Câu lạc bộ bóng bàn Phú Yên

thaiphuyen

Binh Nhì
Anh Đuc co ranh ko ve tuy Hoa tham du giai DHTDTT tinh ne, giai nam nay quy tu rat nhieu anh em cua tỉnh do.giai se dien ra ngay 31/5, 1/6 và 2/6.Tiec rang giai lan nay đoi cua em gom Chu Hai, em, a Hop, A vinh , a minh ko dc tham du giai vi ly do xep ko cho tham gia.hic

mancongtu

Trung Uý
Anh Đuc co ranh ko ve tuy Hoa tham du giai DHTDTT tinh ne, giai nam nay quy tu rat nhieu anh em cua tỉnh do.giai se dien ra ngay 31/5, 1/6 và 2/6.Tiec rang giai lan nay đoi cua em gom Chu Hai, em, a Hop, A vinh , a minh ko dc tham du giai vi ly do xep ko cho tham gia.hic

Đội này mà tham gia thì ẵm giải rồi

nam_chem

Trung Uý
Chào Thái! Tiếc thật đấy, Thái có dịp đi ngang qua mà không ghé lại giao lưu cho vui, Ae Tam kỳ bữa nay cũng đang chuẩn bị đánh giải TP quy tụ nhiều lắm; nếu như mà Thái có dịp ghé qua thì gọi đến số: 0932.400.404 Sang chủ sới hoặc 0905.297.527 Nam nha.

ducphubb

Thượng Sỹ
Thành tích con trai mình hôm trước nói với Thái đây nhé!

thaiphuyen

Binh Nhì
Em va toan doi co di qua do.nhung vi di cung doan dong qua nen ko tien.hen chuyen sau ngay gan nhat giao luu may anh em, co dip anh nam_chem ghe tuy hoa lien lac em, giao luu dam dao cho vui nha.co g phone em 0932567375, cho e gui loi tham anh Sang luon

nam_chem

Trung Uý
Em va toan doi co di qua do.nhung vi di cung doan dong qua nen ko tien.hen chuyen sau ngay gan nhat giao luu may anh em, co dip anh nam_chem ghe tuy hoa lien lac em, giao luu dam dao cho vui nha.co g phone em 0932567375, cho e gui loi tham anh Sang luon

Ok! nếu có dịp đi ngang qua mình chắc chắn sẽ ghé lại để giao lưu và ae mình sẽ đàm đạo; Mà vừa rồi Thái đi giải ở Đà Nẵng thế nào.

Last edited:

thaiphuyen

Binh Nhì
giai vua roi doi em am giai 5 HCV luon anh nam_chem, em danh don nam.chung ket gap A Hung Hue (cang chan may).3 nho luon.kaka.

Last edited:

nam_chem

Trung Uý
giai vua roi doi em am giai 5 HCV luon anh nam_chem, em danh don nam.chung ket gap A Hung Hue (cang chan may).3 nho luon.kaka.

Chúc mừng Thái và toàn đoàn nha, hôm qua Sang có hỏi và gửi lời thăm Thái; Mà mùa giải ĐHTDTT Phú Yên Thái không tham gia sao, CLB mình trong đó đông ae không?

thaiphuyen

Binh Nhì
Giai Đại hội này em va cả đội ko tham gia anh nam oi.ly do xếp của em ko cho tham gia thôi, đơn giản là vậy cũng ko hiểu sao xếp ko cho nữa.chứ đội em tham gia giải này chắc ôm hết.hi.hôm nào anh nam_chem và anh Sang cùng mấy anh em tập hợp rồi vào tuy hòa giao lưu 1 chuyến đi.Trong này tụi em trân trọng chào đón.Mọi năm là công ty em tổ chức giải mở rộng mời các tỉnh nhưng năm nay kẹt cái giải ĐH này.đánh trong tỉnh quài cũng chán.được giao lưu anh em các tỉnh khí thế hơn.

thaiphuyen

Binh Nhì
Chúc mừng Thái và toàn đoàn nha, hôm qua Sang có hỏi và gửi lời thăm Thái; Mà mùa giải ĐHTDTT Phú Yên Thái không tham gia sao, CLB mình trong đó đông ae không?

Giai Đại hội này em va cả đội ko tham gia anh nam oi.ly do xếp của em ko cho tham gia thôi, đơn giản là vậy cũng ko hiểu sao xếp ko cho nữa.chứ đội em tham gia giải này chắc ôm hết.hi.hôm nào anh nam_chem và anh Sang cùng mấy anh em tập hợp rồi vào tuy hòa giao lưu 1 chuyến đi.Trong này tụi em trân trọng chào đón.Mọi năm là công ty em tổ chức giải mở rộng mời các tỉnh nhưng năm nay kẹt cái giải ĐH này.đánh trong tỉnh quài cũng chán.được giao lưu anh em các tỉnh khí thế hơn.

nam_chem

Trung Uý

Thời gian này ae bận quá chắc chưa có thể sắp xếp đi được, nhưng mình sẽ thông báo lại cho các ae để khi nào rãnh ae tự sắp xếp công du một chuyến.

thaiphuyen

Binh Nhì
Sap den ngay khai cuoc giai bong ban Phu yen roi,may anh em ban ron tap luyen qua.giai nay la cuoc tranh tai cua 6 doi, trinh ngang nhau vi cac VDV hang A ko tham du giai.giai nay se tim ra guong mat hay nhat...chu cac ong che ong nay ong kia qua, anh Nam chem cho biet tinh hinh quang nam ra sao roi

nam_chem

Trung Uý
Sap den ngay khai cuoc giai bong ban Phu yen roi,may anh em ban ron tap luyen qua.giai nay la cuoc tranh tai cua 6 doi, trinh ngang nhau vi cac VDV hang A ko tham du giai.giai nay se tim ra guong mat hay nhat...chu cac ong che ong nay ong kia qua, anh Nam chem cho biet tinh hinh quang nam ra sao roi

Chào Thái! Quảng Nam hiện tại đang tập luyện rất sôi nổi, các đội đang gấp rút chuẩn bị vì ngày khai mạc sắp đến; Hầu như đội nào cũng hăng cả; năm nay serriA và B đăng ký tất, đội hình gần như chia đều ra có lẽ sẽ rất kịch tính (Mình sẽ cố gắng up ảnh hoặc video thi đấu lên). Sắp tới tại Huế có giải Huế mở rộng có gửi lời mời đến đội Quảng Nam tham gia, chắc ae sẽ tập luyện liên tục nếu hội đủ ĐK đội Quảng Nam sẽ đi Huế tham gia; Mà mình nghe nói trong tháng 9 năm nay Phú Yên thừong tổ chức giải mở rộng, nếu có điều kiện đội Quảng Nam sẽ tham gia như thường niên. Mình rất mong được ngày trở lại Tuy Hòa để giao lưu, đàm đạo và thăm lại mảnh đất xưa nơi mình đã có nhiều năm gắn bó cùng các ae ở Tuy Hòa.

Nhân tiện đây mình nhờ Thái hỏi giúp ae trong CLB có ai biết PHAN LÊ DUẨN là giáo viên trường Bình Kiến II - Trước đây Duẩn là vận động viên KARATE của tỉnh cùng thời với Trần Hiếu Ngân, nhà của duẩn khi mình còn ở Tuy Hòa đối diện chợ (Con đường đất đi vào khoảng 30m bên tay phải) không biết Duẩn bây giờ đang ở đâu; Nếu có ai biết nhờ Thái nhắn số của Duẩn qua mình cái nha. Cám ơn trước nha! Hẹn gặp!

Last edited:

Bình luận từ Facebook