty lục tung hết cả tài liệu các kiểu, cuối cùng em cũng tìm được ảnh theo yêu cầu của Bác.
Thưa các bác, xin giới thiệu thêm với CLB Vợt dọc một tay vợt là bạn bia của bác Thắng, trình thì có khả năng xếp hạng C được (trước cũng đánh cho Ủy ban Giám sát Tài chính một mùa giải). Bác Nguyễn Khánh Thành, hay bọn em hay gọi là Thành gà. Cách đây mấy năm thì cặp đôi Thành gà+Thắng Râu từng làm mưa làm gió dưới đất Hạ Long.
Áo vàng cầm vợt dọc thủ thế nhé các Bác

Thêm cái nữa cho máu (Bên phải bàn gần nhất nhé)

(Trình hơi gà tí nhưng được đánh giá rất cao về phần vũ khí + trang phục thi đấu)

thangRau

Đại Uý
Tks Vo-Va nhiều.
Đây là a Thành hiện cán bộ chủ chốt của HaNoi Du Lịch, đánh J-pen, giao bóng rất tốt, giật bạt trên bàn, nhưng khả năng tốt nhất là lốp thủ bóng chạy loằng ngoàng lắm.

long thủ

Đại Tá
bác cho em xin sdt của bác longthu.đang muốn tìm 1 cây cpen cũ để chơi mà ko liên lạc đc.thank bác,à quên em chơi vợt dọc,trình cực gà.xin phép đc than gia clb.xin đc chỉ giáo

bác muốn mua lại 1 cây của em à, giờ em còn mỗi chiếc Xiom Stradiavarius thôi, không biết có hợp ý thích của bác không, nếu không thì bác cứ hỏi chuyên gia là bác ThangRau này, có khi kiếm được cây rẻ mà còn tốt hơn ấy chứ

thangRau

Đại Uý
Vợt dọc hay còn anh Tình-không quân và anh Triệu nữa nhé bác râu dài tóc ngắn ợ!!!!!!!!!!!!

A biết cả 2 bác đấy rồi,
a Tình-PKKQ ngày xưa hay đánh cùng Đô "đấm"-TCCT tại xới Khương Đình của Minh "đỏ", nhưng mùa đông ít chơi do về làm cỗ cưới cho nhân dân quanh vùng Thanh Xuân, Trường Chinh...
a Triệu, hiện đánh ở Viện Kiểm Sát TW, thi thoảng giao lưu tại Việt Đức hay Long Biên...

Piing poong

Thiếu Uý
Bác đại diện mà đã trọng nam rồi - ko thấy chữ chị em nào cả nhẩy - Chắc tiệt hẳn tăm phần tăm ở nủa còn lại của TG rùi? ;( ;)

Bộ môn bóng bàn trên thế giới cũng như ở Việt Nam ta trong những năm gần đây, luôn đựoc chứng kiến những giây phút thăng hoa, biến ảo của cú BH mang thương hiệu Wang Hao, chức vô địch Olympic của Pen thủ người Hàn Quốc..., cú thuận phải của tay trái Xu Xin, sự lỳ lợm của Ma Lin, bản lĩnh của huấn luyện viên Lưu Quốc Lượng.

Bóng bàn ở Việt Nam ta cũng có nhiều a e chơi vợt dọc, một lối đánh dần bị mai một...
Topic này sẽ thống kê lại những con người còn sót lại với lối đánh 1 càng, chặn đẩy, kỹ chiến thuật, vũ khí, hình ảnh của họ trong làng bóng bàn nghiệp dư ở Việt Nam.
Cám ơn các bác đã , sẽ và đang quan tâm đến a e Vợt Dọc và cùng nhau đóng góp tư liệu.

Đại diện cho dân Pen trong bongban.org

thangRau

Bình luận từ Facebook