Câu lạc bộ bóng bàn vườn đào,

Vài hình ảnh kỷ niệm mùa giải 2014.

Attachments

841.5 KB · Đọc: 0
    809.3 KB · Đọc: 0
    801.9 KB · Đọc: 0
    787.2 KB · Đọc: 0

khanhcfc

Thượng Tá
Cách đây 1 tháng mình dc giao luu với anh e trong clb..... Mọi người vui vẻ nhiệt tình lắm ./khánh đánh gai

ruoubakich

Trung Tá
Cách khoảng mấy trăm mét . Ông cứ gọi xe ôm đến nhà hàng Thiên Long ( CLB cạnh đó ) . Sinh hoạt từ 17h00 . Chúc ông có chuyến đi vui vẻ .
Tầm cơ nào D Đ để anh Từ bố trí người giao lưu .

meoluoitmb

Đại Tá
Cách khoảng mấy trăm mét . Ông cứ gọi xe ôm đến nhà hàng Thiên Long ( CLB cạnh đó ) . Sinh hoạt từ 17h00 . Chúc ông có chuyến đi vui vẻ .
Tầm cơ nào D Đ để anh Từ bố trí người giao lưu .
Bác ơi, đó đâu phải là nhà hàng? Thiên Long thì đúng rồi. Khách sạn chứ.

chajen_HD

Đại Uý
Vâng..tinh chau thi ham mon nay, nhưng mai xuông đo cung đoàn (cơ quan) nên có trốn đc thì cung fai tâm 19h nên cung ngai nếu chăng con ai chơi..thêm phần nưa la trinh cũng gà ạ.

ruoubakich

Trung Tá
Vâng..tinh chau thi ham mon nay, nhưng mai xuông đo cung đoàn (cơ quan) nên có trốn đc thì cung fai tâm 19h nên cung ngai nếu chăng con ai chơi..thêm phần nưa la trinh cũng gà ạ.
Nếu chơi muộn vào Hà Khẩu , các ông sao toàn 19h mới đến đánh , chán thì bia . 19h có ô tô đón tại PLAZA ( cho SĐT ) , một cu em làm ở PLAZA cũng về muộn . Trình gà hay vịt đều đánh bia cả , không búng tai . Mai mình cũng đến đó nộp bia .

ruoubakich

Trung Tá
Nếu chơi muộn vào Hà Khẩu ( khoảng 4 KM ) , các ông sao toàn 19h mới đến đánh , chán thì bia . 19h có ô tô đón tại PLAZA ( cho SĐT ) , một cu em làm ở PLAZA cũng về muộn . Trình gà hay vịt đều đánh bia cả , không búng tai . Mai mình cũng đến đó nộp bia .

BiaBongBan

Thượng Sỹ
không biết giờ clb này còn hoạt động không các bác nhỉ?
Công việc thỉnh thoảng xuống Hạ long nhưng em chả biết chơi ở đâu

Bình luận từ Facebook