Câu lạc bộ bóng bàn nhà thi đấu Cầu Giấy

hdvodoi

Trung Sỹ
Nhà thi đấu Cầu Giấy hiện tại là nơi quu tụ nhiều tay vợt trình độ khá giỏi, đặc biệt tại đây có nhiều thày giạy giỏi trình độ cao, bao gồm cả vận động viên quốc gia:) mong được gặp gỡ và giao lưu

meoden82

Thượng Sỹ
thầy dạy giỏi tên là gì vậy? vđv Quốc gia tên là chi vậy? nói phải có bằng chứng chứ? mà ở đó có 4 hay 5 bàn gì đó, đông người đánh thì bao giờ mới tới lượt, bác nào trình độ k cao thì ra Duy Hưng có 14 bàn Xiom đánh cho rộng, sàn lại k trơn nữa. đánh thoải mái. mai 15h00 Duy hưng khai trương đấy, có Hà YB, thắng đen, Minh Thái bình nữa, đánh giải hơn 4 chai.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mình chỉ biết cậu Tú ở nhà thi đấu CG thôi. Không gian thì hẹp, chỉ phù hợp ai mới tập chơi thôi

HungGL

Đại Tá
thầy dạy giỏi tên là gì vậy? vđv Quốc gia tên là chi vậy? nói phải có bằng chứng chứ? mà ở đó có 4 hay 5 bàn gì đó, đông người đánh thì bao giờ mới tới lượt, bác nào trình độ k cao thì ra Duy Hưng có 14 bàn Xiom đánh cho rộng, sàn lại k trơn nữa. đánh thoải mái. mai 15h00 Duy hưng khai trương đấy, có Hà YB, thắng đen, Minh Thái bình nữa, đánh giải hơn 4 chai.

Ở cầu giấy đúng là có vđv quốc gia về dậy đấy bác à, ít nhất em cũng tình cờ 1 lần thấy Hoàng ( Bư) dạy ở đấy!!

meoden82

Thượng Sỹ
huy hoàng có clb ở THPT cầu giấy. còn dậy ở đâu thì mình k rõ, mình thấy đa phần ae mình đánh bóng bàn để thể thao giải trí thôi, còn lên một chút thì cũng có làm gì đâu? phải k?

hdvodoi

Trung Sỹ
VDV Quốc gia thì có Đào Duy Hoàng đấy bạn, dạy cực kỳ chất lượng đảm bảo thành tài :)

zhang là vis

Đại Uý
VDV Quốc gia thì có Đào Duy Hoàng đấy bạn, dạy cực kỳ chất lượng đảm bảo thành tài :)

Thành tài hay không thì không biết nhưng em đã được xem cách giảng dạy của VĐV quốc gia.công nhận là có phần khác khác khi đi học ở các nơi khác.khác ở đây em thấy là về kĩ thuật đánh.khó diễn tả thành lời (ý kiến chủ quan của em)còn thầy giáo thì tận tình chỉ dạy và rất quan tâm sửa kĩ thuật cho học viên.nếu có cơ hội em cũng phải làm thử 1 khóa cấp tốc :).Em ngày trước thì ngày nào cũng có mặt trên NTĐ Cầu Giấy nhưng dạo này thì ít lên vì nhiều việc quá :)

zhang là vis

Đại Uý
Nhà thi đấu Cầu Giấy hiện tại là nơi quu tụ nhiều tay vợt trình độ khá giỏi, đặc biệt tại đây có nhiều thày giạy giỏi trình độ cao, bao gồm cả vận động viên quốc gia:) mong được gặp gỡ và giao lưu
Chắc em cũng biết bác đấy nhỉ :) nhận vơ tí nếu trượt bác bỏ quá cho em nhé :) hôm nào lên xin bác đánh vài quả.hehe

zhang là vis

Đại Uý
em lên bây giờ chắc bị các bác ý thịt hết mất thôi.buồn quá dạo này chẳng được đánh.bao nhiêu công sức tập giờ đi đâu :(( buồn ghê gớm

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
huy hoàng có clb ở THPT cầu giấy. còn dậy ở đâu thì mình k rõ, mình thấy đa phần ae mình đánh bóng bàn để thể thao giải trí thôi, còn lên một chút thì cũng có làm gì đâu? phải k?
Hoàng "bư" là Đào duy Hoàng chứ ko phải Phan Huy Hoàng ở Thpt Cầu Giấy bác ạ. Còn bạn nói lên một chút ko để làm gì thì mình không đồng ý rồi. Đánh cho vui nhưng sự tiến bộ cũng đem lại nhiều niềm vui chứ, phải không?

Last edited:

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
em lên bây giờ chắc bị các bác ý thịt hết mất thôi.buồn quá dạo này chẳng được đánh.bao nhiêu công sức tập giờ đi đâu :(( buồn ghê gớm
Trình bóng ko lên nhưng kiến thức về mút và cốt thì sắp vô đối rồi còn gì? Hê hê!!! Ngày xưa Tào Tháo đãi Quan Vũ 3 ngày một tiệc nhỏ, 5 ngày một tiệc lớn. Còn ngày nay có người chơi bóng 5 ngày thay một mặt, mười ngày đổi một cốt nè. Thật vô đối he he he !!!!!!

meoden82

Thượng Sỹ
chắc công phu bóng bàn chưa ngấm vào người chú rồi? nếu đã ngấm vào rồi thì tập lại cũng nhanh thôi. chúng ta cv phải là chính, bb là thể thao, phải cân đối đc giữa công sức bỏ ra và trình độ thu lại. lên đc một chút cũng k thể đi đánh độ kiếm cơm đc, phải k ae bóng bàn?

Bình luận từ Facebook