Câu Lạc Bộ những người chơi Vợt Dọc

nobi

Thượng Sỹ
Thêm 1 e chân ngắn

--
Vận động viên Hà Quốc Seok Eun Mi chơi cây Butterfly Senkoh 5 như của thangrau

Cây này dùng cho vận động viên ôm bàn, đánh nhanh trên bàn rất hiệu quả (penhold blade for explosive close-to-the-table, fast-attacking shots). THấy nói cây này phù hợp với người chơi gai ngắn.

pan134

Binh Nhì
Em mới tập chơi! Các bác cho em hoi chút ạ! Rất khó để tìm cốt vợt dọc. Nên em có ý tưởng. Nếu em dùng cốt vợt xiom zetro quad dùng cho lối đánh cầm vợt dọc được không ạ? Xin các bác chỉ giáo ????

pan134

Binh Nhì
Các bác ơi! Em muốn tậu một em cốt vợt dọc! Các bác có thể tư vấn giúp em được không ạ? Mặt tròn kiểu Cpen thì tốt quá ạ !
Mong nhận được sự giúp đỡ của các bác ạ :)

thangRau

Đại Uý
Bạn đặt hàng cốt của bác binhnguyen ...,
Nếu k thì ra chỗ Hùng Hà còn vài cốt, ra Trường Huy cũng có ...Nếu tìm cốt cũ thì alo cho Long Thủ, cậu đó có vài cây đã dùng rồi nhưng có thể thanh lý do đang đánh cây YEO, 0903438370.

Welcome 1 Pen mới xuất hiện,

thangRau

Đại Uý

DSC00106 của thangRau, trên Flickr

Ăn nhậu cùng Nam - WangHaoHP, huy chương vàng nội dung Vợt dọc tại giải bb DN HP 2012, chủ nhiệm clb bb ĐH DL HP và là chủ quán CF bb 1E Trần Quang Khải - Hải Phòng, địa điểm chém gió mới của a e bb HP

thangRau

Đại Uý

DMH 8.2010 của thangRau, trên Flickr

Bác Hùng "cốc" - 1 trong những cây vợt chủ chốt của CA tp Hà Nội, hiện đã về hưu, sinh hoạt tại clb bb Dược Minh Hải.
Đánh cây C-pen Tibhar Black Devil Carbon , Bh dán Lót trơ không khốc.

thangRau

Đại Uý
Đâu có em, đang up lại mấy ảnh cũ thôi, cho a e thêm biết nhau trên diễn đàn. Chiều nay định đi xem nhưng có việc đột xuất nên hoãn, hơi tiếc

wanghaohp

Moderator
Bác Thắng Râu ơi ,Anh minh nguy hiểm làm cái giải 3 vợt dọc tại giải DN xong là chuồn mất không tổ chức giải vợt dọc toàn quốc rồi bác xem thế nào đi

thangRau

Đại Uý
Thi thoảng các a e Pen phải khuấy động topic lên k thì bị mấy chú đỏ đít mới đang năng động đòi xóa đấy nhé... hehehe

DSC00719 của thangRau, trên Flickr

Mút mới... khả năng sẽ kiếm nhiều hơn, bắt đầu từ giải Chym lãnh đạo tại HN cuối tuần này...
NamHao HP có lên chơi tý k em??

thangRau

Đại Uý

Đây là a Cường, 1 trong những cây vợt dọc còn lại tại HN, trình hạng C cứng theo xếp hạng về thành tích thi đấu.
A Cường chặn đẩy k lực, giao bóng xoáy, giật bạt theo đúng phong cách truyền thống, đánh tại xới Đức Thẩm - Gia Lâm

@binhBeo : tks em về ảnh giao lưu Chym lãnh đạo nhé.

Vo Va

Trung Uý
Ảnh này của bác Thắng em biết mấy người, em xin ghi chú luôn để anh em tiện theo dõi:
Từ trái qua phải (Bác số 1 và số 3 anh Thắng giới thiệu rồi):
1.., 2-Anh Đủ (Gia Lộc-Hải Dương), 3..., 4-Chú Đọ (Gia Lộc-Hải Dương), 5-Chú Tỉnh (Gia Lộc-Hải Dương, Bác ruột của Huấn luyện viên Danh Phong của Bộ Công An, người đặt nền móng cho Phong khi còn bé và là người đã trực tiếp đưa Phong lên Từ Sơn thi tuyển năng khiếu khi em 12 tuổi), 6-Anh Ba (Gia Lộc-Hải Dương).

Last edited:

thangRau

Đại Uý
Ảnh này của bác Thắng em biết mấy người, em xin ghi chú luôn để anh em tiện theo dõi:
Từ trái qua phải (Bác số 1 và số 3 anh Thắng giới thiệu rồi):
1.., 2-Anh Đủ (Gia Lộc-Hải Dương), 3..., 4-Chú Đọ (Gia Lộc-Hải Dương), 5-Chú Tỉnh (Gia Lộc-Hải Dương, Bác ruột của Huấn luyện viên Danh Phong của Bộ Công An, người đặt nền móng cho Phong khi còn bé và là người đã trực tiếp đưa Phong lên Từ Sơn thi tuyển năng khiếu khi em 12 tuổi), 6-Anh Ba (Gia Lộc-Hải Dương).
Tks Vo Va, còn ảnh thằng bạn anh ở cty em nữa nhé

Bình luận từ Facebook