Câu lạc bộ bóng bàn Phú Yên

ducphubb

Thượng Sỹ
Mình trước đây cũng ở Phú Yên thời gian tuy nhiên trình đánh chỉ là hạng ruồi nên không đến câu lạc bộ. Gần đây mình theo dõi liên tục trang Phú Yên nhưng thấy các bác ít đăng bài lên rất mong các bác đăng nhiều hình ảnh và hoạt động của CLB để ae biết nhiều hơn. Chúc CLB ngày càng mạnh hơn!

Ngã 5 Tuy Hòa- Phú Yên, giao nối 3 con đường Trần Hưng Đạo- Lê Thành Phương- Nguyễn Công Trứ

ducphubb

Thượng Sỹ
SÔNG BA NÚI NHẠN

Ai về Nhạn tháp quê tôi
Sông Ba thương nhớ xa thời ấu thơ
Đà Rằng nối nhịp cầu quê
Chóp Chài bóng dáng tuổi thơ đong đầy

nam_chem

Trung Uý
Ngã 5 Tuy Hòa- Phú Yên, giao nối 3 con đường Trần Hưng Đạo- Lê Thành Phương- Nguyễn Công Trứ

Núi nhạn đứng trên nhìn xuống thành phố ban đêm rất đẹp, Sông ba Sơn hòa uốn lượn quanh co tạo nên hùng vỹ của núi rừng, Cầu Đà rằng trải dài bắc qua sông mùa nước lũ; Bên cạnh đó còn có Vũng rô khung cảnh hữu tình. Thật đáng để nhớ. (Khi nào có dịp e sẽ ghé Tuy Hòa vừa thăm chiến hữu một thời, vừa giao lưu bb và thưởng thức món Bò kho, Cá ngừ đại dương)
Cám ơn bác rất nhiều!

Last edited:

thaiphuyen

Binh Nhì
hinh anh, tai khanh hoa gap hai phu yen, tran nay cung hay day.

Attachments

• 2013-04-10 18.20.48.jpg
    2013-04-10 18.20.48.jpg
    85.9 KB · Đọc: 21
  • 2013-04-10 18.20.45.jpg
    2013-04-10 18.20.45.jpg
    85.7 KB · Đọc: 17
  • 2013-04-10 18.19.49.jpg
    2013-04-10 18.19.49.jpg
    85.8 KB · Đọc: 18
  • 2013-04-10 18.19.22.jpg
    2013-04-10 18.19.22.jpg
    87.6 KB · Đọc: 16

ducphubb

Thượng Sỹ
Nhìn ảnh nhớ Câu lạc bộ bóng bàn Tuy Hòa 27 Tản Đà quá!
Lưu Bá Tài (không mặc áo) á quân Giải bóng bàn Phú Yên mở rộng năm 2011 là quý tử của Lão tướng bóng bàn Lưu Bá Anh (Khánh Hòa)
Dịp Thế Hải (áo màu đen)- Tay vợt bóng bàn hàng đầu Phú Yên nay đã tuổi Lão tướng bóng bàn Phú Yên
Trận đấu ắt phải giàu cảm xúc!

windq_hp

Thượng Sỹ
Đã được gặp cao thủ võ lâm Lưu Bá Tài ở trong lần viếng thăm CLB Huynh Đệ - Nha Trang và được nghe sư huynh kể nhiều về các đông nghiệp Đoàn Kiến Quốc,...và 1 vài danh thủ Phú Yên - Khánh Hòa, rất hài hước. Các huynh đệ đã đề nghị bác đánh với Tuấn Khataco vài séc cho ACE mục sở thị cái mà huynh hứa tối hôm sau....buồn tập 1, tối hôm sau tại hạ và các huynh đệ tới chờ đỏ cả mắt mà chẳng thấy đâu....Buồn tập 2.

thaiphuyen

Binh Nhì
Đã được gặp cao thủ võ lâm Lưu Bá Tài ở trong lần viếng thăm CLB Huynh Đệ - Nha Trang và được nghe sư huynh kể nhiều về các đông nghiệp Đoàn Kiến Quốc,...và 1 vài danh thủ Phú Yên - Khánh Hòa, rất hài hước. Các huynh đệ đã đề nghị bác đánh với Tuấn Khataco vài séc cho ACE mục sở thị cái mà huynh hứa tối hôm sau....buồn tập 1, tối hôm sau tại hạ và các huynh đệ tới chờ đỏ cả mắt mà chẳng thấy đâu....Buồn tập 2.
windp rang tap luyen bong ban di nha, hom nao co dip vao giao luu.tai hien dg o tuy hoa dai han roi windp.windp noi voi may anh em sap xep thoi gian chay ra tuy hoa giao luu di.ngoai nay trinh do du cỡ.vui la chinh.
Bac si Đức dau roi.ve Tuy Hoa alo may ae nha.lam tu ban bong toi ban bia di.lau roi ko gap bs Đức.Hom nao ve em se thọ giáo bac si vai sê cong vai chai nha

thaiphuyen

Binh Nhì
anh nam chem da tung o tuy hoa vay sao ko len clb giao luu, neu co dip ve lai tuy hoa anh ghe clb nhe, giao luu may anh em cho vui.cu ve anh lien he em cung dc.rat vui va tran trong

ducphubb

Thượng Sỹ
windp rang tap luyen bong ban di nha, hom nao co dip vao giao luu.tai hien dg o tuy hoa dai han roi windp.windp noi voi may anh em sap xep thoi gian chay ra tuy hoa giao luu di.ngoai nay trinh do du cỡ.vui la chinh.
Bac si Đức dau roi.ve Tuy Hoa alo may ae nha.lam tu ban bong toi ban bia di.lau roi ko gap bs Đức.Hom nao ve em se thọ giáo bac si vai sê cong vai chai nha
Bóng bia là niềm đam mê của ducphubb nhưng tháng 6 hè này mới về lại Phú Yên được, từ 23-28/4 này có Giải vô địch bóng bàn quốc gia tại Đà Lạt anh chị em bóng bàn quê nhà có rảnh lên xem tiện thể nghỉ mát luôn!

nam_chem

Trung Uý
anh nam chem da tung o tuy hoa vay sao ko len clb giao luu, neu co dip ve lai tuy hoa anh ghe clb nhe, giao luu may anh em cho vui.cu ve anh lien he em cung dc.rat vui va tran trong
Mình rất cám ơn thaiphuyen! Hiện tại mình đang ở Quảng Nam nếu có dịp đi công tác mình sẽ ghé thăm clb và giao lưu với mấy ae. Ở mình có Vũ làm công ty xổ số đang công tác tại Tuy Hòa và đang học nghề tại clb. Chỉ cần có dịp đi ngang qua là mình sẽ ghé lại ngay.

ducphubb

Thượng Sỹ
Mình rất cám ơn thaiphuyen! Hiện tại mình đang ở Quảng Nam nếu có dịp đi công tác mình sẽ ghé thăm clb và giao lưu với mấy ae. Ở mình có Vũ làm công ty xổ số đang công tác tại Tuy Hòa và đang học nghề tại clb. Chỉ cần có dịp đi ngang qua là mình sẽ ghé lại ngay.
Tuy Hòa ngày nay rất tròn trịa các đường phố đều thoáng rộng, quán xá tấp nập, khách sạn giá vừa túi tiền trên con đường Hùng Vương lộng gió, đi xa trở về hạnh phúc biết bao gặp bạn bè bóng bàn để thăm hỏi rồi vào làm vài trận vài bia cho nóng máy để sau đó là buổi họp báo nồng ấm tình người tình quê hương xứ sở, 1 tuần sao trôi qua nhanh chóng cũng là lúc đạn dược vừa cạn lại phải đi cày bừa tiếp tục công việc còn dang dở phía trước của bổn phận con người. Xe phăng phăng qua núi đèo Cả nhìn lại phía đằng sau lưng cả một khoảng trời mênh mông nhớ là mái nhà thân yêu, cánh đồng quê xanh mơn mởn. đàn gà, đàn bò gặm cỏ phía trước ruộng đồi
Anh về thăm lại quê mình
Anh đi lưu luyến bóng hình mang theo
Xe đi qua những núi đèo
Để sau lưng lại hút heo quê nhà

nam_chem

Trung Uý
thaiphuyen ơi! Up hình của thaiphuyen lên để mình biết mặt khi nào có dịp mình ghé lại giao lưu. Thanks!

nam_chem đứng cầm bảng

Last edited:

thaiphuyen

Binh Nhì
thaiphuyen ơi! Up hình của thaiphuyen lên để mình biết mặt khi nào có dịp mình ghé lại giao lưu. Thanks!

nam_chem đứng cầm bảng

chao anh Nam - chem, em se co gang chup tam hinh de up len, o quang nam em biet cung nhiu anh em ngoai do, anh cho em gui loi tham den may anh em, A Sang, A Hung, A Khiet, A Phung, A Vũ.....hen dip gap may anh em giao luu cho vui, cung gan 1nam roi ko gap may anh em Quang Nam.e se giao luu voi anh 1tran nua.

nam_chem

Trung Uý
chao anh Nam - chem, em se co gang chup tam hinh de up len, o quang nam em biet cung nhiu anh em ngoai do, anh cho em gui loi tham den may anh em, A Sang, A Hung, A Khiet, A Phung, A Vũ.....hen dip gap may anh em giao luu cho vui, cung gan 1nam roi ko gap may anh em Quang Nam.e se giao luu voi anh 1tran nua.
Mình thay mặt anh em Quảng Nam rất cám ơn thaiphuyen, mình sẽ chuyển lời đến mấy ae. Hẹn sẽ gặp thaiphuyen ngày gần nhất. Thanks!

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Về Tuy Hòa mình thích ngồi uống bia ở quán này vì tên quán rất hay 9 THƠ ở đầu đường Lý Thái Tổ gần khách sạn thân quen mình hay ở ANH TUẤN 2

nam_chem

Trung Uý
em thaiphuyen va chu Hai do anh Nam chem, chu Hai ngoi ngam canh Campuchia ma nho ve Trung Quoc

Ok! Khi nào thai có dịp ghé Tam kỳ giao lưu nha! Mà Thái up một số hình ảnh ace trong CLB lên đi, mình nghe nói CLB mình sinh hoạt rất sôi nổi.

Bình luận từ Facebook