Cần tư vấn mặt vợt cho nittaku tenor

nhai_quan

Binh Nhì
Chả là e đang mún sắm 1 combo mới hồi đó giờ toàn xài vợt cũ của ông chú cho ko àh giờ mún sắm 1 cây của riêng mình. Em thix cốt nittaku tenor nhưng không biết mặt nào hợp cho FH and BH mong các bạn tư vấn.
Em định đánh FH mút tàu H3 các loại không biết loại nào đánh hợp trừ NT nhé vì e không đủ khả năng. Mà không biết Tenor đánh với H3 có ok ko và mình có phải tuned ko ạh mong các anh chỉ bảo. Còn nếu không dùng mút tàu thì loại mút nào ok nhất giá vừa tầm thui hihi e sinh viên mà.
Còn mút BH thì e chưa nghĩ ra ạh mong các anh chị chỉ giáo cho mút hợp với cốt ạh
Àh phong cách của e là hơi nghiêng về công tí ạh và đánh đủ tầm từ ngắn tới trung tới dài tùy bóng thôi.
Mong nhận dc ý kiến sớm để cuối tuần này e đi sắm vợt hihi

longo

Trung Sỹ
tiền nhiều tí..săm căp Herxer...là good nhất.///FH Power + hoặc HD...BH power sponge....hay Acuda S2 cũng được. TOi oánh rồi..rất đã..nhưng ghiền XO nên đã lên đời nó rồi....giật bạt..xoáy...bạo lực...vô tư..dặc biệt..P.sponge...đánh xoáy bằng cổ tay cực dễ...

Chả là e đang mún sắm 1 combo mới hồi đó giờ toàn xài vợt cũ của ông chú cho ko àh giờ mún sắm 1 cây của riêng mình. Em thix cốt nittaku tenor nhưng không biết mặt nào hợp cho FH and BH mong các bạn tư vấn.
Em định đánh FH mút tàu H3 các loại không biết loại nào đánh hợp trừ NT nhé vì e không đủ khả năng. Mà không biết Tenor đánh với H3 có ok ko và mình có phải tuned ko ạh mong các anh chỉ bảo. Còn nếu không dùng mút tàu thì loại mút nào ok nhất giá vừa tầm thui hihi e sinh viên mà.
Còn mút BH thì e chưa nghĩ ra ạh mong các anh chị chỉ giáo cho mút hợp với cốt ạh
Àh phong cách của e là hơi nghiêng về công tí ạh và đánh đủ tầm từ ngắn tới trung tới dài tùy bóng thôi.
Mong nhận dc ý kiến sớm để cuối tuần này e đi sắm vợt hihi

Cây Nittaku Tenor bạn nên chơi 2 mặt Nittaku Flyatt Hard hoặc FH đánh Xiom Vega Pro - BH Nittaku Flyatt Hard. Thường thường các dòng cốt vợt khi kết hợp các mặt vợt của hãng đó sẽ đem đến hiệu quả tốt nhất cho người chơi, các mặt trên đều đồng giá 700k, đánh rất tốt, độ nảy cao, bám xoáy, bền và dễ đánh. Nếu kinh tế có hạn bạn có thể sử dụng mặt vợt Xiom Musa ( sản xuất tại đức ) với giá chỉ 500k nhưng so với đối thủ Yasaka Mark V là hoàn toàn vượt trội bởi tính năng mà nó mang lại.

Vodka94

Trung Sỹ
Các bác tư vấn mặt vợt cho Tenor nữa đi ạ. Giờ có nhiều mặt mới như Joola Maxxx hay Mizuno không biết có hợp với em nó không?

Bình luận từ Facebook