Câu Lạc Bộ BB Vgas

clbvgas

Binh Nhì
Chào các cao thủ!
CLB VGAS đi vào hoạt động từ năm của thể kỷ 20 và có nhiều hảo thủ thành danh tại clb này, danh sách thành viên khoảng 30 trà bồm thượng hạng, danh sách cao thủ sếp từ cao xuống thấp: (Như nghi là giảng viên BB, tôt nghiệp tại TQ)

1st class (Tài, Như)
1. Nam gai
2. Võ Đức Trung PTSC
3. Quyền Béo
4. Hải 12
5. Tuấn (PVFCCo)
6. Hiệp chân đất (Hiệp gà)
7. Phương PTSC
8. Kỳ Béo (PTSC)
9. Minh (Kỳ)
10. Nam Béo (PVoil)
11. Minh Lùn PTSC
12. Lâm già PTSC
13. Huyền (Chủ nhiệm)
14. Nam (Hải)
15. Ánh (gai)
16. Khoa Lùn Vgas
17. Tư tay chiêu
18. Quý Đen
19. Thuỷ thủ mặt Trăng
20. Văn Như Cương (VN)
21. Võ Anh Giáp
22. Đức Phong
23. Đức An
24. Su Su
...
Câu LB rất hiếu khách và có 1 chủ nhiệm già vui tính, nhân viên phục vụ cực sexy, anh em cởi mở là nhân viên mở cởi luôn. Mở cửa hàng ngày, có nhận dạy BB cho các cháu với giá hợp lí. tiền tháng 60K

Chủ Nhiệm: Huyền

Last edited:

kyhd

Binh Nhất
xạo.........làm gì có dạy 60k/tháng? chắc nhầm sang 1 giờ rồi bố già ơi

Câu lạc bộ này có truyền thống đánh độ và Nổ, ăn nhậu suốt, các VĐV ở đây đa số là béo và mập mạp như Q, H, T, K...
chuyên đánh 3. Ngày xưa 1 tuần giết 1 con chó, bây giờ các VĐV càng chơi càng mập nên bỏ món này rồi (thi thoảng). theo thống kê có 40% Almutart, 30% Tamca, 20% Timo boll, 10% Unknown racket. Hầu như các tay vợt chủ lực là của PTSC, PVC MS.

Last edited:
Hoàng Béo và Minh Kỳ chấp các đối thủ hết (ít nhất 2 trái), mỗi độ 20~40 điểm.
Riêng đánh 3 thì vô đối
Đánh 3 vô đối e công nhận, nhưng mà đánh đôi nên xem lại thông tin nhé bác hehehe.
A Kỳ đã hay H còn hay hơn nưa nhưng lại chưa phải là cặp đôi hoàn hảo cho lắm thì phải.....

BaoVongVong

Binh Nhì
Đánh 3 vô đối e công nhận, nhưng mà đánh đôi nên xem lại thông tin nhé bác hehehe.
A Kỳ đã hay H còn hay hơn nưa nhưng lại chưa phải là cặp đôi hoàn hảo cho lắm thì phải.....[
Em thấy toàn là tên các cao thủ nặng ký ko ah.có dịp em sẽ lên chơi.lâu rồi em cũng ko về Vt.Bữa đó lên anh khánh chấp e 2 làm một trận nhé

kyhd

Binh Nhất
A Kỳ đã hay H còn hay hơn nưa nhưng lại chưa phải là cặp đôi hoàn hảo cho lắm thì phải.....[
Em thấy toàn là tên các cao thủ nặng ký ko ah.có dịp em sẽ lên chơi.lâu rồi em cũng ko về Vt.Bữa đó lên anh khánh chấp e 2 làm một trận nhé
kêu

Ỏ đây toàn trà Bồm thứ thiệt, được mỗi cái là nhiệt tình, Thua kg nản, bại không than.......chung đều.

Last edited:

clbvgas

Binh Nhì
Sắp tới khả năng CLB Vgas sẽ thay đổi chủ nhiệm, sẽ có nhiều cái mới hơn đặc biệt là đội Cao thủ sẽ tập trung vêc nhiều để cho ae va chạm.

NTBB

Super Moderators
Mình đã có dịp xuống VT và được thuythumatrang dẫn tới đây chơi bóng. Phải nói ở đây toàn các "quái thủ", gai góc, anti, mút chết ...đủ cả. Khách lạ đến nộp bia là cái chắc. Đặc biệt là sau mỗi trận là khui bia ngay để giải khát, vì thế ai mà tửu lượng yếu (như mình, hihi !) theo 4-5 trận thì trận cuối coi như đánh bóng say. Các bác ở Vgas cực kỳ nhiệt tình và hiếu khách, thấy khách lạ là cử "người nhà" tiếp đón chu đáo.

(Còn khoản "nhân viên phục vụ cực sexy" sao hôm ấy đâu có thấy nhẩy ??? Chắc là chiêu dụ khách của bác Huyền đây, hehe !)

kyhd

Binh Nhất
Mình đã có dịp xuống VT và được thuythumatrang dẫn tới đây chơi bóng. Phải nói ở đây toàn các "quái thủ", gai góc, anti, mút chết ...đủ cả. Khách lạ đến nộp bia là cái chắc. Đặc biệt là sau mỗi trận là khui bia ngay để giải khát, vì thế ai mà tửu lượng yếu (như mình, hihi !) theo 4-5 trận thì trận cuối coi như đánh bóng say. Các bác ở Vgas cực kỳ nhiệt tình và hiếu khách, thấy khách lạ là cử "người nhà" tiếp đón chu đáo.

(Còn khoản "nhân viên phục vụ cực sexy" sao hôm ấy đâu có thấy nhẩy ??? Chắc là chiêu dụ khách của bác Huyền đây, hehe !)

Hôm nào NTBB ghé nữa nhé, Mình cũng là bạn của thuythumatrang nhưng đánh thì cao hơn 1 tí

NTBB

Super Moderators
Hôm nào NTBB ghé nữa nhé, Mình cũng là bạn của thuythumatrang nhưng đánh thì cao hơn 1 tí

Có dịp xuống VT, NTBB sẽ ghé Vgas chơi. Hôm qua giải Megati ở Văn Thánh, NTBB cũng được gặp lại mấy bác của CLB Vgas : bác Tuấn, bác Nam...
Bác kyhd "cao hơn thuythumat trang 1 tí" là hơn mấy bóng vậy? Nếu hơn 2 bóng thì NTBB và bác đánh đồng là OK, NTBB sẽ thử liều một phen, hihi !

Có dịp xuống VT, NTBB sẽ ghé Vgas chơi. Hôm qua giải Megati ở Văn Thánh, NTBB cũng được gặp lại mấy bác của CLB Vgas : bác Tuấn, bác Nam...
Bác kyhd "cao hơn thuythumat trang 1 tí" là hơn mấy bóng vậy? Nếu hơn 2 bóng thì NTBB và bác đánh đồng là OK, NTBB sẽ thử liều một phen, hihi !
Cháu theo bác NTBB nhé,a Kỳ đâu rồi nhận kèo không nhỉ

thuythumattrang

Binh Nhì

Hôm nào anh Út (NTBB) cứ xuống gặp anh kyhd để giao lưu một trận cho biết, bác kyhd được cái nhiệt tình, chơi bb cũng tốt và tửu lượng thì tuyệt vời (xin phép bác kyhd em nổ tí nha),hôm trước NTBB đến thì tiếp viên sexy còn bận đi chạy xô, tiếp viên ở đây vừa đẹp gái lại uống rượu giỏi, uống ít như NTBB khéo bác uống xong thì em tiếp viên lại phải dìu bác về đấy! Anh kyhd hơn thuythumattrang 1 tí là hơn khoảng 5 bóng đó bác.hi.hi.. Ở CLB VGAS toàn chè bồm nhưng được cái mến khách, độ máu lửa, độ nổ và nhất là khoản ăn nhậu thì có lẽ không thua bất cứ nơi nào!?

NTBB

Super Moderators
Hôm nào anh Út (NTBB) cứ xuống gặp anh kyhd để giao lưu một trận cho biết, bác kyhd được cái nhiệt tình, chơi bb cũng tốt và tửu lượng thì tuyệt vời (xin phép bác kyhd em nổ tí nha),hôm trước NTBB đến thì tiếp viên sexy còn bận đi chạy xô, tiếp viên ở đây vừa đẹp gái lại uống rượu giỏi, uống ít như NTBB khéo bác uống xong thì em tiếp viên lại phải dìu bác về đấy! Anh kyhd hơn thuythumattrang 1 tí là hơn khoảng 5 bóng đó bác.hi.hi.. Ở CLB VGAS toàn chè bồm nhưng được cái mến khách, độ máu lửa, độ nổ và nhất là khoản ăn nhậu thì có lẽ không thua bất cứ nơi nào!?

Ối giời ơi ! Thế mà "hơn 1 tí" ấy à???!!! "Tí" Vũng Tàu bự hơn "tí" Sì Gòn nhẩy! He he !!
Còn cái khoản "bác uống xong thì em tiếp viên lại phải dìu bác về" thì ...chắc là phải ...xỉn thôi, hihi !!!

thuythumattrang

Binh Nhì
Vẫn chưa thấy nhận về vấn đề chính a nhỉ, yêu cầu tập trung vào chuyên môn.
Tất cả cũng chỉ ra BABA mà a ha

Bác kyhd đâu rồi, sao chưa thấy khớp lệnh nhỉ? CLB VGAS mến khách lắm mà anh, ai đến cũng đón tiếp nhiệt tình và ra kèo bao nhiêu cũng nhận hết (em xin làm thư ký cho bác kyhd), miễn là anh em được giao lưu vui và cùng cười.ha.ha..

kyhd

Binh Nhất
Bác kyhd đâu rồi, sao chưa thấy khớp lệnh nhỉ? CLB VGAS mến khách lắm mà anh, ai đến cũng đón tiếp nhiệt tình và ra kèo bao nhiêu cũng nhận hết (em xin làm thư ký cho bác kyhd), miễn là anh em được giao lưu vui và cùng cười.ha.ha..

Thuỷ khớp lệnh dùm anh nhé, 1 con cá chép om dưa! thuỷ là người đại diện của Kyhd và sắp xếp độ khi có thời gian, cơ hội. với tinh thần vui là chính, nhậu là 10. tửu lượng Kyhd chắc ngang với thuythumattrang thôi.

thuythumattrang

Binh Nhì
Thuỷ khớp lệnh dùm anh nhé, 1 con cá chép om dưa! thuỷ là người đại diện của Kyhd và sắp xếp độ khi có thời gian, cơ hội. với tinh thần vui là chính, nhậu là 10. tửu lượng Kyhd chắc ngang với thuythumattrang thôi.

Em xin thay mặt bác kyhd nhận kèo của bác NTBB nhưng có lẽ còn lâu bác NTBB mới lại có dịp xuống VT chơi. xem có kèo nào thơm mà gần đây thì mình làm luôn anh Kỳ nhỉ? Mà nick kyhd bên skype của bác sao em tìm không thẩy vậy anh?

NTBB

Super Moderators

Nhất trí nhờ thuythumattrang "dàn xếp tỷ số" vì hắn biết trình bóng của 2 anh em mình. Còn vụ "1 con các chép om dưa" nghe hấp dẫn quá ! Nhưng NTBB phải "cảnh giác" mới được: con các ghép ấy ... nặng mấy ký đấy??? chứ ko lại "hơi to 1 tí" mà "tí" lại nặng tới 4 ký lô thì ... có mà bán cả vợt để chung độ !!!

Bình luận từ Facebook