CẬP NHẬT THÔNG TIN GIẢI SUPER LEAGUE HUẾ LẦN THỨ 1.

dung_linh

Đại Tá
vụt trái của e ăn đc anh thôi chứ ăn ai đc ... có điều..nhớ chung độ nả
Chuyện nhỏ như con thỏ, nếu lấy được cái bàn về cho trung tâm năng khiếu văn Thể Mỹ của BTC, thì anh sẽ thưởng em 1 thùng bia uống chơi...

dung_linh

Đại Tá
BTC giải đã hoàn thành tất cả các thủ tục chuẩn bị cho ngày khai mạc lúc 13h30 ngày 02/4/2017. Rất mong các Lãnh đội thông báo đến từng VĐV của đội mình có mặt lúc 13h15 để chuẩn bị Lễ khai mạc được đầy đủ, các Lãnh đội trong BTC đến sớm hơn từ 12h30 đến 13h00 để bàn bạc công tác chuẩn bị lễ khai mạc được chu đáo hơn. Chương trình khai mạc giải sẽ có Đài truyền hình TRT và VTV8 sẽ về quay phim lấy thông tin. Đề nghị các VĐV chuẩn bị trang phục áo, quần thi đấu theo đúng Điều lệ của giải, sau khai mạc sẽ bắt đầu các trận thi đấu của các đội.
Cảm ơn các thành viên Trong BTC: Mr Nhân, Mr Trung, Mr Chánh, Mrs Thanh, Mr Phước, ... trong những ngày vừa qua đã góp phần lớn hoàn thiện chương trình khai mạc và thi đấu của giải Super League Huế 2017 lần thứ 1.

Trân trọng.

Chuẩn...Chú Nhân dạo này cũng đẹp trai nghe, nhìn chú em mình nghỉ giải năm nay sẽ thành công hoành tráng rồi...

nhanhue

Trung Uý
Cập nhật kết quả ngày khai mạc HSPL
Các cặp đấu đã diễn ra vô cùng căng thẳng và kịch tính,khán giả được chứng kiến những trận cầu mãn nhãn,là niềm vui của Btc chúng tôi.
Mizuno Club 3-4 Hương Thủy Club.
Văn Thể Mỹ Club 3-4. Đồng Hải Bakery
Song Lực Club. 4-3. Nguyễn Trãi Club
Nhà Thiếu Nhi Club 6-1. Nhật Lệ Club

dung_linh

Đại Tá
Cập nhật kết quả ngày khai mạc HSPL
Các cặp đấu đã diễn ra vô cùng căng thẳng và kịch tính,khán giả được chứng kiến những trận cầu mãn nhãn,là niềm vui của Btc chúng tôi.
Mizuno Club 3-4 Hương Thủy Club.
Văn Thể Mỹ Club 3-4. Đồng Hải Bakery
Song Lực Club. 4-3. Nguyễn Trãi Club
Nhà Thiếu Nhi Club 6-1. Nhật Lệ Club
Nhân ơi tuần ni nhớ đưa cho anh cái áo
Mizuno nghe để anh tham gia cho đông vui nghe!
Cám ơn!!!

hungbongban

Moderator
Giải này CLB Hương Thủy và CLB Cung thiếu Nhi đã hoàn thành tốt nhiệm vụ. Đặc biết CLB Hương Thủy đã chiến đấu hết mình vì màu cờ sắc áo nên đã lội ngược dòng thắng CLB Mizuno tỉ số sát: 4-3.
Bác Bé đánh máu lửa quá đã "đốt cháy" hungbongban thiệu rụi một cách thuyết phục. Chúc Bác luôn giữ được tinh thần thi đấu mãi mãi như vậy và chúc Bác luôn dồi dào sức khỏe để cùng sát cánh với phong trào bóng bàn huyện Hương Thủy nói riêng và phong trào bóng bàn trong tỉnh nói chung.

dung_linh

Đại Tá
Giải này CLB Hương Thủy và CLB Cung thiếu Nhi đã hoàn thành tốt nhiệm vụ. Đặc biết CLB Hương Thủy đã chiến đấu hết mình vì màu cờ sắc áo nên đã lội ngược dòng thắng CLB Mizuno tỉ số sát: 4-3.
Bác Bé đánh máu lửa quá đã "đốt cháy" hungbongban thiệu rụi một cách thuyết phục. Chúc Bác luôn giữ được tinh thần thi đấu mãi mãi như vậy và chúc Bác luôn dồi dào sức khỏe để cùng sát cánh với phong trào bóng bàn huyện Hương Thủy nói riêng và phong trào bóng bàn trong tỉnh nói chung.
Bác Bé đánh hay thế ạ, hình như Bác Bé đánh gai, hoặc anti mới trị được hungbongban thôi, thua nhiều lắm hungbongban???

dung_linh

Đại Tá
cả 2 đều sai nhé.. mặt chết với 20 năm tuổi nghề nhé :D
Nói như vậy hungbongban A2 chấp bác Bé D 6 banh luôn, mà đánh mặt chết nữa chắc có set ăn Hungbongban 11 -0 luôn, quá tuyệt vời, hèn chi Hungbongban khâm phục, khẩu phục hahha...
Còn Trung tâm năng khiếu Văn thể Mỹ thua Đông hải Bakery đội yếu nhất giải thật là yếu tố bất ngờ, thứ 1 là chủ quan thành chủ quán, thứ 2 sắp xếp sai chiến thuật đội hình đồng đội, nghe nói Tĩnh sở trường là đánh đơn, lại sắp xếp đánh đôi, hoan đánh trận đầu chấp điểm quá nhiều, nghe nói Thành đen chỉ đánh 1 trận đôi, trong khi đó có quyền đánh 2 trận , Cô Thanh C2 lại làm trọng tài hết cả trận đầu lại không thi đấu mất phép lợi thế chấp điểm.... Dù sao cũng xin chúc mừng đội chủ nhiệm a.Huy CLB Đông hải Bakery 42 Hồ Đắc di thi đấu hết mình, máu lửa , quyết liệt giúp cho giải trở nên hấp dẫn hơn ở lượt 2 tiếp theo....

Bình luận từ Facebook