Câu lạc bộ Đồng Tâm - Nơi tụ hội đam mê!

tibhar_vn

Thượng Tá
Tôi đến thăm câu lạc bộ Đồng Tâm vào dịp khai trương với cơ sở vật chất hoàn toàn mới và hiện đại, hệ thống bàn Top Tibhar đạt tiêu chuẩn thi đấu quốc tế, bác huấn luyện viên thì siêu nhiệt tình, thân thiện, yêu câu lạc bộ ghê cơ!!!!!!!!!

phungducthang

Đại Tá
Không. 2 chỗ 2 nơi. Giá mà gần nhau e cũng xin tập cùng.
Vừa đổi mồ hôi lấy bia về bác ạ. Mai đến bác alo e nhá
Ngày mai đến muộn chắc phải chiều thứ 6, sẽ alo. Chắc cứ cầm vợt đi nhỉ, nếu rảnh kiếm bàn nào làm mấy séc?

o3ma

Đại Tá
Bàn thì đầy. bác cứ cầm 1 nắm handmade đi để triển lãm, giới thiệu sản phẩm luôn. Chiều mai đến muộn thì tính sau nhưng chiều thứ 6 e đón bác đến công ty em cho bác giới thiệu sản phẩm.

phungducthang

Đại Tá
Bàn thì đầy. bác cứ cầm 1 nắm handmade đi để triển lãm, giới thiệu sản phẩm luôn. Chiều mai đến muộn thì tính sau nhưng chiều thứ 6 e đón bác đến công ty em cho bác giới thiệu sản phẩm.
Được rồi cứ biết thế đã, tùy thuộc chương trình của bà xã... Chả hiểu dân HN thế nào mà rủ nhau cưới tháng 5 nóng chết đi được.

o3ma

Đại Tá
Được rồi cứ biết thế đã, tùy thuộc chương trình của bà xã... Chả hiểu dân HN thế nào mà rủ nhau cưới tháng 5 nóng chết đi được.
Hehe, bác sĩ bảo lắp điều hoà thì sao mà nóng. chương trình có thể khác nhau điểm xuất phát nhưng gặp ở đích là được mà. có gì alo nha bác.

tibhar_vn

Thượng Tá
Cắp vũ khí đi học được mấy buổi rồi bạn? Bạn mặc áo vàng đó hả?
Hic, không phải em đâu ạ. Muốn sang Long Biên chơi mà chưa biết đánh bóng, sang tháng 6 em mới sắp xếp đc thơi gian, vì e làm về muộn mà các clb 8h đóng cửa rồi. quê quá không dám liên lạc với bác o3ma nữa :(.

o3ma

Đại Tá
Hic, không phải em đâu ạ. Muốn sang Long Biên chơi mà chưa biết đánh bóng, sang tháng 6 em mới sắp xếp đc thơi gian, vì e làm về muộn mà các clb 8h đóng cửa rồi. quê quá không dám liên lạc với bác o3ma nữa :(.
Chưa biết đánh thì mới cần đi tập, chơi là chơi mà bóng là bóng: hai cái tách biệt nhau ra vẫn được mà. Đi chơi khỏi cần đánh bóng vẫn ổn như thường.

tibhar_vn

Thượng Tá
Chưa biết đánh thì mới cần đi tập, chơi là chơi mà bóng là bóng: hai cái tách biệt nhau ra vẫn được mà. Đi chơi khỏi cần đánh bóng vẫn ổn như thường.
Thật nhé? cuối tuần này e sẽ qua Long Biên luôn. Anh ở chỗ nào Long Biên ạ?

o3ma

Đại Tá
Cẩn thận với bác o3ma nhé, giao lưu nhiều thứ lắm, heeeee. hôm nào em xuống hà nội giao lưu với bác vài séc, hiiiii
Ối, sao lại cẩn thận là sao nhỉ? tâm sáng như trăng mà. Nếu bác xuôi HN thì bác cứ alo, có ối thứ để giao lưu với bác.

Bình luận từ Facebook