Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

mask2009

Thiếu Uý
Hehe, nhiều clb mà anh phải tranh thủ tý thôi mà. Số lượng có hạn anh à, quen thân mới có đấy chứ
Vậy hả, hì hì, đùa vậy thôi, bóng đấy đánh được đấy, a đang găm 1 quả đây, hôm qua có mấy a e Hà Cầu qua chơi, lôi ra đánh 4 trận liền ( 3 đơn, 1 đôi ) mà vẫn chưa vỡ, bền phết, mà toàn ông giật như trâu ấy.

mask2009

Thiếu Uý
heeeeeeeeee ngon đấy.anh em clb mình có chỗ chém gió roài. up lên cho xôm tý nào

hôm nay mới thấy hình hài mình trong video .xấu kinh khủng.nhiều khả năng đt của anh linh là hàng fake heeeeeeeeeeeee
máy xin đấy, tại cái cam nó hơi ít chấm thôi, lên mạng sớm thế, a cứ phải h này có on eo gì thì on, dạo này e tiến bộ đấy, cứ đà này sang năm khối cụ chít.

mask2009

Thiếu Uý

lvm

Thượng Sỹ
hôm nào anh linh lia cho em vài clip nhé, để em xem mình giật xấu đến mức độ nào.không thấy mình đánh thế nào sửa cũng khó

Cậu này tập giật ầm ầm mà vào trận chả thấy giật quả nào :d. Công nhận dạo này nên tay lắm đấy ! Cố gắng đánh trận như đánh tập là ngon

mask2009

Thiếu Uý
hôm nào anh linh lia cho em vài clip nhé, để em xem mình giật xấu đến mức độ nào.không thấy mình đánh thế nào sửa cũng khó
okie, hôm nào mặc đẹp nhớ nhắc a để a quay.

Cậu này tập giật ầm ầm mà vào trận chả thấy giật quả nào :d. Công nhận dạo này nên tay lắm đấy ! Cố gắng đánh trận như đánh tập là ngon
dạo này mới bắt đầu giật thôi, chứ trước toàn cắt.

mask2009

Thiếu Uý
Chào mừng CLB bb Hà Trì 1 đã có thớt riêng. Chúc clb ngày càng phát triển!
Có Linh chăm sóc thớt này chắc sẽ xôm lắm đây.:D:D:D:D:D
he he, pác Bình lặn đâu mà ko thấy tăm hơi gì thế ???? e mạo muội lập thớt thôi, cũng vì phòng trào chung của Hà Trì.
a dạo này vẫn luyện công đều chứ ???
hôm qua thấy nói clb ht 4 nhập hội viên mới nhưng bận quá ko xuống vui với các pác được.

binh_hatri

Trung Sỹ
Cuối năm bận quá Linh ah. Mình vẫn tập đều, bóng thì vẫn vậy.
Hôm qua CLB mình kết nạp thêm 2 thành viên mới, có mấy a trên đó xuống dự. Vui lắm.
1 trong 2 thành viên là a Tuấn biển, hay lắm Linh ạ, thi thoảng qua bọn a chơi đi. Dạo này thấy Linh cũng chơi đều nhỉ?

mask2009

Thiếu Uý
Cuối năm bận quá Linh ah. Mình vẫn tập đều, bóng thì vẫn vậy.
Hôm qua CLB mình kết nạp thêm 2 thành viên mới, có mấy a trên đó xuống dự. Vui lắm.
1 trong 2 thành viên là a Tuấn biển, hay lắm Linh ạ, thi thoảng qua bọn a chơi đi. Dạo này thấy Linh cũng chơi đều nhỉ?
hay quá, a Tuấn biển thì quá hay rồi, e dạo này chăm tập lắm, cũng có thời gian nữa.
giờ có thêm a Tuấn biển nữa thì clb ht 4 vô địch hà đông rồi, Hưng Sếu, Tuấn Biển, Minh DC, đội hình trong mơ đây.

Bình luận từ Facebook