Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

binh_hatri

Trung Sỹ
hay quá, a Tuấn biển thì quá hay rồi, e dạo này chăm tập lắm, cũng có thời gian nữa.
giờ có thêm a Tuấn biển nữa thì clb ht 4 vô địch hà đông rồi, Hưng Sếu, Tuấn Biển, Minh DC, đội hình trong mơ đây.

Hihihi, nếu thành lập CLB Hà Trì đi giao lưu là mạnh phết Linh nhỉ? Tuấn Biển, Seu, Bình manhmai, Chính người mẫu, Linh mask, Minhdc... Hay đấy!

mask2009

Thiếu Uý
Hihihi, nếu thành lập CLB Hà Trì đi giao lưu là mạnh phết Linh nhỉ? Tuấn Biển, Seu, Bình manhmai, Chính người mẫu, Linh mask, Minhdc... Hay đấy!
QUá hay anh ơi, có các thành viên này e ở ngoài vỗ tay thôi, trình còi sao giám so sánh với các bác ấy.
A Tuấn Biển e xem thi đấu từ thời e còn đang tập,, bóng mềm mại hay lắm.

tunghatri

Đại Tá
Cậu này tập giật ầm ầm mà vào trận chả thấy giật quả nào :d. Công nhận dạo này nên tay lắm đấy ! Cố gắng đánh trận như đánh tập là ngon

hiiiiiiiiiiii.trình bác cao hơn em ,em có triển khai được quả giật đâu.em mới tập giật,còn phải cố gắng nhiều,với lại em còn non kinh ngiem lắm.còn phải hoc hỏi các bác nhiều/

mask2009

Thiếu Uý
hiiiiiiiiiiii.trình bác cao hơn em ,em có triển khai được quả giật đâu.em mới tập giật,còn phải cố gắng nhiều,với lại em còn non kinh ngiem lắm.còn phải hoc hỏi các bác nhiều/
vote cho ông em 1 phiếu về tinh thần học hỏi, giữa giật tập và giật bóng trong trận có nhiều điểm khác nhau, vào trận yêu cầu độ chuẩn cao hơn vì hỏng mấy quả là ke, quan trọng hơn nữa là bộ pháp di chuyển hợp lý để có quả giật uy lực.
Chiều a lên được nhớ nhắc anh quay clip cho ông em nhé.
Cho anh cái số điện thoại có gì con alo
số của anh: 0903210589

Last edited:

tunghatri

Đại Tá
vote cho ông em 1 phiếu về tinh thần học hỏi, giữa giật tập và giật bóng trong trận có nhiều điểm khác nhau, vào trận yêu cầu độ chuẩn cao hơn vì hỏng mấy quả là ke, quan trọng hơn nữa là bộ pháp di chuyển hợp lý để có quả giật uy lực.
Chiều a lên được nhớ nhắc anh quay clip cho ông em nhé.
Cho anh cái số điện thoại có gì con alo
số của anh: 0903210589

oke anh số của em là 0903725666

tunghatri

Đại Tá
heeeeee cuối tuần này phai xin anh bình con 1 trận mới được.thua bác bình 3 trận liền roài,đang tìm lối đánh phù hợp để chiến với bác ý đây,hi vọng cuối tuần này thời tiết đẹp

binh_hatri

Trung Sỹ
heeeeee cuối tuần này phai xin anh bình con 1 trận mới được.thua bác bình 3 trận liền roài,đang tìm lối đánh phù hợp để chiến với bác ý đây,hi vọng cuối tuần này thời tiết đẹp

Tùng thua a là do chưa bắt được giao bóng thôi, a có gì đâu mà. Bắt được giao bóng của a là a lại đi nhanh.heeee

Seu

Trung Sỹ
Tùng thua a là do chưa bắt được giao bóng thôi, a có gì đâu mà. Bắt được giao bóng của a là a lại đi nhanh.heeee
Hôm nào tổ chức giao lưu các hạng giữa 2 clb được đấy. Hạng ruồi, hạng nhặng nghe vẻ Hà trì 4 mình mạnh hơn thì phải. A, B, C thì B, C nhỉnh hơn rồi. Hạng A thì HT4 nghe có vẻ yếu hơn. Chung cuộc dự đoán 2-1 :)). Cuối năm làm buổi giao lưu tất niên chứ nhỉ?

binh_hatri

Trung Sỹ
Hôm nào tổ chức giao lưu các hạng giữa 2 clb được đấy. Hạng ruồi, hạng nhặng nghe vẻ Hà trì 4 mình mạnh hơn thì phải. A, B, C thì B, C nhỉnh hơn rồi. Hạng A thì HT4 nghe có vẻ yếu hơn. Chung cuộc dự đoán 2-1 :)). Cuối năm làm buổi giao lưu tất niên chứ nhỉ?

Cũng ngang ngang cả thôi ae nhỉ. Chắc các sếp đang bàn để tổ chức trận giao lưu tất niên đấy.
Nếu dàn hàng ngang mà chơi thì HT4 tươi hơn. (cho mình nổ tí nhé)hihhi

mask2009

Thiếu Uý
bên a có lịch tổ chức tất niên rồi, nhưng chưa rõ ý các sếp có mời thêm khách không, nếu có ht4 chạy vào mắt.

mask2009

Thiếu Uý
Cũng ngang ngang cả thôi ae nhỉ. Chắc các sếp đang bàn để tổ chức trận giao lưu tất niên đấy.
Nếu dàn hàng ngang mà chơi thì HT4 tươi hơn. (cho mình nổ tí nhé)hihhi
Pác này nổ kinh phết, xét bề dầy lịch sử và nhiều yếu tố chủ quan khác thi đương nhiên pác ko cần nổ mọi người cũng biết. HT 1 mới thành lập còn trứng nước mà pác.

tunghatri

Đại Tá
em có ý kiến thế này nhé.hai clb giao lưu A,B,C .hạng A ht4 đấu với hạng C HT1,hạngB ht4 đấu với hạng A ht1,hạng C HT4 đấu với hạng B ht1.kết quả dự đoán hà trì 1 thắng 2-1.heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

mask2009

Thiếu Uý
em có ý kiến thế này nhé.hai clb giao lưu A,B,C .hạng A ht4 đấu với hạng C HT1,hạngB ht4 đấu với hạng A ht1,hạng C HT4 đấu với hạng B ht1.kết quả dự đoán hà trì 1 thắng 2-1.heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Chú Tùng lại bắt trước Pác Bình nổ lung tung rồi

manhmai

Binh Nhì

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua ra tập một lúc về đau tay quá chú Linh ạ. Mai hẹn ace ở clh HT1 nhé đúng 7h30 mình xuất phát em nhé!!!! Nhớ mang xon nồi chảo hỏng đi em nhé không có là anh run lém em nhé:p:p:p
Hì Hì, okie anh, chiều nay ra clb e hẹn lại với các chú các a e là xong thôi.
Anh có cần truyền hình trực tiếp không để e mang lap đi;)

manhmai

Binh Nhì
Hì Hì, okie anh, chiều nay ra clb e hẹn lại với các chú các a e là xong thôi.
Anh có cần truyền hình trực tiếp không để e mang lap đi;)
Thôi em ơi gì mà làm lớn chuyện vậy, chắc anh mang máy quay đi em quay gium anh lại những thước phim kỷ niệm BB về một thời lại gạo U40 thôi. Hôm qua ghé nhìn qua danh sách thi đấu hạng :D chắc anh là tuổi lão thành nhứt em ạ. Thôi cũng đành nhưng thấy cứ run run thế nào em ạ.Thanks em trước nhé

mask2009

Thiếu Uý
Thôi em ơi gì mà làm lớn chuyện vậy, chắc anh mang máy quay đi em quay gium anh lại những thước phim kỷ niệm BB về một thời lại gạo U40 thôi. Hôm qua ghé nhìn qua danh sách thi đấu hạng :D chắc anh là tuổi lão thành nhứt em ạ. Thôi cũng đành nhưng thấy cứ run run thế nào em ạ.Thanks em trước nhé
Okie anh, Tùng nó đang chê con điện thoại của em cùi bắp, cố dùng hết năm nay đổi vậy.
Mai anh thi đấu cá nhân e chúc a thi đấu tốt, a yên tâm gừng càng già càng cay mà, anh ma run thì bọn trẻ có khi sợ ị cả ra quần ấy chứ.

Bình luận từ Facebook