Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Trang Anh

Nhà em ở quán toan có 1 cái bàn mấy AE đánh với nhau nhưng đánh phủi thôi, bây giờ muốn tìm người về dạy cho cơ bản, Ai biết giúp em không ạ.

Xin kính chào tất cả ACE bóng bàn đất Cảng.sau mỗi giải thi đấu và cọ sát,chúng ta ngồi lại,suy ngẫm về những trận đối kháng để rút ra những kinh nghiệm trong cách xử lí quả bóng!vì sao ta lại hỏng quả này-sao ta lại thua trận kia,rất nhiều câu hỏi mà chưa có đáp án để trả lời thì...Đây:Câu Lạc Bộ bóng bàn Trang Anh sẽ là nơi mà tất cả các bạn đến cọ sát và kiểm chứng rằng bạn đang đứng ở đâu,Trình của bạn ở mức độ nào??? Dải Ngân Hà Trang Anh luôn đón chào tất cả các bạn.Địa chỉ số 01 chân cầu Rế,thị Trấn An Dương,Huyện An Dương,TP Hải Phòng.Chủ tịch CLB là anh Tuấn:0934378888
Nhà em ở quán toan có 1 cái bàn mấy AE đánh với nhau nhưng đánh phủi thôi, bây giờ muốn tìm người về dạy cho cơ bản, Ai biết giúp em không ạ.

hungvotdoc

Thượng Tá
Anh Sơn ơi CLB chúng em toàn người ít tuổi hơn anh thôi ạ(tiện cho việc xưng hô)rấtmong anh em trong đó có Đ/k ra Bắc công tác thì ghé qua CLB của chúng em.Bác sẽ cảm nhận được lòng mến khách của những người hết lòng,tâm huyết với bóng bàn.em dám khẳng định với Bác là sân đấu của chúng em là đẹp nhất HP vào thời điểm này.Ánh sáng thì Sở điện lực đến lắp và khuyến mại t/kế.Sàn thi đấu thì chủ tịch em kinh doanh Gỗ nên chúng em được hưởng lợi rất nhiều anh ạ.quý 1 thì sắp hết rồi nhưng rất mong chờ các anh sang quý 2 này có mặt tại HP và cùng giao lưu với chúng em nha...Axelo
Hóa ra bạn doccothankiem_hp là cao thủ của "sới "Trang Anh đẹp nhất Hải Phòng ! Xin gửi lời chào đến bạn và qua bạn đến toàn thể ACE trong CLB. Chúc CLB luôn giữ được tâm huyết và là đầu tàu cho phong trào bóng bàn HP - nhất là trong việc tổ chức giải HP Premiership sắp tới!

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Hóa ra bạn doccothankiem_hp là cao thủ của "sới "Trang Anh đẹp nhất Hải Phòng ! Xin gửi lời chào đến bạn và qua bạn đến toàn thể ACE trong CLB. Chúc CLB luôn giữ được tâm huyết và là đầu tàu cho phong trào bóng bàn HP - nhất là trong việc tổ chức giải HP Premiership sắp tới!
Thay mặt cho ban huấn luyện cùng tập thể anh em trong clb Trang Anh xin cảm những lời chúc tốt đẹp của Bác

trinh_kienan

Binh Nhì
Xin kính chào tất cả ACE bóng bàn đất Cảng.sau mỗi giải thi đấu và cọ sát,chúng ta ngồi lại,suy ngẫm về những trận đối kháng để rút ra những kinh nghiệm trong cách xử lí quả bóng!vì sao ta lại hỏng quả này-sao ta lại thua trận kia,rất nhiều câu hỏi mà chưa có đáp án để trả lời thì...Đây:Câu Lạc Bộ bóng bàn Trang Anh sẽ là nơi mà tất cả các bạn đến cọ sát và kiểm chứng rằng bạn đang đứng ở đâu,Trình của bạn ở mức độ nào??? Dải Ngân Hà Trang Anh luôn đón chào tất cả các bạn.Địa chỉ số 01 chân cầu Rế,thị Trấn An Dương,Huyện An Dương,TP Hải Phòng.Chủ tịch CLB là anh Tuấn:0934378888

trinh_kienan

Binh Nhì
e chao a doccothankiem_hp.e la trinh_coc choi bong ban o KIEN AN.dot nay a it den danh o club nen phong trao cung giam sut di nhieu.hnao a ranh alo e sang a e minh ti?thi a nha.hihi

doccothankiem_hp

Thượng Tá
a axelo oi cho e hoi a ban tay lua la ai ma ba dao the a.con tuyen bo dai nao club TRANG ANH nua..hihi
Đấy là anh Thức catbi đó em,anh ấy Hứa len Hứa xuống qua clb mình chơi nhưng mà có đến đâu em,anh hỏi anh ta là hay chơi ở đâu thì bảo để anh đến làm thịt thì anh ta cũng có dám nói là chơi ở đâu đâu,Tim thỏ mà em,bóng này anh vẫn tặng cho 2-0-2 đó em,mà mình còn dạo trên phím đàn luôn...Axelo

traithanhdong

Trung Sỹ
Thực ra bóng bàn là một môn khó chơi. ko chịu khó rèn luyện và học hỏi ko bao giờ lên được, phải kiên trì, nó giống như học võ công vậy. Chưa học đã chán sao thành cao thủ được. Tất cả ở chính mình.....Tập và tập mãi.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ông bạn ơi,ông đừng giả vờ nữa,ông giao bóng hay làm tôi ngố hết cả người,anh em mình cứ bất phân thắng bại thế này là đẹp rồi,những đối tác khác là tôi Truy Quét và thịt ngay ông bạn ạ

Sao em tập mãi mà vẫn thua Nghĩa béo là sao ?
Hôm nào có dịp ae mình giao lưu nhé a nam hao. Nhìn clb tràng an xôm tụ thế này hôm nào em phải đặt vấn đề với mấy pac già trong hội anh hùng bàn phím của bọn em đến giao lưu mới đc. Chúc clb ngày càng lớn mạnh

Bình luận từ Facebook