Cao thủ Đạo Ma muốn giao lưu với anh em bóng bàn Lào Cai

Duongapaco

Đại Tá
Bác đánh hay chứ bác, đánh gai nó phải thế. Em thấy cũng dc đấy.
Nhìn thực tế thì buồn cười ít nhưng nhìn qua Video thấy buồn cười nhiều, nhưng có lẽ chỉ đc cái là: Hiệu quả thôi chứ em nhỉ. Chiều nay anh chiến lại với Đạo trận nữa cho vui

Dũng Gai

Moderator
Nhìn thực tế thì buồn cười ít nhưng nhìn qua Video thấy buồn cười nhiều, nhưng có lẽ chỉ đc cái là: Hiệu quả thôi chứ em nhỉ. Chiều nay anh chiến lại với Đạo trận nữa cho vui
Vâng, Đạo đánh chưa được phong độ như ngày đánh với Lâm gai. Có lẽ do ít tập. Chiều nay anh cứ đánh với Đạo ma lượt về và Thỏa cũng vậy. Sẽ có 1 trận đôi:
Đạo ma + Sơn Chăn tinh gặp Thỏa gấu + Yên gai một trận. Ngoài ra em đang tính động viên Phước đánh với Đạo ma một trận, anh xem Vinh gai đã lên chưa?

Duongapaco

Đại Tá
Vâng, Đạo đánh chưa được phong độ như ngày đánh với Lâm gai. Có lẽ do ít tập. Chiều nay anh cứ đánh với Đạo ma lượt về và Thỏa cũng vậy. Sẽ có 1 trận đôi:
Đạo ma + Sơn Chăn tinh gặp Thỏa gấu + Yên gai một trận. Ngoài ra em đang tính động viên Phước đánh với Đạo ma một trận, anh xem Vinh gai đã lên chưa?
Ok em nhé, để anh gọi xem Vinh gai đã lên chưa

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Lê Minh Đạo và Lê Văn Sơn đã đến CLB bóng bàn APT giao lưu, sau đây là kết quả 1 số trận đấu như sau
1. Đạo - Yên ( + 4 ): 3-2
2. Đạo - Hải ( + 5 ): 3-0
3. Đạo - Hà XD ( + 5 ): 3-1
4. Đạo Sơn - Yên Thoả: 0-3
5. Đạo - Thoả ( + 3 ): 2-3
6. Sơn - Dũng: 0-3
7. Dũng Hà - Vũ Dũng: 3-1
Kết thúc giao lưu bóng bàn anh em APT đã thân mật mời Đạo và Sơn thưởng thức món Vịt cỏ và đưa hai bạn ra ga về HN chuyến tàu lúc 20 h 20 kết thúc chuyến giao lưu bóng bàn tại Lào Cai. Chúc hai bạn thượng lộ bình an nhé. Hẹn gặp lại

Last edited by a moderator:

kientuong-bat

Trung Tá
Hôm trước bạn bảo thứ 6 có mặt ở Lào Cai sao hôm nay lại bảo chủ nhật có mặt ở Sa Pa nhỉ ?
Báo cáo với bác Yên là lịch đi của em còn phụ thuộc vào một số anh em trong đoàn nên cũng dự kiến trong khoảng thời gian như vậy.
Theo kế hoạch sát nhất là : Sáng nay xuất phát từ Hải Dương - Hà Nội - Lai Châu - Điện Biên - Sapa. Về Sapa là điểm cuối bác thông cảm cho anh em ở xa nên chưa biết thời gian đi đứng , khoảng cách ...! trận thành cảm ơn!

Duongapaco

Đại Tá
Báo cáo với bác Yên là lịch đi của em còn phụ thuộc vào một số anh em trong đoàn nên cũng dự kiến trong khoảng thời gian như vậy.
Theo kế hoạch sát nhất là : Sáng nay xuất phát từ Hải Dương - Hà Nội - Lai Châu - Điện Biên - Sapa. Về Sapa là điểm cuối bác thông cảm cho anh em ở xa nên chưa biết thời gian đi đứng , khoảng cách ...! trận thành cảm ơn!
Ok bạn, mình biết các bạn còn phụ thuộc vì đi theo đoàn mà, nhưng mình trên này cũng có kế hoạch công tác trong thời gian tới, nếu các bạn muốn giao lưu với anh em LC mà ngày giờ không chuẩn làm bọn mình cũng bị động đấy

Bình luận từ Facebook