Cần tư vấn cốt vợt có đường kính cán vợt lớn

trongduc219

Binh Nhì
Nhờ anh em diễn đàn tìm dùm cho 1 cốt vợt có đường kính tay cầm lớn chút cho ông anh, do tay ông anh khá to. Đã cầm 1 số vợt như Tibhar 007 carbon, Treiber Q, Sadius thì đều cảm thấy cán cầm hơi nhỏ. Ông ấy cầm vợt tay trái, lối đánh chặn đẩy bóng, và giật gần và trung bàn.
Ở địa phương ko có shop bóng bàn nào nên chỉ còn cách nhờ anh em diễn đàn tư vấn giúp để đặt mua onl. Xin cảm ơn

plantvet

Thượng Sỹ
To thì cán st của stiga là to nhất trọg các cốt e đã thấy, ngoài ra thì có bọn donic dotec tay cầm dị dị, cũng có thể dùng cán an nữa vì cán fl bo nhỏ còn an thì phình giữa.

tuan777

Thượng Sỹ
Đi mua cái quấn cán đi bác, ra shop thể thao bất kì nói muốn mua cái quấn cán cầu lông tui về quấn cho vợt bóng bàn. Đảm bảo êm mà ko trượt tay, mỗi tội hơi dơ vì mồ hôi thấm vào đồ quấn cán nên nhớ thay nó thường xuyên vào.

trongduc219

Binh Nhì
Đi mua cái quấn cán đi bác, ra shop thể thao bất kì nói muốn mua cái quấn cán cầu lông tui về quấn cho vợt bóng bàn. Đảm bảo êm mà ko trượt tay, mỗi tội hơi dơ vì mồ hôi thấm vào đồ quấn cán nên nhớ thay nó thường xuyên vào.
vì muốn chọn cốt có cán to luôn đỡ phải dùng ốp :)

haidang

Đại Uý
Nhờ anh em diễn đàn tìm dùm cho 1 cốt vợt có đường kính tay cầm lớn chút cho ông anh, do tay ông anh khá to. Đã cầm 1 số vợt như Tibhar 007 carbon, Treiber Q, Sadius thì đều cảm thấy cán cầm hơi nhỏ. Ông ấy cầm vợt tay trái, lối đánh chặn đẩy bóng, và giật gần và trung bàn.
Ở địa phương ko có shop bóng bàn nào nên chỉ còn cách nhờ anh em diễn đàn tư vấn giúp để đặt mua onl. Xin cảm ơn
@ mua cốt nào có dòng cán AN là OK.

BongBanHG

Trung Uý
Đây bác ah em chưa thấy cán nào to hơn con này

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0

BongBanHG

Trung Uý
ý mình muốn là độ to của cán chứ k phải độ dài cán. Bth mọi người hay muốn quấn thêm 1 lớp vào cán vợt, nhưng mình muốn cán nó to luôn k phải quấn, để tránh ra mồ hôi.

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook