CẬP NHẬT THÔNG TIN GIẢI SUPER LEAGUE HUẾ LẦN THỨ 1.

dung_linh

Đại Tá

Đội Đông hải Bakery đã thắng trận đầu tiên rất bất ngờ....hAhaha

titi8817

Trung Uý
Rứa em nghỉ là em con nít á, hay là ngôi sao Mofi đang lên, làm mất đoàn kết nội bộ CLB Trung tâm VTM á....
thứ 1 : a coi thường đội bạn , rồi tự đề cao mình
thứ 2 : a " nổ " quá trước giải đấu ( thường thì nói trước bước không qua )
thứ 3 : con nít hay ko thì anh tự biết..giám chơi giám chịu..( k phải như ai đó )
còn được đánh hay ko không phải vấn đề ..mà phải coi đội mình gặp là ai..sắp xếp thế nào..tùy theo đội trưởng sắp xếp hợp lý, đem lại kq tốt nhất cho đội là đc..
Thân

dung_linh

Đại Tá
thứ 1 : a coi thường đội bạn , rồi tự đề cao mình
thứ 2 : a " nổ " quá trước giải đấu ( thường thì nói trước bước không qua )
thứ 3 : con nít hay ko thì anh tự biết..giám chơi giám chịu..( k phải như ai đó )
còn được đánh hay ko không phải vấn đề ..mà phải coi đội mình gặp là ai..sắp xếp thế nào..tùy theo đội trưởng sắp xếp hợp lý, đem lại kq tốt nhất cho đội là đc..
Thân

Thứ 1: em lấy cớ dựng chuyện, không hiểu gì cả, anh sẵn sàng chơi và giám làm giám chịu, 1 ly nước không là gì cả....
thứ 2: anh phân tích về chuyên môn là sai chiến thuật...
Thứ 3: Trước giải đấu anh biết rất rõ tính của em là rất hơn thua, anh kích em 1 tí để phong trào phát triển cho Huế đi lên trong tương lai gần...
Thứ 4 :
a coi thường đội bạn , rồi tự đề cao mình, em nói tầm bậy... đi mua áo không có áo sao anh ra sân được, rất khó chịu...
tới đây, anh và em không cùng một quan điểm...Stop here.....

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Ngang đây dừng anh nhé ./.:)
Ok, giữ hòa vi quý, kiểu này nên họp lại sắp xếp lại đội hình ngay bây giờ, nhưng tuần nay anh sẽ ra sân sẽ có lợi cho CLB Trung Tâm Năng khiếu Văn Thể Mỹ không thì anh nhường em ra sân còn anh làm khán giả...hâhha
Chào...

nhanhue

Trung Uý
Xin các ae dừng bình luận về những nội dung trên,tiêu đề của topic là cập nhật cho giải,k phải là nơi để cãi vả nhau,chuyện cá nhân,nội bộ nói ở 1 nơi khác, đề nghị a @hungbongban xóa các commen bình loạn trên,lãng topic.thân

dung_linh

Đại Tá
Xin các ae dừng bình luận về những nội dung trên,tiêu đề của topic là cập nhật cho giải,k phải là nơi để cãi vả nhau,chuyện cá nhân,nội bộ nói ở 1 nơi khác, đề nghị a @hungbongban xóa các commen bình loạn trên,lãng topic.thân
Chủ đề này không có vấn đề gì cả, không rãnh,không có thời gian bình luận được trên bàn tròn, thì bình luận trên mạng cũng hay mà, giảm tress, để thi đấu máu lửa hơn, hay hơn, phong trào đi lên hơn mà, để góp vui cho phòng trào Huế cơ mà...
chúc giải thành công tốt đẹp!!!

Last edited:

titi8817

Trung Uý
Thứ 1: em lấy cớ dựng chuyện, không hiểu gì cả, anh sẵn sàng chơi và giám làm giám chịu, 1 ly nước không là gì cả....
thứ 2: anh phân tích về chuyên môn là sai chiến thuật...
Thứ 3: Trước giải đấu anh biết rất rõ tính của em là rất hơn thua, anh kích em 1 tí để phong trào phát triển cho Huế đi lên trong tương lai gần...
Thứ 4 :
a coi thường đội bạn , rồi tự đề cao mình, em nói tầm bậy... đi mua áo không có áo sao anh ra sân được, rất khó chịu...
tới đây, anh và em không cùng một quan điểm...Stop here.....

Ok, giữ hòa vi quý, kiểu này nên họp lại sắp xếp lại đội hình ngay bây giờ, nhưng tuần nay anh sẽ ra sân sẽ có lợi cho CLB Trung Tâm Năng khiếu Văn Thể Mỹ không thì anh nhường em ra sân còn anh làm khán giả...hâhha
Chào...
HÓng anh ra sân ^^

Bình luận từ Facebook