Cần Tư vấn về mặt vợt!

Trau_CoDoc

Trung Uý
1 thời gian mình cũng theo tàu đạo nhưng sau đó cảm thấy không phù hợp cho lắm nên từ bỏ và đi theo dòng Xiom. Trc có topic về tàu đạo rất hay mà từ ngày DĐ bị mất tư liệu giờ không còn nữa. Các bác pro vào chỉ giáo.

MaiXuanViet

Moderator
vâng. cám ơn bác. thế bác bảo em bjo chơi băt đầu từ mặt gì ạ. em thấy bạn em nó bảo chơi con H3 pro neo. nhưng em ko biết mua ở đâu .mà cung ko biết mặt nào là neo hay không neo cả. nhờ ấc chỉ giáo với

Bạn có thể tham khảo và đặt mua ở đây qua sdt anh Thắng 0973 999 680, nếu ở HN có thể đến showroom xem hàng luôn, còn ở xa thì sẽ chuyển phát tận nơi cho bạn. :)

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Bạn có thể tham khảo và đặt mua ở đây qua sdt anh Thắng 0973 999 680, nếu ở HN có thể đến showroom xem hàng luôn, còn ở xa thì sẽ chuyển phát tận nơi cho bạn. :)

anh này có phải cửa hàng ở bên đại cổ việt không nhỉ. lần trước qua cửa hàng anh ý mua 1 lần roài. của hàng phục vụ nhiệt tình phết.

ufo25

Binh Nhì
dạo này thạch trí nhớ kém thế, không biết ai nộp nước cho ai đầ.mang kiếm về đây cho chú gãy kiếm nha:cool:

Ngày trước còn nhớ có một thời gian chủ toppic ăn không ngon ngủ không yên, thỉnh thoảng đêm ngủ giật mình và hét lên ''T đừng dùng H3 neo nữa...". may mà mình đổi mặt không thì giờ thành nỗi ám ảnh cho chủ thớt.hihi

Chủ topic cho em mượn topic một tí nhé.
Cho em hỏi có loại mặt nào có độ nẩy và độ kiểm soát bóng giống mặt Dewei xp 2008 không nhỉ?
2 cại dawei dán vào cốt gặp phải những hôm sức khỏe không tốt thì chỉ làm được 1 trận 5 sec là đuối thôi ạ.
Thanks các bác! ^_^

MaiXuanViet

Moderator
Chủ topic cho em mượn topic một tí nhé.
Cho em hỏi có loại mặt nào có độ nẩy và độ kiểm soát bóng giống mặt Dewei xp 2008 không nhỉ?
2 cại dawei dán vào cốt gặp phải những hôm sức khỏe không tốt thì chỉ làm được 1 trận 5 sec là đuối thôi ạ.
Thanks các bác! ^_^

Mặt Dawei Xp 2008 là mặt có tính chất khá đặc biệt vì sắp xếp gai ngang, chơi bên BH rất hay nhưng bên FH thì giật khá mất sức, nhưng bóng giật vào có quỹ đạo và độ xoáy rất khó chịu cho đối thủ. Nghe bạn nói thì chắc có lẽ bạn muốn tìm 1 mặt gai ngang khác nhẹ hơn thì phải. Theo mình biết thì hiện nay trong các mặt phổ biến ko có mặt nào đáp ứng được yêu cầu đó. Nhưng mình biết có 1 mặt hàng hiếm đáp ứng được là mặt 729 Focus (chứ ko phải 729-2 nhé bạn) , nhưng mặt này rất hiếm thấy trên thị trường VN hiện nay.

Bạn thử thay FH thành mặt gai dọc bình thường xem, chắc sẽ hỗ trợ lực giật tốt hơn giúp bạn đỡ mệt hơn. Nhưng có điều là bóng giật ko khó chịu như xưa nữa. hihi. ^^

Bình luận từ Facebook