CẢNH GIÁC VỚI 1 CỬA HÀNG UY TÍN Ở HÀ NỘI

Status
Không mở trả lời sau này.

Gà Ri

Đại Uý
Để 2 cốt cạnh nhau cho dễ so sánh

tapchoi

Trung Sỹ
Không ủng hộ thớt này tí nào. Chủ thớt nick mới teo, đưa thông tin thì chung chung, chẳng có bằng chứng. Đưa thế này anh em, các shop lại mất công nghi ngờ nhau. Tốt nhất mod đi qua xóa thớt này đi

PhuSoc

Trung Uý
Mình là Phú Sóc shop ở tphcm.đọc được bài viết này có vài điều nói cho anh em còn hoài nghi biết.
Thứ 1 :chủ topic tao nick mới toanh vào oanh tạc người khác ,viết bài thì không dấu ,nói hàng người ta bán là fake nhưng không có một căn cứ và chứng minh nào thoả đáng.
Thứ 2:theo thông tin nguồn thì darker speed 10 đợt hàng đầu sản xuất được dán tem trên thân cán vợt như hình chủ topic đưa trên.đợt hàng sau darker speed 10 được đóng tem ở đuôi vợt rất đẹp và tinh tế không như chủ topic nói là không rõ nét.
Thứ 3:cách đây 2 tháng mình có lấy 1 cốt vợt darker speed 10 cho ông anh sưu tập chơi.cốt vợt là hàng đợt sau nên tem đóng ở đuôi vợt,gỗ 1 khối mịn màng và có giấy chứng nhận chính hãng darker.
Mình đảm bảo là hàng chính hãng và cần thiết mình sẽ chụp ảnh giấy chứng nhận hàng chính hãng.inbox cho những khách hàng thân thiết và khách hàng có nhu cầu đặt darker speed 10.
Thứ 4:làm ăn ai cũng đặt uy tín lên hàng đầu,không ai ngu dại bán cốt 9tr mà lấy hàng fake để bán cho bạn ,để bán rẽ uy tín mình đâu.
Kinh doanh thì nên cạnh tranh lành mạnh đừng dìm người khác để đẩy mình lên ,uy tín người ta gầy dựng lâu năm không sợ thị phi đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook