Câu lạc bộ bóng bàn Tân Trào Tuyên Quang

HAIGIAY

Binh Nhì
TQĐT - Thành lập hơn 2 năm nay, Câu lạc bộ (CLB) bóng bàn Tân Trào (Nhà Văn hóa lao động - LĐLĐ tỉnh) là sân chơi cho mọi lứa tuổi. Hàng ngày, sau mỗi buổi làm việc, các thành viên CLB hăng say tập luyện để nâng cao sức khỏe, tinh thần thoải mái để làm việc tốt hơn.
Ông Bùi Thế Hùng, Chủ nhiệm CLB cho biết, ngày đầu mới thành lập, CLB đã có 25 thành viên và đến nay có thêm 5 thành viên nữa. Các thành viên ở mọi lứa tuổi khác nhau, công việc khác nhau nhưng đều có chung niềm yêu thích môn bóng bàn. CLB đã trở thành điểm hẹn của các thành viên giúp họ thực sự có những giây phút thoải mái, thư giãn và vui vẻ, tạo động lực cho ngày làm việc mới.

Một buổi luyện tập của các thành viên CLB bóng bàn Tân Trào (Nhà Văn hóa Lao động - LĐLĐ tỉnh).

Ông Nguyễn Văn Đức, một thành viên CLB cho biết, khi CLB ra mắt, ông tham gia ngay. Được tập luyện đều đặn, sức khỏe ông rất tốt, dẻo dai. Chơi bóng bàn rèn cho ông đức tính kiên trì, bền bỉ, không thể nóng vội. Tham gia CLB ông có thêm nhiều bạn mới, đồng cảm với nhau và điều đó giúp ông vơi đi những mệt nhọc của công việc kinh doanh.

Anh Trần Việt Trường, công tác tại Đoàn Nghệ thuật Dân tộc tỉnh, thành viên CLB cho biết, sau ngày làm việc nghệ thuật căng thẳng, đến CLB chơi bóng bàn thấy thật sảng khoái.

CLB còn tổ chức cho các thành viên thi đấu giao hữu với các CLB bóng bàn trong và ngoài tỉnh như Hà Nội, Hà Giang, Thái Nguyên, Phú Thọ để các hội viên có cơ hội được giao lưu học hỏi lẫn nhau và đã giành nhiều giải cao trong các giải bóng bàn mở rộng của tỉnh Sơn La. Đặc biệt gần đây, giải bóng bàn CLB Tân Trào mở rộng thu hút được các CLB mạnh như CLB bóng bàn Thành Cổ, Linh Đàm (Hà Nội) và CLB bóng bàn Hương Trà (Hà Giang), CLB bóng bàn Bệnh viện hữu nghị 103 Yên Bái về tranh tài. Tại giải thi đấu lần này, các vận động viên của CLB Tân Trào đã giành phần lớn các giải cao.

CLB bóng bàn Tân Trào thực sự trở thành sân chơi bổ ích, thu hút đông đảo các lứa tuổi tham gia luyện tập, thi đấu, nâng cao sức khỏe, góp phần nâng cao chất lượng công việc của mỗi thành viên.
Bài, ảnh: Minh Thủy

trairungtq

Binh Nhì
các ae trên đó đánh hay lắm nhất là thủy điện lực
lên tay thấy ghê
còn ông bạn tuân anh thì vẫn vậy chẳng lên được mấy
chúc ae năm sau tiến bộ hơn nhé

trairungtq

Binh Nhì
chu em thanh moi danh ma dong tac chang chiu sua nen cung lam
tuan anh cua chu hom nao danh voi thuy ANH PO CUA THUY LUON
MA ANH EM TREN DO DAO NAY VANG GHE
CHANG CO AI MAY
KE CUNG BUON NHI
ANH SAY QUA NEN CHANG VIET CO DAU
DE HOM NAO TINH THI ANH VIET CO DAU NHE
CHUC A E BONG BAN TQ NGAY CANG MANH LEN
HEN NAM SAU NHE ONG BAN TUAN ANH
NAM SAU TOÍE DANH DOI VA DONG DOI
MONG DC GAP ONG
HJJJJJJJJJJJJJJJJJM

chu em thanh moi danh ma dong tac chang chiu sua nen cung lam
tuan anh cua chu hom nao danh voi thuy ANH PO CUA THUY LUON
MA ANH EM TREN DO DAO NAY VANG GHE
CHANG CO AI MAY
KE CUNG BUON NHI
ANH SAY QUA NEN CHANG VIET CO DAU
DE HOM NAO TINH THI ANH VIET CO DAU NHE
CHUC A E BONG BAN TQ NGAY CANG MANH LEN
HEN NAM SAU NHE ONG BAN TUAN ANH
NAM SAU TOÍE DANH DOI VA DONG DOI
MONG DC GAP ONG
HJJJJJJJJJJJJJJJJJM
KIên à.
Ông mong gặp tôi thì sẽ được gặp thôi.
Mấy giải gần đây không được gặp ông ?
Tôi đánh với Thủy ông ở cửa Thủy à ?
Có hối hận không đấy ?
Cho ông nghĩ lại đi ?
Hẹn gặp ông một ngày gần nhất.
Ông em Thành lại chuyển ông tác rồi.
Buồn quá

Hôm nay ngày 28/10/2012 cau lạc bộ bóng bàn Tân Trào thành phố Tuyên Quang rất hạnh được đón tiếp các anh,các chú CLB Thái Nguyên sang giao lưu
Buổi giao lưu diễn ra vui vẻ và thành công tốt đẹp.
Thay mặt CLB bóng bàn Tân Trào xin cảm ơn CLB THái Nguyên. Hẹn găp lại CLB một ngày gần nhất.
Chúc các chú, các anh và gia đình mạnh khỏe, công tác tốt

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Hôm nay ngày 28/10/2012 cau lạc bộ bóng bàn Tân Trào thành phố Tuyên Quang rất hạnh được đón tiếp các anh,các chú CLB Thái Nguyên sang giao lưu
Buổi giao lưu diễn ra vui vẻ và thành công tốt đẹp.
Thay mặt CLB bóng bàn Tân Trào xin cảm ơn CLB THái Nguyên. Hẹn găp lại CLB một ngày gần nhất.
Chúc các chú, các anh và gia đình mạnh khỏe, công tác tốt

Một CLB có bề dày thành tích như CLB Tân Trào Tuyên Quang thì CLB nào mà chả muốn giao lưu học hỏi . Tuân Anh cho mình hỏi có thằng em Phụng có tham gia ở CLB đó ko vậy? em nó đang có nhã ý mời ae Lập Thạch Vĩnh Phúc lên đó giao lưu nhưng vì CLB có cháu nó đang chuẩn bị thi ĐH nên hẹn ae Tân trào vào trung tuần tháng 7 này nhé . hẹn gặp và giao lưuBia

Một CLB có bề dày thành tích như CLB Tân Trào Tuyên Quang thì CLB nào mà chả muốn giao lưu học hỏi . Tuân Anh cho mình hỏi có thằng em Phụng có tham gia ở CLB đó ko vậy? em nó đang có nhã ý mời ae Lập Thạch Vĩnh Phúc lên đó giao lưu nhưng vì CLB có cháu nó đang chuẩn bị thi ĐH nên hẹn ae Tân trào vào trung tuần tháng 7 này nhé . hẹn gặp và giao lưuBia

Chào anh tohieu_timobol. Thay mặt các thành viên CLB bóng bàn Tân Trào. Trân trọng kính mời ae Lập Thạch -Vĩnh Phúc trong tháng 7 dương lịch này bố trí thời gian lên giao lưu cùng CLB Tân Trào - Tuyên Quang.
Nếu ae ở dưới đó thu xếp thời gian đi được thì bác thông tin cho em trước 5 đến 7 ngày nhé.
Rất hân hạnh được đón tiếp ae Lập Thạch - Vĩnh Phúc

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Chào anh tohieu_timobol. Thay mặt các thành viên CLB bóng bàn Tân Trào. Trân trọng kính mời ae Lập Thạch -Vĩnh Phúc trong tháng 7 dương lịch này bố trí thời gian lên giao lưu cùng CLB Tân Trào - Tuyên Quang.
Nếu ae ở dưới đó thu xếp thời gian đi được thì bác thông tin cho em trước 5 đến 7 ngày nhé.
Rất hân hạnh được đón tiếp ae Lập Thạch - Vĩnh Phúc
OK .trên TQ bọn em bố trí ngày nào vậy thứ 7 hay CN tức ngày 20 hoặc 21 Tuấn Anh ah trong 2 ngày đó em tổ chức ngày nào thì em alo cho anh nhé (Hiệu 0915896966 ) thank hẹn gặp lại nhé

trairungtq

Binh Nhì
cuối tháng này anh em mình lại tổ chức giải bóng bàn mở rộng thịt chó nhé ông bạn tuấn anh
chắc lần này tôi lại thịt ông bạn tuấn anh 3 0 thôi
hjjjjjjjjjjjjj
cố gắng mời a e nhiều nhé
đánh cho vui
vui hết mình

trungsay

Thượng Sỹ
17h chiều nay em có mặt ở TQ và muốn đến giao lưu bb với các bác trong clb. Không biết phải liên lạc với ai mong các bác chỉ giúp

thanhtqvn123

Binh Nhất
17h chiều nay em có mặt ở TQ và muốn đến giao lưu bb với các bác trong clb. Không biết phải liên lạc với ai mong các bác chỉ giúp
alo a ơi có thể LL cho chủ nhiệm clb là
Tuấn Anh: 0984 742 668
Giang: 0984 745 455
Chú Hùng: 0948 226 292
CLB hân hạnh đc tiếp đón a ạ

xtung78

Trung Uý
Moi giao luu

[Kinh gui anh T.Anh!
Duoc nghe tieng CLB TAN TRAO da lau. Thay mat ae CLB CHAU PHONG VIETTRI PHU THO tran trong kinh moi Quy CLB xuong giao luu. Truoc la sau quen. nhan tren dien thoại nen khomh noi dc nhieu. Kính mong bac T.Anh thong cảm.
CN CLB
LE XUAN TUNG
DT:0982 121 112
Tran trong cam on!

[Kinh gui anh T.Anh!
Duoc nghe tieng CLB TAN TRAO da lau. Thay mat ae CLB CHAU PHONG VIETTRI PHU THO tran trong kinh moi Quy CLB xuong giao luu. Truoc la sau quen. nhan tren dien thoại nen khomh noi dc nhieu. Kính mong bac T.Anh thong cảm.
CN CLB
LE XUAN TUNG
DT:0982 121 112
Tran trong cam on!

Thay mặt CLB bòng bàn Tân trào - Thành phố Tuyên Quang. Xin chân thành cám ơn bác xtung78. Xin nhận lời mời của bác và CLB sẽ thu xếp thời gain thích hợp để xuống giao lưu với CLB Châu Phong

Bình luận từ Facebook